Ask Kinh nghiệm mua proxy từ fine?

longliebe

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Insuree Balance
0
Em đang muốn xúc gói 8$/70ip từ fine về để làm pix. Các pro cho em hỏi là proxy từ gói em mua có thể bằng đc ip chính không?. Chẳng hạn như là các vấn đề như load, gửi code, connection failed, timeout, protocol có diễn ra thường xuyên không v..v... Vì em chỉ xác định add ip cho khoảng 35 acc pix cho nên mà gặp các lỗi trên giống như khi dùng free proxy ngồi đợi 30 phút để đăng nhập thì khá khó chịu. Mong các bro cho em lời khuyên:(

mua gói 17$ của nó ổn dịn hhơn

Các tình trạng :"load, gửi code, connection failed, timeout, protocol" Chỉ được cải thiện khi bạn mua proxy private. Còn các gói proxy share thì ko thể cải thiện được đâu !!!
gói pri gặp trúng gói khùm khùm cũng bị ah, nhưng hiếm khi gặp phải

Thế cho mình hỏi gói 8$ mà mình định xúc từ fine vẫn là gói private đúng không vì mình thấy nó ghi PROXY PACKAGES WITH AUTHORIZATION . Chứ cá nhân mình cũng k muốn dính phải proxy share

gói pri gặp trúng gói khùm khùm cũng bị ah, nhưng hiếm khi gặp phải

Chí ít cũng ăn được khoản block vs sorry :D

Thế cho mình hỏi gói 8$ mà mình định xúc từ fine vẫn là gói private đúng không vì mình thấy nó ghi PROXY PACKAGES WITH AUTHORIZATION . Chứ cá nhân mình cũng k muốn dính phải proxy share

FINE chỉ có 1 gói duy nhất gọi là private: đó chính là gói 3$ 1proxy (mua ít nhất 10 proxy) Nghe nói gói này ngon vãi chưởng, mút code như đúng rồi, immortal không bao giờ chết :D

Em đang muốn xúc gói 8$/70ip từ fine về để làm pix. Các pro cho em hỏi là proxy từ gói em mua có thể bằng đc ip chính không?. Chẳng hạn như là các vấn đề như load, gửi code, connection failed, timeout, protocol có diễn ra thường xuyên không v..v... Vì em chỉ xác định add ip cho khoảng 35 acc pix cho nên mà gặp các lỗi trên giống như khi dùng free proxy ngồi đợi 30 phút để đăng nhập thì khá khó chịu. Mong các bro cho em lời khuyên:(
+Kinh nghiệm của mình đây chia sẻ it cho bạn: Mình đã xài gói 8$/70IP làm giờ khuy đến sáng 7 hay 8h gì đó thì không trùng, chứ làm ban ngày là trùng người khác( 10 cái thì hết 4 cái rồi)
+ không nên mua gói 8$/350 để xài cả tháng, cái này rất chuối, tiền nào của nấy mà :D
+Lời khuyên cuối là ban mua gói 16.9$ thuộc gói VIP đó 30 ngày, xài good nhé, rất ít trùng, hiện mình đang xài gói này :)

Mình cũng "dùng ké" rất nhiều proxy của các bạn cũng nhận thấy là ngoài gói private mắc như quỉ chưa mua bao giờ thì gói 1k proxy /17$ hiện nay là ổn nhất , gói 70proxy/8$ trước mình mua dùng 3 ngày nghỉ chơi luôn, giờ ko bit có khá hơn ko ,còn gói 350proxy mới mua 2 ngày trước nay mún nghỉ chơi luôn rồi :D

Mình cũng "dùng ké" rất nhiều proxy của các bạn cũng nhận thấy là ngoài gói private mắc như quỉ chưa mua bao giờ thì gói 1k proxy /17$ hiện nay là ổn nhất , gói 70proxy/8$ trước mình mua dùng 3 ngày nghỉ chơi luôn, giờ ko bit có khá hơn ko ,còn gói 350proxy mới mua 2 ngày trước nay mún nghỉ chơi luôn rồi :D
gói 1k chết từa lưa mà bác bao :)

Cá nhân mình nhận xét thì:

Gói 32-70 (coi như nó chết rồi, vì thế quái nào mà mua panel xong lại ko cho add IP binding, xài user+pass dởm lòi ra)
Gói 350 (xài tốt với điều kiện bạn là người login đầu tiên hoặc làm việc vào giờ quái thai ko ai thèm làm...)
Gói 1000 (Trước mắt vẫn chưa nát, nhưng tháng tới chắc cũng thế mà thôi, tốt nhất ai mua panel thì đừng xé lẻ ra bán nữa).
Gói >1000 (Chắc nhiều dân buôn sẽ để ý đến trong thời gian tới)

Bên cạnh đó là một số gói proxyshare 3 user và dedicated proxy (hay còn gọi là private proxy đúng nghĩa 1 user). Giá cả những gói này có lẽ khá cao nhưng bù lại là khả năng live trâu (vì không bị thằng khác dùng proxy cho các loại hình mmo khác) cho nên sẽ tránh được tình trạng timeout vs connectfail !!!

Trước mình cũng dùng gói này, ban ngày nghỉ chơi luôn vì 100% sorry log in later. Ban đêm đỡ hơn tí, gọi là đủ để full speed. Bạn mà cần 35 proxy thì nghỉ cho khỏe :)). Tóm lại là tùy theo nhu cầu của bạn gõ được bao nhiêu thì dùng gói phù hợp. Ví dụ gõ trên 7$/ngày thì nên đầu tư gói private 1$/con, gõ dưới 3$/ngày (như mình :)) thì tìm bác nào xin xài ké proxy gói 1k ý.

:D hôm nọ sai lầm khi chơi gói 350 giờ thì cạp vẫn cạp đc - nhưng phải lọc ra - vẫn có để làm - thôi chót dại 1 lần vậy
lần sau chơi proxy share thôi bác bao ơi @mirinda

eo` mỗi nguời 1 ý..
bây giờ khoẻ thì ăn
mạnh ai nguời ấy làm thế thôi
Mấy gói trước của bạn share 1 vài ngày đầu làm tuyệt gớm sao dần dần chất lượng giảm dữ vậy nhỉ ?

proxy kiểu này chạy dc GSA ko nhỉ :(

Mấy gói trước của bạn share 1 vài ngày đầu làm tuyệt gớm sao dần dần chất lượng giảm dữ vậy nhỉ ?
ban biet WEB do roi ah
cuing lau k mua roi
h toan dung 1k

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,412
171,461
Latest member
helo12345688

Most viewed of week