Kiếm tiền với Snakefiles.com 50% per sale,$10/1k download

Sao mỗi lần Login là nó bắt Reset pass vậy nhỉ? Pass mình nhớ rất rõ, ko thể sai đc

cho hỏi, 55% pre sale
vậy có rebill ko vậy
Thank

50% per sale bạn nhé và bên mình ko để auto rebill bạn nhé,vì bên mình và cả paygate ko để chế độ save lại creditcard vì lý do bảo mật thông tin cho khách hàng.Cái này do paygate quản lí và bên mình sẽ contact với paygate để thêm phần rebill và nếu có cũng sẽ tính 50% như bình thường bạn à

Mình đang muốn order server riêng cho hệ thống file của mình liệu có được không bạn ? Đợt tới dữ liệu đang nhiều và muốn có 1 server upload riêng cho đảm bảo tốc độ

Thanks

Mình đang muốn order server riêng cho hệ thống file của mình liệu có được không bạn ? Đợt tới dữ liệu đang nhiều và muốn có 1 server upload riêng cho đảm bảo tốc độ

Thanks

Cái này bên mình sẽ OK nếu dữ liệu của bạn tốt và upload đều cộng với lượng sale tốt.Mình check thấy acc bạn đợt này sale ko nhiều như đợt đầu nữa.Cố gắng lên bạn nhé :)

Chương trình upgrade pre còn ko bác cho wm xin 1 slot mai bắt đầu chiến, nick e: ngtho157

Chào bác,bên e hiện tại chỉ free premium cho bác nào có website và đã có sẵn nguồn dữ liệu tốt sẵn sàng upload bác ạ.Nếu bác đã có website xin bác vui lòng email [email protected] bên e sẽ check và up premium 3-6 tháng cho bác.Neu bác làm tốt sẽ tự động renew free Premium cho bác nhé.

có từng đợt tặng pre nào nữa k ad hay chỉ những ngày đầu thôi?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week