Spotlight Kiếm tiền vs facebook bằng web riêng

quyetkiemtien

Senior
Reactions
604
MR
0.458
Kiếm tiền với Facebook bằng website riêng cụ thể ở đây là kiếm tiền với bài viết tức thời trên Page Facebook. Bài viết tức thời cũng giống như Google AMP, chúng sinh ra nhằm giải quyết tốc độ tải nội dung khi được chia sẽ lên Page Facebook, nhưng nó khác Google, Google thì chưa có chương trình kiếm tiền riêng dành cho AMP, Facebook đi sau nhưng đã tích hợp quảng cáo vào bài viết tức thời nhằm đem lại lợi nhuận cho người sản xuất nội dung.

Khi Page và website liên kết đăng ký thành công với chương trình Facebook bài viết tức thời thì trên website có bài viết mới sẽ tự động được đăng tải lên Page và sẽ có quảng cáo trên bài viết tùy đó, quảng cáo này sẽ đem lại lợi nhuận cho chủ website và page.

Để đăng ký tham gia chương trình này website cần có tối thiểu 10 bài viết và phải biết cách cài đặt chúng lên website, sử dụng WP sẽ giải quyết tuốt vấn đề này, chỉ cần cái 1 plugin trong hướng dẫn. 10 bài viết tối thiểu chắc chắn phải là nội dung do bạn tự làm, không cóp nhặt rồi thêm mắm thêm muối biến thành bài viết của mình.

Các bạn có thể tìm hiểu thêm với từ khóa: huong dan kiem tien voi bai viet tuc thoi

Vấn đề của mình cần hỏi là các bạn hiện có ai còn tài khoản này hay không? đã từng tham gia hình thức này rồi kết quả nó ra sao?

Sửa lại bài viết cho có tinh thần trách nhiệm với diễn đàn :D

Last edited:
facebook search phải ko bạn

cái này mình hom qua thấy bạn của mình nói có thằng nó cài cái này chạy ẩntrong máy + 1 app vnp
mih tìm hiểu mà ko thấy

Mấy thằng lớn mới chơi được, mà đã lớn thì nó chẳng cần chơi cái này đâu
Phát triển page trước, page ko có ma nào thì cũng bằng không :v
page chưa phát triển chưa có nhiều người thì chia sẽ bài viết trên page lên các nhóm cũng kiếm khá mà bác

Đã làm và đã từ bỏ. Page lớn nhưng ko nhiều tương tác cũng chả đủ tiền duy trì web. Nếu nhiều tương tác thì làm cái khác có tiền hơn FB IA này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,605
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom