• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kiếm tiền với donkeymails thật đơn giản.

Reactions
100
MR
0.000
Xin chia sẽ với các bạn kiếm tiền trên donkeymails bằng cách làm offers củng thật đơn giản mọi người ah.Mình chỉ mới đăng ký và làm 3 tiếng sau khi đăng ký sau 2 ngày thấy tài khoản đã được cộng 3$. tuy là không lớn lắm nhưng rất vui .nên làm cái video để chia sẽ với mọi người. vì niềm vui của newbie mà.donkeymails pay 1$ rất đơn giản.

Video đây các bạn. đang newbie xin các pro đừng ném đá.thanks!

ôi má ơi.. giờ mà còn chơi cái này ah ?

Site này hình như cách đây 2 năm là Hot lắm nè. Giờ thì khó rồi,kiếmm được ít lắm

Site này hình như cách đây 2 năm là Hot lắm nè. Giờ thì khó rồi,kiếmm được ít lắm
SIte này phải 4 năm trước chứ 2 năm gì. Được cái vẫn pay đều. Paidtosignup cũng ổn. Cơ mà thằng này có cái PTP cũng ngon rate 1000k = 0.5$. Được cái tiền về đều. Không Scam :D

Bạn cũng biết cả site này luôn cơ à, đúng là cao nhân sống ẩn dật rồi o_O
Site này ra đã được 10 năm rồi, lúc trước thì nó hot thật nhưng nay đã chìm xuồng lâu lắm rồi mà không biết bạn thớt nay lại tìm được tới site này quả là một sự bất ngờ :)
Domain Registered2004-12-16 (10 years ago)

Site này ra đã được 10 năm rồi, lúc trước thì nó hot thật nhưng nay đã chìm xuồng lâu lắm rồi mà không biết bạn thớt nay lại tìm được tới site này quả là một sự bất ngờ :)
vào các trang list Elite PTC lúc nào chả có thằng này :cool:

phải công nhận giờ tìm ra site này cũng dạng đào mộ có cở :))

site này làm thế nàO nhỉ, bày tỚ vỚi :)

sax, có cái auto mà chạy bn ngủ lắm, sắp dc 1 $ rùi, bỏ xó ko lẽ jo chạy lại sao ta:p:p:p:p:p

Xin chia sẽ với các bạn kiếm tiền trên donkeymails bằng cách làm offers củng thật đơn giản mọi người ah.Mình chỉ mới đăng ký và làm 3 tiếng sau khi đăng ký sau 2 ngày thấy tài khoản đã được cộng 3$. tuy là không lớn lắm nhưng rất vui .nên làm cái video để chia sẽ với mọi người. vì niềm vui của newbie mà.donkeymails pay 1$ rất đơn giản.

Video đây các bạn. đang newbie xin các pro đừng ném đá.thanks!

thỚt hưỚng dẫn rất chi tiết và dễ thưƠng, nhưng mà quýnh chậm quá, mình gÓp ý là tạO rObOfOm mà ĐK chO nhanh thỚt à :p

Gõ như thế vui ha :D auto viết hoa chữ o à :eek:
hÔng cÓ phải, keyboad của mình bị kẹt chữ O nên cứ viết nÓ chư O in hOa vậy đÓ, khÔng viết đưỢc chữ o nhỎ như thế này. brO cÓ cách sửa kO giúp mình vỚi, mình hậu tạ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,024
Latest member
vesinhquan2namhu

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom