Kiếm tiền với trình độ tiếng Anh khá trở lên (bao nhiêu $ tùy khả năng mỗi người)

cái này kiếm mấy bài tiếng Anh ít người biết rồi quăng lên được không nhỉ, chứ kêu tui ngồi viết 1 trang toàn tiếng Anh thì "ôi, thôi rồi..."

"Đặc biệt, do không giới hạn số lượng bài viết mỗi ngày" cái này sai nhé..:) .1 ngày chỉ tối đa 10 post .."You reached the maximum post allowed per day."
ok vậy à, chắc tại mình chưa bao h viết đến giới hạn nên k biết, bảo sao thấy mục tiêu phấn đấu của mọi người là 10 post/ ngày :D cảm ơn đã góp ý :D

Đã rep cho thớt,không biết mình có được copy từ trên mạng rồi dịch ra tiếng anh không nhỉ ?
nếu là ngôn ngữ do bạn tự viết thì hoàn toàn ok :D như kiểu "chính chủ" ý :))
cái này kiếm mấy bài tiếng Anh ít người biết rồi quăng lên được không nhỉ, chứ kêu tui ngồi viết 1 trang toàn tiếng Anh thì "ôi, thôi rồi..."
Nếu là bài viết cá nhân mà mình xin được, không ảnh hưởng đến bản quyền thì chắc là được, nhưng làm sao đừng để nó dễ bị phát hiện quá, chứ copy kiểu j mà search gg phát ra luôn thì mình cũng chịu :D
Cách mình làm thì toàn tự viết hoặc đi xin bài kiểm tra viết = tiếng anh trên trường của bạn nếu nó k dùng :D mà xin đc có tí :(

9 tháng mới cho rút tiền bạn nha
Cho mình hỏi bạn lấy thông tin này ở đâu vậy ;)
min pay 50$. Nó mà scam thì ngon :D
:D lúc nào cũng nghĩ scam thì mình chịu thôi :D bạn chịu khó giao lưu với nhiều ng bạn các nước và xem tình hình họ thế nào nhé :D
Mà cũng khó trách, vì ở VN cái j cũng chỉ hiện lên chữ scam. Mình thì có tham gia đủ kiểu MMO nhưng k cạnh tranh được với các bô lão nên mới lao vào cái khá mới mẻ và cũng yêu cầu trình độ này nên dù có scam hay k nó cũng giúp cho mình khá nhiều trong công việc sau này :D

trc kia min chơi bị ban 3-4 nick liền
bị ban 3-4 nicks, đã nick nào redeem được chưa :v mình thấy đầy người 3-5 ngày tham gia đã có tiền để rút r (trình họ cao, mối quan hệ rộng), chứ chả thấy ở đâu nói thông tin 9 tháng mới đc rút bạn nhé :)) còn tại sao mình biết? Ở mỗi profile đều ghi ngày bạn tham gia :D

up phát lấy động lực cho mng

Có proof chính chủ hay chính quốc nào chưa thớt

Có proof chính chủ hay chính quốc nào chưa thớt
cứ ngồi đợi proof thì bạn cứ đợi nhé, có lẽ mình sẽ là người tiên phong trong topic này :D chỉ khuyên bạn nếu thích thì làm thôi, còn việc sợ scam thì chắc cũng đúng, nhưng mình tin page này k phải để scam vì rất nhiều con người ở các quốc gia khác nhau, đủ các độ tuổi và có trình độ tham gia vào đây để viết bài và kiếm tiền chân chính bạn nhé. :D
ÔI thèm nhỉ .....
thanks for commenting :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week