Suggest Kiến thức cơ bản hạn chế limit PayPal thấp nhất

Rút bank nó cũng không tha đây bạn , lần 1 rút bank 1k nó cho qua , lần sao rút 3k nó cho lau nhà 180 ngày .
:D rút tầm 1k thôi, rút nhiều quá làm gì. fee có 126k :v có là gì so với 1k đâu

*** Bạn nói chuẩn hết, chuẩn đến mức độ nào thì vấn đề thời gian nói lên tất cả . Mình chỉ góp ý thêm vài chỗ :
- Personal:
" Có một điều mình chắc chắn rằng dù có chuyển personal thì limited vẫn có 2 step " proof invoice + proof deliver " <=== Chuẩn là cái này mình xác nhận . Nhưng bạn nói thế cũng đồng nghĩa bạn chưa gỡ limit dạng đó vì 100% personal limit dạng đó thường click đi sâu vào nó chỉ bắt up cái cmnd lên là hết vấn đề ( vì ko dùng DV nên chẳng cần proof ji khác ) .
- Business + Preme:
" Có một điều mình chắc chắn rằng dù có chuyển personal thì limited vẫn có 2 step " proof invoice + proof deliver " <=== Chắc ăn là invoice + tracking ( cái này ko thể khác được <== Ai dính phốt LH gấp pro @PhạmThi) .

*** Mình thấy bạn nhắc đến vụ dép tính fee của các site Revshare + Ptc . Sẵn tiện mình nói luôn , fee đó không phải 100% cho Paypal bạn nhé, mình cũng chơi Revshare đây . Để ý bạn sẽ thấy có site dep fee 3%, 5% ,..... Nếu bạn nói fee đó để paypal ăn sai hoàn toàn . Vì dù bạn dép Paypal, PZ,STP,PM ,... dép gì cũng tốn fee hết bạn nhé . Còn fee đó là fee Ji LH bạn @SealTemSix sẽ biết rõ ràng hơn

Mình nói ra những điều trên để mọi người tránh những sai lầm đáng tiếc. Người thì nói nên business, người thì bảo personal. Trong khi tài khoản, giao dịch, loại giao dịch của mỗi cá nhân lại là khác nhau. Chả khác nào đánh đu theo gió :D
Paypal dùng cho đúng chuẩn thì chỉ có đọc kỹ " User Agreement for PayPal Services" và làm theo. Và mình tin ở VN hiếm ai đạt loại này. Còn tất nhiên bạn nói đúng proof invoice & deliver ( full personal) mình mới chỉ view chứ chưa gỡ lần nào.
Còn fee Revshare + PTC ko hẳn 100% fee PP nhưng 100% fee PP có trong đó dù là đầu vào hay ra :cool:. Chả cần phải hỏi ai cả:

Receiving Personal Payments. If you are selling goods or services, you may not ask the buyer to send you a Personal Payment for the purchase.

Ngoài những cách sử dụng Paypal an toàn một cách chủ động nêu ở trên, thì gửi loại thanh toán nào nhận ra làm sao hoàn toàn phụ thuộc vào chính loại tài khoản, Transaction Details, nguồn tiền, đánh giá của paypal về mô hình. Chỉ cần cứ khả nghi là limited hỏi, chứ không cứ phải business hay personal, kiểu 141 ngoài HN vậy :D
Cứ giao dịch nào sẵn sàng chứng minh được thì business, còn không personal quà tặng, phát lương này nọ. Cứ xen kẽ nhau mà làm việc cho nó đồng đều :rolleyes:

PP hả,kiểu gì cũng chết thôi,nó là bố thiên hạ mà
Đồng ý với quan điểm chủ thớt về gửi có phí,gửi có phí mà thằng gửi nó dis cho phát là ăn đòn,lấy track vs invoice đau mà cho nó,đừng nghe mấy thằng xạo ke phán vớ vẩn
Yêu PP lắm,tự dưng lại tiết kiệm được 1 mớ tiền =))

Kinh nghiệm rút ra sau khi bị limit là:
1. Ko mua bán PP (trước sau gì cũng sẽ limit thôi, ko thoát đc đâu)
2. Xài thông tin chính chủ
3. Không dính tiền bẩn, hack, cheat

Làm đúng 3 cái đó chả bao giờ bị limit.

Mình muốn hỏi là, tài khoản bị limit nhiều step (invoice, photo ID, ......) nhưng ko gỡ mà để đó, thì 180 ngày sau có đc add bank rút $ ko nhỉ ?

Mình muốn hỏi là, tài khoản bị limit nhiều step (invoice, photo ID, ......) nhưng ko gỡ mà để đó, thì 180 ngày sau có đc add bank rút $ ko nhỉ ?
ko bạn , làm cho nó điếc luôn đi thì rút tẹc ga :)

:D rút tầm 1k thôi, rút nhiều quá làm gì. fee có 126k :v có là gì so với 1k đâu
Vấn đề ko phải tiếc tiền phí , mà cv mình cần lượng tiền đó nên rút luôn , ngờ đâu :((

cách nào đơn giản nhất có thể chỉ mình k bạn ? :D
Tạo 2 acc rồi chuyển tiền qua lại liên tục là xong.
Muốn limit dễ mà.

mình cũng đang cần tạo số lượng lớn acc pp để nhận tiền từ mấy acc cheat :3, mà chỉ sợ cái vụ 21 days đó :(
klq nhìn nick thớt vip vãi nhỉ, toàn màu xanh :D, kím nốt cái avatar màu xanh nc biển cho nó đủ bộ

topic này có 1 thằng khá nguy hiểm, ko phải chủ thớt, cũng phải bạn acevnvn hay ae nào nhé

có 1 thằng thôi

ngu nhưng phát biểu rất chi là NGU HIỂM :D

topic này có 1 thằng khá nguy hiểm, ko phải chủ thớt, cũng phải bạn acevnvn hay ae nào nhé

có 1 thằng thôi

ngu nhưng phát biểu rất chi là NGU HIỂM :D
Mình thấy ở đây bạn là người nguy hiểm nhất :oops:

Tặng ae những cái proofs của giao dịch free ko phí

Kết quả cuối cùng hứng chịu vào 1 ngày đẹp trời là ăn limit 180 ko cho gỡ

và bị PP hold rất nhiều giao dịch, khả năng cao là có cố kháng cáo, chứng minh gì đi nữa cũng sẽ bị PP đảo ngược tiền quay lại cho những người đã gửi

Tặng ae những cái proofs của giao dịch free ko phí

Kết quả cuối cùng hứng chịu vào 1 ngày đẹp trời là ăn limit 180 ko cho gỡ

và bị PP hold rất nhiều giao dịch, khả năng cao là có cố kháng cáo, chứng minh gì đi nữa cũng sẽ bị PP đảo ngược tiền quay lại cho những người đã gửi

View attachment 61842
Của ai vậy o_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week