Kiếm tiền với trình độ tiếng Anh khá trở lên (bao nhiêu $ tùy khả năng mỗi người)

Wow mới vài tiếng mà đã đc 3$ rùi
Chắc bác giỏi tiếng anh lắm ha.
cái này như facebook bác à. Chỉ cần mình đăng 1 post nào đó lên là tất cả các friend của mình sẽ nhận đc thông báo. Nếu họ thích thì họ vào view và cmt thôi. Chủ yếu mình đi tìm friend thật nhiều. Càng nhiều friend thì tiền càng lên nhanh. Giao lưu càng nhiều thì càng đc nhiều like và cmt. Mình mới thấy có người mới bắt đầu chơi vào đầu tháng mà hôm kia đã có proof rồi.

cái này như facebook bác à. Chỉ cần mình đăng 1 post nào đó lên là tất cả các friend của mình sẽ nhận đc thông báo. Nếu họ thích thì họ vào view và cmt thôi. Chủ yếu mình đi tìm friend thật nhiều. Càng nhiều friend thì tiền càng lên nhanh. Giao lưu càng nhiều thì càng đc nhiều like và cmt. Mình mới thấy có người mới bắt đầu chơi vào đầu tháng mà hôm kia đã có proof rồi.
Phải đuổi kịp mới đc :E

Amazing!!!!!! I have to learn from your experience now! Please share me :D
Mình có kinh nghiệm gì đâu. Mọi thứ mình học được là từ bạn cả mà. Mình chỉ thấy các pro trong đó post thế nào rồi mình post theo thôi. Với cả căn giờ giấc nữa.

Có ai nhận được tiền từ cái này chưa nhĩ, cho xin proof với nào :D
ngồi đợi nhé :D thích thì chiến thôi chứ đợi làm j :)
add friend sao nhỉ...
click vào link profile r kéo xuống dưới ấn vào nút Connect màu xanh nhé, vậy là ok r ;) còn k thì đưa link profile đây mình connect ;)

redem cả chục fát có fát nào về đâu. có cách nào xem những lệnh đã ređem rồi ko
Chắc do mạng đó bạn cáp bị đứt mà :D nên chờ đi khi nào sữa được chắc lại vào được bình thường thui mà :D

CHo yahoo cái bạn. or add : loveyoulxusa
ommokt bạn nhé
cái này mình chơi lâu rồi. ngày xưa minpay có 25$ thôi. giờ mới lên 50 đó.
có thể hỏi admin. Nếu chơi theo thực lực thì mình nghĩ sẽ redeem được thôi, nhiều người nước ngoài họ redeem đc mà. :D cũng có nhiều người vì 1 số lí do nào đó mà k redeem đc là chuyện bt, tốt nhất là k nên vi phạm rules :)

tại sao mọi người ko up bài của mình lên đây cho ae cùng like và comment nhỉ

tại sao mọi người ko up bài của mình lên đây cho ae cùng like và comment nhỉ
Trong rules cấm lập hội để like bạn à. nếu post lên đây. admin sẽ check nguồn. Nếu muốn thì nên post lên facebook. Vì bài viết có thể share lên face hoặc các mạng xã hội khác.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,893
171,939
Latest member
hatrang197

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back