Kiếm tiền với Snakefiles.com 50% per sale,$10/1k download

Site mấy hôm nay đang bị tấn công nên bên mình tạm thời đang ngừng hoạt động vài ngày để khắc phuc sự cố bạn à,xin lỗi về sự bất tiện này

Vì sự cố bị tấn công nên Snakefiles tạm thời bị gián đoạn trong mấy hôm giờ đã trở lại hoạt động bình thường,anh em lại có thể tiếp tục chiến đấu rồi nhé.
Free 1 tháng Premium cho tất cả user đăng kí mới nhé :)

Nhìn như trên thì vietnam ở plan 4, được 1$ / 1k download.

Theo mình thấy thì hơi bèo, vì mình làm site, đặt popup, traffic VN cũng được tính 1$ / 1k pop rồi, chỉ view trong vài s rồi tắt, chưa cần hành động click hay down gì hết đã được như thế.

Mình nghĩ bạn nên có chút ưu ái cho traffic VN, vì bạn khởi nghiệp từ Uploader VN mà.

Theo mình thấy thì hơi bèo, vì mình làm site, đặt popup, traffic VN cũng được tính 1$ / 1k pop rồi, chỉ view trong vài s rồi tắt, chưa cần hành động click hay down gì hết đã được như thế.

Mình nghĩ bạn nên có chút ưu ái cho traffic VN, vì bạn khởi nghiệp từ Uploader VN mà.

Cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn :) hiện tại bên mình không có đặt popup hay bất kỳ quảng cáo nào cả,nhằm mang lại sự thoải mái cho tất cả thành viên :) tất nhiên là bên mình sẽ có ưu ái hơn cho member Việt Nam :)

vì VN ai mà chịu mua premium xài đâu mà cao làm gì.toàn get link ko à

Đã sẵn sàng pay bằng WMZ cho anh em rồi nhé :) các bác chuẩn bị được pay nếu muốn được pay bằng WMZ thì vui lòng update Payment Method nhé :)

Username oldman199 của bác nào vui lòng request lại để được pay all ( số cũ + số mới trong 3 ngày gần đây ) bằng WMZ nhé.

Đã Paid cho bác oldman199 rồi nhé,chưa đến hạn pay nhưng pay cực sớm cho Uploader Việt Nam tại Snakefiles nhé.

Sum: 54.56 wmz
Date: 11/12/2014 6:45:27 AM
Comment: Payment from Snakefiles to user oldman199

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,789
172,864
Latest member
Digitalmalad

Most viewed of week