Tutorial Kiếm tiền với bubblews ver mới

Status
Not open for further replies.
" Vì mình không chơi" nên mới bán. Còn mua hay không là tùy người ta.
mà mới chỉ có 1 thằng Tây nó đăng lên là sau 10 tuần mới về nhé. Đừng có vơ đũa cả nắm thế chứ.
Như mình đã nói thì mình chuyển qua PTC cho ổn định hơn. Tại sao bạn lại lờ đi lý do đấy và vặn vẹo này kia mình. Và mình cũng nói trc cậu chưa dùng thử thì đừng có comment nhảm làm loãng topic của mình nhé. Mình chỉ đăng bài là "Kiếm tiền với bubblews" chứ không hề có mua bán gì trong đây hết. Và mình giới thiệu blog mới lập của mình cho mọi người, điều đó là sai chắc. Tại sao cứ phải chăm chăm vào chữ "tool" mà không chịu bỏ sức ra làm thử rồi redeem thử nhỉ. Phải chăng là chỉ quan tâm đến tool chứ chẳng quan tâm đến site :eek:

Cậu ghi Kiếm tiền với bubblews thì đừng có đưa cái link blog vào làm gì, chỉ là pr trá hình thôi. Cậu mong gì khi lập bài này, hướng dẫn mọi người chơi bubb, hay là muốn có người vào mua tool của cậu :)
Tớ xài gì, tớ chơi ko cheat còn không về chứ đừng nói bày đặt này nọ
Cậu nghỉ bao lâu rồi, chắc cũng 1 tháng rồi nhỉ :). Và 1 tháng qua nó khác rồi :)

Cậu ghi Kiếm tiền với bubblews thì đừng có đưa cái link blog vào làm gì, chỉ là pr trá hình thôi. Cậu mong gì khi lập bài này, hướng dẫn mọi người chơi bubb, hay là muốn có người vào mua tool của cậu :)
Tớ xài gì, tớ chơi ko cheat còn không về chứ đừng nói bày đặt này nọ
Cậu nghỉ bao lâu rồi, chắc cũng 1 tháng rồi nhỉ :). Và 1 tháng qua nó khác rồi :)

Chắc chắn là có người mua tool của mình thì mình sẽ lãi.
Nhưng mình k ép bất kì ai mua cả. Họ muốn mua thì là việc của họ thôi :)
Còn mình thì nghĩ là site chưa nát đâu. Vì 1 khi nâng cấp hệ thống thì nó sẽ bỏ ra 1 khoản khá lớn.
Nhưng mình cam đoan là tool còn dùng ngon vì site không có = chứng về hành động cheat của mình.
Những lần trc cheat cái gì và bị thế nào mình đã rút kinh nghiệm cả rồi :)

Chắc chắn là có người mua tool của mình thì mình sẽ lãi.
Nhưng mình k ép bất kì ai mua cả. Họ muốn mua thì là việc của họ thôi :)
Còn mình thì nghĩ là site chưa nát đâu. Vì 1 khi nâng cấp hệ thống thì nó sẽ bỏ ra 1 khoản khá lớn.
Nhưng mình cam đoan là tool còn dùng ngon vì site không có = chứng về hành động cheat của mình.
Những lần trc cheat cái gì và bị thế nào mình đã rút kinh nghiệm cả rồi :)
Cậu có dám dùng trung gian hold tiền mua tool, khi tiền pay thì nhận ko :)

Cậu có dám dùng trung gian hold tiền mua tool, khi tiền pay thì nhận ko :)

Được, nếu muốn thì mình nhờ admin làm trung gian.
Nhưng quan trọng là mình rất sợ bọn scam. Sau khi tiền về rồi mà nó báo chưa về.
=> Đến admin cũng không check được xem $ nó đã về hay chưa.
=> Người thiệt luôn là mình chứ ai.

Mình đã bị kiểu này khi giao dịch trên fb với người lạ rồi nên phải rất cảnh giác. Bán cho người quen thì mình có thể cho hold tiền chứ với người lạ thì rất khó

Được, nếu muốn thì mình nhờ admin làm trung gian.
Nhưng quan trọng là mình rất sợ bọn scam. Sau khi tiền về rồi mà nó báo chưa về.
=> Đến admin cũng không check được xem $ nó đã về hay chưa.
=> Người thiệt luôn là mình chứ ai.

