Suggest Kiến thức cơ bản hạn chế limit PayPal thấp nhất

Cái 21 days mà account tạo > 60 days là sai nhé. Chính xác nó phải là 60 days tính từ lúc lần đầu tiên nhận $ dạng service mất fee nhé :D

Tặng ae những cái proofs của giao dịch free ko phí

Kết quả cuối cùng hứng chịu vào 1 ngày đẹp trời là ăn limit 180 ko cho gỡ

và bị PP hold rất nhiều giao dịch, khả năng cao là có cố kháng cáo, chứng minh gì đi nữa cũng sẽ bị PP đảo ngược tiền quay lại cho những người đã gửi

View attachment 61842
Ku Đạt này làm cú chót hơn 5k USD ấm thân rồi.
Nhờ gỡ cho vui chứ gỡ đc éo, chỉ tội mấy chú dính chưởng ké.

mình suót ngày bị ăn 180 ngay. hĩ

mục đích topic này mở ra ko phải là:

"Kiến thức cơ bản hạn chế limit PayPal thấp nhất"

mà mục đích chính là để mọi người bán $ cho thớt theo kiểu ko Fee, đỡ tốn kém mất 4,4% lợi nhuận, và tăng người bán $

có lẽ do topic của mình làm ảnh hưởng quan điểm của mọi người theo xu hướng tích cực, nên giờ mọi người thích gửi $ theo kiểu mất Fee cho AN TOÀN, nên ảnh hưởng % doanh thu cho những người thua mua $ PP :D

đi ngược lại hoàn toàn với ý kiến của mình =]]

khuyên các ae xài PP nên chú ý điều sau từ PhạmThi (ko nên gửi $ ko Fee)
https://mmo4me.com/threads/khuyen-cac-ae-xai-pp-nen-chu-y-dieu-sau-tu-phamthi.241579

CHỈ NÓI 1 CÂU ĐƠN GIẢN THÔI:
AI LÀM GÌ CŨNG PHẢI CÓ LỢI NHUẬN, PP KO RẢNH ĐỂ NHÌN ACC PP CỦA CÁC BẠN TOÀN GIAO DỊCH FREE, PP KO KIẾM DC LỜI GÌ TỪ CÁC ACC NHƯ THẾ

TIẾP NỮA LÀ CÁC ACC PP GD FREE KO PHÍ, KHI BỊ LIMIT MÀ GỠ RẤT KHÓ QUA, VÌ NHÂN VIÊN PP KIỂM TRA LỊCH SỬ GD, TOÀN FREE, NÓ DẸP LUÔN CHO ĐỠ MỆT <<< ACC TOÀN GD FREE TỚ CŨNG KO MUỐN GỠ LIMIT LUÔN, ĐỠ MẤT CÔNG

còn kinh nghiệm tránh limit vớ vẩn, thì google ra cả đống

.
Có hong ta:D

nói chung có cung sẽ có cầu, vẫn có người thích tiết kiệm... ai tự tin, tay to thì cứ chiến free phí :D

dù sao mình cũng rất ghét thằng PP và FB :v
Nó giúp ông kiếm ghìn đô mà ghét LÀ SAO TA:rolleyes::D

Nó giúp ông kiếm ghìn đô mà ghét LÀ SAO TA:rolleyes::D

mấy chục K $ ấy chứ, đúng là giàu nên nhờ nó thật, nhưng mà vẫn ghét nó, tại nó làm ăn bố láo, vẫn 1 trường hợp, vẫn 1 proofs, nhưng acc gỡ dc, acc ko, nó xử lý theo cảm tính là chính

NGHI NGỜ là chém 180

TIN TIN thì cho thông ass :D

rất chi là bố láo :v

Với pp chả có công thức chung nào hết, bị limit nhìêu thì có kinh nghiệm thôi, tốt nhất tránh bị limit vì pp giờ nó soi kỷ lắm nên khó qua
Up mọi step nó ok hết nhưng khi đến phần giao dịch chỉ nhận 1$ mà ghi k rỏ ràng cụ thể nó cũng cho ra đê

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week