Kiếm tiền với trình độ tiếng Anh khá trở lên (bao nhiêu $ tùy khả năng mỗi người)

Thành quả của 24h đầu tiền tham gia :)

thớt cần kiểm tra kỹ lại site này nhé. thấy nó thông báo scam nhiều lắm. http://www.blogsmartguide.com/caution-is-bubblews-money-making-site-trying-to-scam-its-users.html
http://www.earvinkyleamacan.com/blogging/bubblews-com-is-a-scam-get-away-from-that-site/
mọi người cần để ý chút:(. k lại mất công
Cảm ơn đã nhắc nhở :D K trải nghiệm thì không phải kinh nghiệm của mình, vì đâu phải ai cũng nói nó scam đâu, vẫn phải xem nó ntn đã :D
Quan trọng nhất là cứ theo rules của nó mà làm :D

tớ chỉ sợ đến lúc đủ rùi nso k pay thì khổ mn thôi. chứ tớ cũng thấy khá nhiều ng nói site này nên mới cảnh báo trước
Cảm ơn đã nhắc nhở :D K trải nghiệm thì không phải kinh nghiệm của mình, vì đâu phải ai cũng nói nó scam đâu, vẫn phải xem nó ntn đã :D
Quan trọng nhất là cứ theo rules của nó mà làm :D

tớ chỉ sợ đến lúc đủ rùi nso k pay thì khổ mn thôi. chứ tớ cũng thấy khá nhiều ng nói site này nên mới cảnh báo trước
thực ra mình cũng được cảnh báo r, với cả tiền cũng chỉ là 1 vấn đề thôi, như mình cũng đã tranh luận ở những post trước, vào đây mình còn lấy được nhiều kinh nghiệm chứ k chỉ là tiền, nên bạn yên tâm đi :D cái gì cũng có cái giá xứng đáng của nó :D

Mọi người chú ý là ảnh khi mình dùng để post bài cũng phải có nguồn gốc rõ ràng nhé, hoặc lấy ảnh cá nhân là tốt nhất, tránh bị vi phạm lỗi :D

vừa nãy lỡ tay tự like post của mình có sao ko thớt nhỉ :3
chả ai cấm mình tự like bài của mình cả :3 t toàn tự like :))
Nhìn thành quả thì hí hửng nhưng nghe tới scam thì run quá
mình nói rồi, và cũng rất nhiều ng trên đó cũng bảo nhau rồi, chỉ có vi phạm lỗi mới k đc pay, và những bằng chứng mà mọi người đăng ở đây, k ít bài cũng đã vi phạm lỗi rành rành ra, mà vẫn còn kêu oan ức (như câu like trên fb, điều này hoàn toàn cấm) nên cứ đúng luật mà làm, chả phải lo j đâu. Những ai kêu nó scam chẳng qua vi phạm lỗi mà k biết rồi lại đổ lỗi này nọ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,889
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom