Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

tình hình 2 ngày rồi mình vẫn chưa có oder nào :( hi vọng sẽ có oder để lấy vốn mua toll của chủ thớt :D

Dc order lien hay ko con tuy khieu kinh doanh cua ban day. Quang cao cho tot vao se co nguoi order ngay. Nhung mà, chúng ta cạnh tranh nhau nhưng đừng dìm chết nhau nhé. Mình thấy có mấy bạn quảng cáo shock quá hok biết mai mốt có thực hiện nổi ko, nếu order cứ kéo tới ồ ạt. Hehe,

Đúng rồi.Anh em để tầm 200+ like thôi.Để 300 like làm đến tết công gô.Cùng Việt nam đừng dìm hàng nhau.Hehe.Mình để 200+ và bonus khi người ta đặt nhiều order.:).Ai nhận gõ thì pm phát. phannguyentb nhé.Hiện cần 1 bạn làm 500 like giá cả thương lượng.Hihi

Đúng rồi.Anh em để tầm 200+ like thôi.Để 300 like làm đến tết công gô.Cùng Việt nam đừng dìm hàng nhau.Hehe.Mình để 200+ và bonus khi người ta đặt nhiều order.:).Ai nhận gõ thì pm phát. phannguyentb nhé.Hiện cần 1 bạn làm 500 like giá cả thương lượng.Hihi

bác chơi phá giá thế,500 like cơ à?:D

K piết làm cái này dc 2-3$/ngày k mọi người? Cũng muốn tìm hiểu nì:binhsua79:

---------- Post added at 07:29 PM ---------- Previous post was at 07:07 PM ----------

M nghĩ đây sẽ là thớt hot nhất kểu từ vụ payweb

---------- Post added at 07:29 PM ---------- Previous post was at 07:07 PM ----------

Hên xui, tùy vào khả năng PR bản thân của bạn thui :)
Nếu tốt thì được nhiều, còn không thì cũng chẳng được bao nhiêu :)

Tình hình là 5 ngày rồi chưa thấy có order nào hết có ai sell oder hok mình làm giúp cho giá mỗi order 1$

Trường hợp các bạn nào bị lỗi mà facebook chặn lại đòi gõ capcha khi đang like Youlikehits đó là vì các bạn tạo 1 tài khoản FB mới để like, FB nó đòi capcha đế chống spam. Để thoát khỏi tình trạng này mỗi khi hiện bảng thông báo đó lên nó sẽ có 1 lựa chọn là "Verify your account" Các bạn bấm vào, chọn verify bằng dien thoai. Facebook nó sẽ gửi 1 tin nhắn có code để kich hoạt tài khoản đến DT của bạn. Ban nhap code nay vao va enter la xong. Bao dam sau nay ko bi chan. boi capcha nua :)
===============
Nếu bạn nào muốn mua tool, script chạy ko bị lỗi và kiếm điểm nhanh trên Youlikehits thì PM hoặc gửi email cho mình.
_Tool gồm 2 cái 1 cái khá giống với cái 1 bạn đã share nhưng dc viết lại code để ko bị lỗi, một cái do mình viết lại để kiếm điểm nhanh hơn.
_ Giá cả bộ: Gồm 2 tool/script + thêm sự hỗ trợ của mình (ebook, chat, email, video nều cần) là 3 WMZ (chap nhan PP) cho 10 nguoi dau tien. Sau khi bán hết 10 người thì sẽ tăng lên 5WMZ.
_ Số lượng: 30 (vì mình và chắc hẳn các bạn khác ko muốn có quá nhiều cạnh tranh)
_ Mình sẽ bonus cho các bạn các tuyệt kĩ kiếm order trên Fiverr. Cả Whitehat và Blackhat!
===========
Update: Đã hết bản $3. Nay giá tăng lên $5!

---------- Post added at 11:45 PM ---------- Previous post was at 11:36 PM ----------

Một ngày có thể được tới hơn 30 US bạn ạ. Như mình đây 1 ngày bình thường khoảng 20 US. Còn ngày "đẹp trời" thì khoảng 30 hơn :)

Sory các bạn, vì Facebook cứ thay đổi code, cộng thêm mấy code trick vào nút like nên script mình update hôm qua chạy không được suôn cho lắm. . Mình phải update cái script 1 lần nữa. Lần này mình đã test và chạy rất ok. Bạn nào đã mua của mình thì Pm hoặc send mail để mình send cho cái mới. :)
================

Nếu bạn nào muốn mua tool, script chạy ko bị lỗi và kiếm điểm nhanh trên Youlikehits thì PM hoặc gửi email cho mình.
_Tool gồm 2 cái 1 cái khá giống với cái 1 bạn đã share nhưng dc viết lại code để ko bị lỗi, một cái do mình viết lại để kiếm điểm nhanh hơn.
_ Giá cả bộ: Gồm 2 tool/script + thêm sự hỗ trợ của mình (ebook, chat, email, video nều cần) là 3 WMZ (chap nhan PP) cho 10 nguoi dau tien. Sau khi bán hết 10 người thì sẽ tăng lên 5WMZ.
_ Số lượng: 30 (vì mình và chắc hẳn các bạn khác ko muốn có quá nhiều cạnh tranh)
_ Mình sẽ bonus cho các bạn các tuyệt kĩ kiếm order trên Fiverr. Cả Whitehat và Blackhat!
===========

Sory các bạn, vì Facebook cứ thay đổi code, cộng thêm mấy code trick vào nút like nên script mình update hôm qua chạy không được suôn cho lắm. . Mình phải update cái script 1 lần nữa. Lần này mình đã test và chạy rất ok. Bạn nào đã mua của mình thì Pm hoặc send mail để mình send cho cái mới. :)
================

===========
Thảo nào của mình chạy mãi ko lên đc mấy điểm. Các khách hàng đã mua thì bạn nên update cho họ chứ. chẳng lẽ bây giờ phải mua lại bản mới của bạn?

Thảo nào của mình chạy mãi ko lên đc mấy điểm. Các khách hàng đã mua thì bạn nên update cho họ chứ. chẳng lẽ bây giờ phải mua lại bản mới của bạn?

Ko bạn à? Những người nào đã mua của mình thì dc update miễn phí. Cứ send mail cho mình, mình sẽ send code mới :)

Sao mình đăng order 2 ngày rồi nó cứ trong tình trạng Denied, kích vào thì nó thông báo The gig you are looking for is no longer available, làm sao bây giờ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,755
171,836
Latest member
bwyavstudio
Back
Top Bottom