Kiếm tiền với trình độ tiếng Anh khá trở lên (bao nhiêu $ tùy khả năng mỗi người)

pmtuyen411

Junior
Reactions
60
MR
0.003
Mọi người tốt nhất là làm việc = sức đi, đừng trông chờ hay phụ thuộc nhau quá, k hay đâu :D Mình thích làm việc công khai mà hiệu quả, nếu thấy thích và nhớ thì có thể vào like và comment cho nhau mà ;) tuy lên chậm nhưng nó ý nghĩa và làm ăn lâu dài hơn nhiều :D

khoaproqt186

Senior
Reactions
1,429
MR
0.000
Mọi người tốt nhất là làm việc = sức đi, đừng trông chờ hay phụ thuộc nhau quá, k hay đâu :D Mình thích làm việc công khai mà hiệu quả, nếu thấy thích và nhớ thì có thể vào like và comment cho nhau mà ;) tuy lên chậm nhưng nó ý nghĩa và làm ăn lâu dài hơn nhiều :D

Được pay chưa bạn?

CÁC BÁC TRẢ LỜI DÙM EM CÁI NÀO:
Sao tụi nước ngoài viết blog đâu có đủ 400 từ đâu, mà thấy nó được pay ầm ầm

Dẫn link bài viết nào ko đủ 400 kí tự đi bạn?

1 là viết xong sẽ bị xóa nick sau vài ngày.
2 là viết cho đã đến khi redeem sẽ ko đc pay.

Đường nào cũng dẫn tới 1 kết quả thôi :)

Last edited:

vietanhdhhh

Banned
Reactions
62
MR
0.000
Các cậu cứ chơi gian lận, rồi đến lúc rút ko dc lại kêu scam, thôi tôi xóa hết các comment đi, đỡ chết oan, nó chỉ cần gõ đường link profile của các cậu ra là biết có ý định lập hội gian lận không ấy mà, khiếp lắm, thôi mặc kệ các cậu chơi thế nào, ai Viet Nam connect hay pm tôi thì tôi không bao giờ connect lại và trả lời đâu nhé, sorry, bye bye

Các cậu cứ chơi gian lận, rồi đến lúc rút ko dc lại kêu scam, thôi tôi xóa hết các comment đi, đỡ chết oan, nó chỉ cần gõ đường link profile của các cậu ra là biết có ý định lập hội gian lận không ấy mà, khiếp lắm, thôi mặc kệ các cậu chơi thế nào, ai Viet Nam connect hay pm tôi thì tôi không bao giờ connect lại và trả lời đâu nhé, sorry, bye bye
I like your post :D Mà hôm nay vừa mới gửi mail cho nó, nếu mai k thấy hồi âm lại bác cho mình xin số đt hoặc chỗ lấy đt vs nhé ;)

Mình muốn mọi người làm việc thật sự nghiêm túc nhé :) chứ đến lúc k được pay hay có vấn đề gì thì có trời cũng k giúp được gì đâu :) đừng để phí công sức rồi lại thành công dã tràng.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,748
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back