Kiếm tiền với trình độ tiếng Anh khá trở lên (bao nhiêu $ tùy khả năng mỗi người)

Tôi cảm thấy thật sự xấu hổ và thất vọng khi có những người như thế này! http://www.bubblews.com/account/147938-dangbatran

Thật k ngoa khi nói người VN đi đến đâu là bị ghét đến đấy, mọi người có lòng tự trọng của riêng mình không? Đã mất công hướng dẫn, đã mất công căn dặn vậy mà chỉ vì vài đồng tiền mà trò gì cũng làm, để rồi đi đến đâu là bị bêu riếu đến đấy. Lao động bằng chính sức lực của mình để kiếm ra đồng tiền chân chính quá khó đối với các bạn sao? Nếu cảm thấy không phù hợp với công việc này thì đừng có làm nữa đi, đừng để nó mới xuất hiện rồi lại tai tiếng cho nhiều người làm ăn chân chính!

Nếu còn tiếp tục còn nhiều tình trạng như thế này thì việc support cho mọi người tôi nghĩ cũng chả cần thiết cho các bạn nữa, các bạn đã quá coi thường nhau. Kiếm tiền dễ, ừ thì đối với site này có vẻ dễ thật đấy, nhưng cái gì cũng phải có cái giá của nó. Đã dễ đến như vậy mà các bạn còn dùng đủ mọi trò để làm cho nó biến tướng nữa à?

Trước khi có proof thì ông nào cũng nhảy vào chửi này chê nọ, chả bao h có chính kiến của riêng mình, chỉ hùa ăn theo. Đến lúc có 1 người có proof thì nhao nhao vào làm, rồi chất lượng phần làm đó là bao nhiêu? Hay chỉ mới bước chân vào đã bị người ta coi thường rồi doạ này doạ nọ, báo cáo ban với del nick?

Tôi đã rất cố gắng kiên trì để duy trì topic, nhằm chứng minh những gì tôi làm là đúng, những gì mình bỏ sức ra sẽ được trả công xứng đáng, thì bên cạnh đó lại là những người chỉ trực miếng ăn mà nhảy vào. THẤT VỌNG!!!!

@vietanhdhhh mong bác quay trở lại, ít nhất là làm bạn với mình để mình có thêm động lực, mình chả trông nhờ j nhiều vào những con người chả biết trân trọng công sức của người khác. :)

P/s: Nếu vẫn còn người nào có ý chống lại rules hay nghĩ ra cách để cheat này cheat nọ, thì tôi nghĩ support cũng chả để làm gì. Mong mọi người biết việc mình làm là gì và đừng để nó ảnh hưởng và liên luỵ đến người khác. Lớn rồi thì cái đầu cũng phải dùng để nghĩ chứ. Làm ăn chộp giật có thể kiếm đc chốc nhát nhưng trong dài hạn sẽ chết sạch. Chấm hết.

Nói cho các cậu hay,thực sự thì tôi biết cách để liên lạc đòi tiền tụi nó, còn các cậu viết mail thì hên xui mới nhận được reply nhé. Tuy nhiên trong này có rất nhiều thành phần phải nói là quá "Bựa" nên tôi không tin thằng nào hết, tôi cũng không chia sẻ kinh nghiệm, không giúp đỡ hay nói cho các cậu các thao tác để lấy được tiền 100%. Tôi chơi và ăn một mình cho sướng, mai đặt lệnh rút tiền lần 2 và thực hiện các thao tác mà chỉ mình tôi biết. Đây là lần cuối cùng tôi vào thread này. Ai là người Việt Nam connect hay pm với tôi trên Bubblew thì tôi sẽ không bao giờ trả lời đâu, đồng thời tôi sẽ xóa mọi tin nhắn tránh rủi ro xảy ra.
Một lần nữa, cảm ơn chủ thread.

Chúc may mắn.Chào!
Vâng cảm ơn bạn, nếu vậy thì cũng chả còn j để nói nữa :) Chúc bác thành công, và cũng đừng nghĩ rằng chỉ mình bác biết. Tôi vốn dĩ rất nhiệt tình và thân thiện nhờ qá trình ở Bubblews nên cũng chả có ý j nhiều. Quan hệ tốt thì nên giữ, xấu thì bỏ.

Cảm ơn bác đã ghé thăm topic. Tôi đã nói là làm và sẽ làm được :)

Dẫn link bài viết nào ko đủ 400 kí tự đi bạn?

1 là viết xong sẽ bị xóa nick sau vài ngày.
2 là viết cho đã đến khi redeem sẽ ko đc pay.

Đường nào cũng dẫn tới 1 kết quả thôi :)
Zz. Mình đọc không kĩ :D "400 characters" mà đọc lướt qua thành "400 words" , làm viết cắm đầu luôn

1 số người làm mình cảm thấy thật khó hiểu. Mà thôi, không cần nói nhiều. Không quen biết, không họ hàng thân thích thì chẳng đáng để mình tốn thời gian viết ra lời vàng bạc với họ :D.

Tôi cảm thấy thật sự xấu hổ và thất vọng khi có những người như thế này! http://www.bubblews.com/account/147938-dangbatran

Thật k ngoa khi nói người VN đi đến đâu là bị ghét đến đấy, mọi người có lòng tự trọng của riêng mình không? Đã mất công hướng dẫn, đã mất công căn dặn vậy mà chỉ vì vài đồng tiền mà trò gì cũng làm, để rồi đi đến đâu là bị bêu riếu đến đấy. Lao động bằng chính sức lực của mình để kiếm ra đồng tiền chân chính quá khó đối với các bạn sao? Nếu cảm thấy không phù hợp với công việc này thì đừng có làm nữa đi, đừng để nó mới xuất hiện rồi lại tai tiếng cho nhiều người làm ăn chân chính!

Nếu còn tiếp tục còn nhiều tình trạng như thế này thì việc support cho mọi người tôi nghĩ cũng chả cần thiết cho các bạn nữa, các bạn đã quá coi thường nhau. Kiếm tiền dễ, ừ thì đối với site này có vẻ dễ thật đấy, nhưng cái gì cũng phải có cái giá của nó. Đã dễ đến như vậy mà các bạn còn dùng đủ mọi trò để làm cho nó biến tướng nữa à?

Trước khi có proof thì ông nào cũng nhảy vào chửi này chê nọ, chả bao h có chính kiến của riêng mình, chỉ hùa ăn theo. Đến lúc có 1 người có proof thì nhao nhao vào làm, rồi chất lượng phần làm đó là bao nhiêu? Hay chỉ mới bước chân vào đã bị người ta coi thường rồi doạ này doạ nọ, báo cáo ban với del nick?

Tôi đã rất cố gắng kiên trì để duy trì topic, nhằm chứng minh những gì tôi làm là đúng, những gì mình bỏ sức ra sẽ được trả công xứng đáng, thì bên cạnh đó lại là những người chỉ trực miếng ăn mà nhảy vào. THẤT VỌNG!!!!

@vietanhdhhh mong bác quay trở lại, ít nhất là làm bạn với mình để mình có thêm động lực, mình chả trông nhờ j nhiều vào những con người chả biết trân trọng công sức của người khác. :)

P/s: Nếu vẫn còn người nào có ý chống lại rules hay nghĩ ra cách để cheat này cheat nọ, thì tôi nghĩ support cũng chả để làm gì. Mong mọi người biết việc mình làm là gì và đừng để nó ảnh hưởng và liên luỵ đến người khác. Lớn rồi thì cái đầu cũng phải dùng để nghĩ chứ. Làm ăn chộp giật có thể kiếm đc chốc nhát nhưng trong dài hạn sẽ chết sạch. Chấm hết.

Cụ thể bác dangbatran ý làm gì vậy thớt :|http://www.bubblews.com/account/147938-dangbatran

Chuyện j vậy các bác @@ Em mới tham gia đây, hi vọng sẽ rút đc :)

Bây h post bài + đi connect hả các bác?? ko chít chát j cả

đi copy nguyên 1 bài của người khác rồi để họ báo cáo lên để xoá bài và ban nick, nhục chưa từng thấy

:| :| e nghĩ thớt nên copy cái rule vào post này đi bôi đỏ xong dịch như e làm ý :| con sâu làm giàu nồi canh để họ ban IP việt nam đi như những site khác thì nhục k tả

Mình chỉ cho bạn nào mà khả năng viết tiếng Anh không được tốt thế này nhé :
- Viết bằng tiếng Việt đi, rồi dùng google translate mà dịch qua tiếng Anh.
- Rồi chịu khó đọc lại bản dịch , sửa từ ngữ cho phù hợp, vì đôi khi google nó đặt vị trí từ không đúng đâu.
- vào reverso.net/spell-checker/english-spelling-grammar copy đoạn dich vào để nó sửa lỗi ngữ pháp, lỗi dùng từ (thỉnh thoảng nó đề nghị từ cũng không đúng ý mình , nên đọc kĩ lại).
Và post lên blog thôi :D

đi copy nguyên 1 bài của người khác rồi để họ báo cáo lên để xoá bài và ban nick, nhục chưa từng thấy
bị del nick rồi cậu ạ, những thành phần phá bĩnh thì sớm muộn cũng bị đào thải thôi ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week