Kiếm tiền với Yamire

DucChungvn

Banned
Reactions
55
MR
0.000

Yamire hứa hẹn sẽ phát triển bùng nổ trong thời gian sắp tới, Cơ bản về hệ thống giống Anuntiomatic đến 99% , Nhưng các nhà quản lý đã rút được rất nhiều kinh nghiệm từ Anuntiomatic, để từ đó họ tạo ra một nền tảng tốt và ổn định ngay từ lúc đầu

Yamire sẽ chính thức đi vào hoạt động vào ngày 10/11/2014, nhưng bắt đầu từ ngày 06/10 /2014 bạn có thể xây dựng kinh doanh riêng từ nhà
của bạn.

Đăng ký
No Ref: http://back.yamire.com

Nhiệm vụ ở đây đơn giản là xem quảng cáo để kiếm điểm Bonolinks như Anuntiomatic kiếm Bonomatics

Để nhận thanh toán tối thiểu bạn phải đạt 10.000 Bonolinks và bạn sẽ nhận thanh toán thông qua Paypal

Yamire sẽ chính thức đi vào hoạt động vào ngày 10/11/2014, nhưng bắt đầu từ ngày 06/10 /2014 bạn có thể xây dựng kinh doanh riêng từ nhà của bạn.

BONOLINKS

Bonolinks là số điểm bạn kiếm được khi xem quảng cáo.
Vào cuối tháng công ty sẽ thông báo giá của Bonolinks , bạn lấy số Bonolinks × Giá Bonolinks =$$$

WEBCOIN

Là đồng tiền ảo của Yamire , Giá cố định 1 Webcoin = 0.01$

Mình đang làm video tut cách kiếm tiền cách này bằng kết hợp với auto mình sẽ share sau

10k bonolink thấy nản quá :( , 1 quảng cáo tới hơn 1p mới xong mà có 0.7 bonolink thôi :(
Trang này load nhanh mà bạn mình hay thu nhỏ màn hình lại rồi lướt facebook lúc nào thấy nó chay xong thì lại di chuột sang kick cái cũng nhàn.mình shảre tut cho bạn cách kết hợp 1 trang kiếm tiền khác nhé

đến tận giờ phút này mình vẫn ko hiểu cái cách thức hoạt động của cái này làm sao để mà làm 1 tháng nhận tiền trọn đời
ai thông não dùm cái

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week