Kiếm tiền với Snakefiles.com 50% per sale,$10/1k download

hoangngoc1990

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Site mới ra đời đc 1 thời gian.Đội ngũ làm site là người Việt ở nước ngoài.
Đội ngũ kỹ thuật tốt.Support 24/24.Tất cả hệ thống storage cloud.Mức pay ko quá cao và cũng ko fai là thấp.$10/1k download ko giới hạn size.

Các bác tham khảo tại đây nhé http://snakefiles.com/pages/affiliate.html

UPDATED pay via WMZ cho anh em nhé.

Các bạn nếu đã từng làm PTU thì cũng biết,những site pay trên 60% đa phần ko thể chịu nổi phí và các chi phí khác để duy trì website hoạt động.
Anh em ai có nhã hứng chiến thì chiến thử nhé.Đang free premium account đó anh em.

Last edited:
Giao diện làm sau bạn à,đội ngũ kỹ thuật đang tiến hành làm lại giao diện,đảm bảo đầy đủ chức năng cho khách hàng.Nhìn rơm rơm chứ chất lượng ko fai rơm rơm đâu bạn à

ppd bèo quá, file lớn bé như nhau ngoài châu âu với mỹ được có 1 $ thì biết bao giờ mới có được 30 $ mà rút

Cái đó là chuẩn chung của các site file host hiện nay mà bạn,nếu cần bên mình sẽ điều chỉnh nhưng ko tăng đáng kể đâu bạn à.Nếu nguồn các bạn up lên tốt thì lượng 1k download chắc cũng ko có gì khó.:)

chọn 1 trong 2 plan PPS hoặc PPD hay là mặc định sẵn là cả 2 như Uploaded ?

mình không thấy free preminium account đâu cả
Chắc lúc reg acc cậu ko xài coupons SNAKEBETA , hiện tại site chỉ cho dùng free premium 15 days thôi,còn bạn nào thực sự có site muốn chiến PTU thì mình sẽ set account premium và gửi vào mail admin của bạn ấy,mình set premium account cho cậu rồi đấy vandathp

tăng lên 25$/1000 đi cậu :D vả lại nên contact folo và aki
cảm ơn góp ý của cậu, :) bên tớ sẽ chú ý :) hiện tại đang cho dùng free mà,với lại cũng chỉ member premium mới đc tham gia chương trình kiếm tiền từ PPS và PPD.

folo và aki là ai vậy bạn :)

không có thanh toán qua WMZ
:(

pp mấy bữa lại vấn đề thì chờ dài

cho em slot đi bác em cũng đang chiến ptu
Mình ko tuyển người bạn à,topic này để giới thiệu 1 site mới cho anh em chiến PTU thôi,và support tại đây luôn cho tiện :) nếu cậu có website và có nguồn files ok thì bên tớ sẽ hỗ trợ cậu :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,693
Latest member
Quybmt
Back
Top Bottom