Kiếm tiền với trình độ tiếng Anh khá trở lên (bao nhiêu $ tùy khả năng mỗi người)

pmtuyen411

Junior
Reactions
60
MR
0.003
Last edited:
*Cách thức hoạt động (How it works):

Đây là một website ủng hộ cho việc tự do ngôn luận :)D), admin sẽ trả cho mỗi lượt view, comment, like, dislike or share trên social network của bài viết (post) mà bạn đăng lên (submit) (nghe hơi ảo nhưng mà thật đấy).

giống fanbox nhỉ, lại có hội view, like, share cho nhau rồi :) dislike mà cũng được tiền thì lên chửi ầm ĩ cũng được sao @@!

*Cách thức hoạt động (How it works):

Đây là một website ủng hộ cho việc tự do ngôn luận :)D), admin sẽ trả cho mỗi lượt view, comment, like, dislike or share trên social network của bài viết (post) mà bạn đăng lên (submit) (nghe hơi ảo nhưng mà thật đấy).

giống fanbox nhỉ, lại có hội view, like, share cho nhau rồi :) dislike mà cũng được tiền thì lên chửi ầm ĩ cũng được sao @@!
Thứ nhất, gian lận là bạn coi như công cốc đấy nhé :D
Thứ hai, page này là pay cho việc viết online, hoàn toàn free và k có khoản đầu tư nào thêm ngoài sức lực của mình nhé :D mình cũng chỉ giới thiệu thôi chứ k có ý định lập nhóm hay gì cả, vì như thế là vi phạm nội quy, đến lúc pay mới thấm bạn ạ :D

$ ở đâu mà Admin nó trả nhỉ :D hài quá :D , ko quảng cáo ko đầu tư viết mà có $$$$$

Thứ nhất, gian lận là bạn coi như công cốc đấy nhé :D
Thứ hai, page này là pay cho việc viết online, hoàn toàn free và k có khoản đầu tư nào thêm ngoài sức lực của mình nhé :D mình cũng chỉ giới thiệu thôi chứ k có ý định lập nhóm hay gì cả, vì như thế là vi phạm nội quy, đến lúc pay mới thấm bạn ạ :D

đúng vậy mình và BQT luôn ủng hộ việc đầu tư công sức để nhận đúng thành quả, và theo rules của forums việc thảo luận hay tổ chức cheat là vi phạm mà bạn.

$ ở đâu mà Admin nó trả nhỉ :D hài quá :D , ko quảng cáo ko đầu tư viết mà có $$$$$
:D theo như admin nói thì nó và mình sẽ nhận đc là 50/50, tức là riêng việc tương tác trên website của nó là nó đã được 2 lần tiền mình nhận đc r :D lúc pay thì chia đôi thôi :D
đúng vậy mình và BQT luôn ủng hộ việc đầu tư công sức để nhận đúng thành quả, và theo rules của forums việc thảo luận hay tổ chức cheat là vi phạm mà bạn.
thanks vì comment của staff :D

khi muốn chèn hình ảnh vào đầu bài viết và cuối bài viết thì sao ? hay chỉ cho 1 hình như upload thôi

Không đến lượt hờ hờ
viết mấy câu contact còn mệt phờ ra nữa :D
vậy mới nói dành cho trình độ t.anh khá trở lên mà bạn :D mình thấy cũng xứng vs công sức bỏ ra đấy chứ :D mặc dù vẫn còn 1 số vấn đề :D

mình chuyên đi lấy tin tức về paste vào chuyên mục NEWS vẫn ghi nguồn rõ ràng. Không biết có bị vi phạm và trừ tiền k. Nghe nói nếu vi phạm là bị trừ tiền. Nói chung tiền ở đây kiếm đc là nhờ các lượt view quảng cáo thôi.

1 view = 1 like = 1 comment = 1 dislike = 1 share = 0.01$
Cái này thớt viết sai nhé. Của thớt trên tất cả mới đc có gần 400 mà đã đc 5.05$ rồi..:))
Thớt trao đổi YH ae cùng thảo luận nhé. Mình cũng có connect vs thớt rồi đó

mình chuyên đi lấy tin tức về paste vào chuyên mục NEWS vẫn ghi nguồn rõ ràng. Không biết có bị vi phạm và trừ tiền k. Nghe nói nếu vi phạm là bị trừ tiền. Nói chung tiền ở đây kiếm đc là nhờ các lượt view quảng cáo thôi.
bạn cẩn thận nhé, vì mình theo dõi nhiều post kêu ca việc k đc redeem do lỗi mình vi phạm mà k biết đâu đấy, tốt nhất là tự viết :D hoặc nhờ ai đó viết hộ nếu cảm thấy nhờ đc :D

vì mấy trang như này mà khi xưa,ta đã khăn gói đặt mông vào bàn vì nghĩ đến tiền :l,nhưng ác ôn thay tiền ko dễ kiếm như ta tưởng,comment mệt nghỉ mới có $

vì mấy trang như này mà khi xưa,ta đã khăn gói đặt mông vào bàn vì nghĩ đến tiền :l,nhưng ác ôn thay tiền ko dễ kiếm như ta tưởng,comment mệt nghỉ mới có $
Nếu bạn bỏ công sức ra thì công việc nó thú vị hơn nhiều đó :D nghĩ đến tiền thì chưa chắc tiền đã về túi mình đâu, nghĩ đến làm sao để làm tốt đc việc ở đó thì tự nhiên tiền nó về túi lúc nào cũng k biết đâu :D trên mình chụp ảnh 5$ h nó gần được 6$ r :D (dù mới post thêm 1 bài). Quan trọng là làm đúng khả năng của mình thì được trả công xứng đáng :D Tiền đâu phải dễ kiếm :p Kết bạn nhiều và có bạn thật sự thì sẽ có tiền :D
ồ vậy à..:). Mình cũng đc 3.81 rồi. Cả tối chỉ đi connect người khác.
connected thôi chưa đủ đâu bạn, muốn giữ đc contact với người đó đôi khi phải tương tác với họ nhiều vào :D tạm thời k nghĩ đến việc $ nữa mà chỉ nghĩ đến kết bạn và làm quen + post bài thì sẽ hiệu quả hơn đó :D Mình có 1 người bạn tên copyrightchaos không biết người nước nào cơ mà bạn ấy nhiệt tình và comment tích cực vào nhiều post nên được nhiều người quý lắm, thấy lượng like vs comment sau 1 post là kinh khủng luôn :D vậy nên mình bắt chước theo cách làm đó, nhẹ nhàng mà hiệu quả :D mệt mấy ngày đầu nhưng mấy ngày sau cứ post bài là cũng đỡ lo phần nào :D

"Đặc biệt, do không giới hạn số lượng bài viết mỗi ngày" cái này sai nhé..:) .1 ngày chỉ tối đa 10 post .."You reached the maximum post allowed per day."

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom