Help Ko bán chỉ share cho dân pix thực thu nha

Status
Not open for further replies.
ai cho tui đầy đủ dùm sever thứ 4 standalone gì vậy mọi người.
Tui nghi Pix đang thực hiện âm mưu lớn là check proxy dân cạp.
Dùng proxy không nói gì.
Dùng IP9 vào 3 sever đầu mà nó cũng hiện bảng bạn đang dùng proxy.
Hiểu luôn là thằng Pix nó đang thất bại trong việc check. :D

ai cho tui đầy đủ dùm sever thứ 4 standalone gì vậy mọi người.
Tui nghi Pix đang thực hiện âm mưu lớn là check proxy dân cạp.
Dùng proxy không nói gì.
Dùng IP9 vào 3 sever đầu mà nó cũng hiện bảng bạn đang dùng proxy.
Hiểu luôn là thằng Pix nó đang thất bại trong việc check. :D
stanalone.entrymania.com, google chưa thu phí bác ơi :D

stanalone.entrymania.com, google chưa thu phí bác ơi :D
google nó ra 1 đóng gì đâu khi gõ standalone.
mà câu ghi thiếu chữ d trong stanalone kìa.cái này gu gồ nó chỉ biết lạy :D

chorme vào không được qua ff thì được. @@

google nó ra 1 đóng gì đâu khi gõ standalone.
mà câu ghi thiếu chữ d trong stanalone kìa.cái này gu gồ nó chỉ biết lạy :D

chorme vào không được qua ff thì được. @@
chắc viết nhanh quá thiếu :D, cứ standalone pixprofit google ra ngay chứ gì

Vấn đề này mình đã nhận ra ngay khi tìm ra cái tut kia, theo mình nghĩ chẳng liên quan j đến code đâu, mình test một vài ids thì thấy những id nào đã gõ trên WEB (load nhanh) chuyển qua soft XD sẽ load ầm ầm nhưng chỉ được 30 code thôi (thường là thế) đến code 31 thì bắt đầu chậm lại như cũ và khi log lại web thì ko load mượt nữa, và muốn load ngon lại thì phải làm lại như trước, đó là ý kiến của mình các bạn tét thử nhé

có ai làm trên web nhanh ko cho xin tình hình với,mình vào web làm mà ko load ra code nữa

mình đang làm trên web 3id =25 sp. nếu không ra code cứ để 10p sau sẽ bắt đâu ra code lại. và từ từ sẽ load mượt hơn

Vấn đề này mình đã nhận ra ngay khi tìm ra cái tut kia, theo mình nghĩ chẳng liên quan j đến code đâu, mình test một vài ids thì thấy những id nào đã gõ trên WEB (load nhanh) chuyển qua soft XD sẽ load ầm ầm nhưng chỉ được 30 code thôi (thường là thế) đến code 31 thì bắt đầu chậm lại như cũ và khi log lại web thì ko load mượt nữa, và muốn load ngon lại thì phải làm lại như trước, đó là ý kiến của mình các bạn tét thử nhé
e cũng nghĩ vậy đang tính test cách khác @@

Bác nào còn ssh cho mình xin 1 2 con để test thử phát, bên topic cập nhật có bác chạy ssh đc :(

Bác nào còn ssh cho mình xin 1 2 con để test thử phát, bên topic cập nhật có bác chạy ssh đc :(
cùng ý kiến bạn này ai co SSH share vài con cám ơn

khẳng định 1 điều là ko phải do sòft lỗi nha tấm hình này nói lên tất cả

vậy thì tại sao
Đơn giản là pix ra rule mới mà mấy thánh ko đọc
vô thẳng vấn đề ai đã từng làm pix từ thơi đồ đá load theo pri 0 1 2 ... bây h no đã trở lại và mất dạy hơn xưa
id nào làm trong ngày hơn VD 1k 2k cdoe thi sẽ load như điên như dại con id nào ko thi deo load lun
Vậy vô thăng vấn đê
id nào ko load thì sẽ để đêm làm tầm 1k code xong sáng lam tiếp
mình ko giải thik dài dòng nói đến đây chắc nhiu ngươi2 sẽ hiu ai ko hĩu có thể inbox
đặc biệt ko cần làm trên web nha làm tren soft no cũng ra ào ào
bác thớt xài soft gì vậy, em hỏi ngu cũng đừng chửi em nha

cám ơn các bạn vì những thông tin bổ ít. Chia buồn cũng nhưng bác nào đã đị 10 washington :(

xác định gõ web thì nên đầu tu proxy private ngồi tầm 5 10p no ra code đều ak
proxy private vào được hả bạn,cứ tưởng nó chặn rồi chỉ vào bằng SSH

vào ầm ầm bạn ạ

Mới order gói proxy share, load trên web cũng ko kém j ip chính. Thím nào thiếu thì pm mình sell lại ít cho xài, 1 2$ thôi
YH: foreveronelove_onlyforyou1992

thớt nói sai rồi, dù sao cũng cảm ơn thớt./
1. Nó ko load theo pri.
2. Nó đang muốn người dùng phải làm web,/
3. Nó cho phép xài proxy, bằng chứng là nó dành riêng server để người làm kiếm cơm.
4. Nó ko block soft, bằng chứng là làm trên soft nó vẫn hiện code vs số lượng ít hơn web, điều này chứng tỏ nó muốn cân bằng ( 1id web =n id soft) còn nó block soft t
thì ko thể làm luôn ( khẳng định ).
5. Vấn đề này liên quan tới việc định tuyến, nó phân luồng code web và cho soft. Nếu vẫn tiếp tục kiểu này thì các bạn sẽ làm web thay vì làm soft và lúc đó 1-2id = full sp ,nó đang muốn ổn định đó chứ ko phải nó khùng đâu nha... :v
Nói cho zui chứ mình cũng ko gõ lâu rồi.
API PAI PAI PAI
Còn ai nói pix đang check proxy của dân cạp thì sai nốt, nó éo cần check, nó xài vài dòng lệnh là nó block đc All proxy nha, mà khi đó thì nó thiếu nhân lực trầm trọng nên nó chỉ muốn quá trình chuyển từ soft-web xảy ra tự nhiên... mấy bác code soft đang lo lắng lắm/

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week