Mình đã bị kiểu này khi giao dịch trên fb với người lạ rồi nên phải rất cảnh giác. Bán cho người quen thì mình có thể cho hold tiền chứ với người lạ thì rất khó

Quá dễ, cứ trung gian, khi nào đạt đủ tiền cậu teamview rút cho bạn đó, sau 30 ngày cậu check pp là xong :)

Quá dễ, cứ trung gian, khi nào đạt đủ tiền cậu teamview rút cho bạn đó, sau 30 ngày cậu check pp là xong :)

Rồi có khối cháu vào mua. Sau đó chả biết đâu mà lần :confused:

Rồi có khối cháu vào mua. Sau đó chả biết đâu mà lần :confused:
Cậu xem bao nhiêu người mua
Mà cậu phải biết quản lý chứ nói như thế thật thiếu trách nhiệm :)
Có excel, word làm gì ???
Lưu ra ngày nào, nick nào, chụp lại cái ảnh, rồi bắt xác nhận kiểu

Nick xxxx, rút ngày xxxx, tiền xxxx, về mail xxxx

Tớ nói thật, tớ mà có người mua thì tớ bỏ ra ít time quản lý là xong :)

Cậu xem bao nhiêu người mua
Mà cậu phải biết quản lý chứ nói như thế thật thiếu trách nhiệm :)
Có excel, word làm gì ???
Lưu ra ngày nào, nick nào, chụp lại cái ảnh, rồi bắt xác nhận kiểu

Nick xxxx, rút ngày xxxx, tiền xxxx, về mail xxxx

Tớ nói thật, tớ mà có người mua thì tớ bỏ ra ít time quản lý là xong :)

Thế nên mới phải bán tool với giá như vậy, nếu bán rẻ sẽ không quản lí hết được ;)

Thế nên mới phải bán tool với giá như vậy, nếu bán rẻ sẽ không quản lí hết được ;)
Nói thật với bạn, chẳng ai ném ra số tiền như vây để mua tool kiếm tiền từ 1 trang mà chẳng biết chắc nó có trả tiền hay không cả

Rồi nó ko trả thì lại bảo do các bạn spam, copy này nọ không thì thế này thế khác đúng ko :)

Đừng có chắc chắn 100% bạn à :)

Giờ không auto spam được nữa rồi, trừ khi các bạn spam tay thì nó mới không trả :)

Ờ cũng vì mục đích cuối cùng là bán tool mà thôi =)) Giải thích gì cho mệt =))
Nếu như nói bây giờ dẹp không bước chân vào mmo nữa thì còn có thể nghe được. Chứ mà site vẫn ngon ăn, tuần kiếm cả trăm $ thì éo có thằn nào mà nói "Vì mình không chơi" nữa đâu. Nghe hâm vl =))

Ờ cũng vì mục đích cuối cùng là bán tool mà thôi =)) Giải thích gì cho mệt =))
Nếu như nói bây giờ dẹp không bước chân vào mmo nữa thì còn có thể nghe được. Chứ mà site vẫn ngon ăn, tuần kiếm cả trăm $ thì éo có thằn nào mà nói "Vì mình không chơi" nữa đâu. Nghe hâm vl =))
TÓM LẠI LÀ VẬY..

Đã nói rồi nhé. Chưa chơi thử thì đừng có nói.
Rất ghét mấy cái loại chưa thử nhưng cứ nói như đúng rồi ấy.
chưa chơi ? :)). Éo biết chơi đc bao lâu mà phát biểu , rồi rao bán tool này nọ như đúng rồi , nói cho mà biết đây chơi từ hồi nó còn thanh toán 25$ đó , kiếm ko dưới 3k$ của nó rồi . Chả cheat chủng tool tiếc gì đều đều 3 ngày redeem 1 lần . Cái thể loại thấy ko pay được rao bán cái tool vớ vẩn mà không biết làm nó có trả hay ko cho những ông cũng chả biết cái gì với những cái poor vớ vẩn . show xem có poor từ ngày 20 trờ đi không ?. Giờ khả năng nó không pay rất là cao thì tranh thủ đi bán tool hòng kiếm ít trước khi nát ?. Mẹ không muốn nói nhưng những thể loai như thằng thớt thì next dùm , đọc bài thấy mùi muốn bán tool với pr cho cái blog chứ tốt đẹp gì, Rồi lại mấy ông gà mờ vào mua tool làm éo được gì chỉ phá site nó thì ráng mà chịu .
Nói chung không có dễ ăn đâu mà ham hố , ngồi đấy mà đợi mút chỉ với mua tool kiếm lợi cho thằng thớt nhé .

Hãy tẩy chay các loại tool trên bubblews

Mới rút về 50$ sáng nay. lót dép hóng tiền về :v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,747
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week