Kiếm tiền với trình độ tiếng Anh khá trở lên (bao nhiêu $ tùy khả năng mỗi người)

Anh em mình đăng ký, viết bài rồi like cho nhau nhé :D ( bạn nào like cho mình thì ghi nick rồi mình sẽ like lại cho tất cả :D) hợp tác :D

đặt gạch nha :)

Đã ref của huynh : username: thranos;
sau này nhớ chiếu cố đệ nhớ :D

ref mới xong rinnguyen0805 mong bạn chỉ thêm
có lẽ mình sẽ update thêm cách hoạt động sao cho hiệu quả, hoặc học hỏi thêm bác BenNguyen :D
ps: à lưu ý là nick mới nó hay del lắm nhé, cái này mình cũng chả hiểu tại sao, dễ phải reg lại thêm 1 lần, đây là mình cảnh báo trc thôi ;)

usename: heobung10 :D

=.= BẠN bennguyen dạy cho mình đấy =))
mình biết mà, nhìn qua wall 2 người đã thấy được r =)))
tình hình là bubblews gửi mail báo vi phạm rule 1, có 2 bài post vi phạm, thế thì mình xóa 2 bài đó đi là đc rồi phải ko? =))
mình chịu :D tốt nhất là k nên vi phạm :D

tình hình là bubblews gửi mail báo vi phạm rule 1, có 2 bài post vi phạm, thế thì mình xóa 2 bài đó đi là đc rồi phải ko? =))

Xác định là chuẩn bị bị xóa nick nhé =)). Đã bảo đừng copy mà cứ copy.

mình biết mà, nhìn qua wall 2 người đã thấy được r =)))

mình chịu :D tốt nhất là k nên vi phạm :D

Đã redeem mà 2 ngày rồi chưa có =))

pmtuyen411
Nghiện cmnr tại vì tiền mà nguwoif ta nhiệt tình comment nên cứ làm hoài làm hoài còn nghiện hơn cả face :( mà cho hỏi bác tí là sao người ta lại trả tiền cho mình nhỉ :D có treo quảng cáo hay là ptp gì đâu bác :-?

haiz, lẽ ra xóa rồi thì phải châm chước cho chớ nhỉ :((, lạy trời đừng bị xóa chứ, công sức ngồi connected cong cả lưng của mình mà =(( :((

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back