Tutorial Kiếm tiền với bubblews ver mới

Status
Not open for further replies.
Giờ không auto spam được nữa rồi, trừ khi các bạn spam tay thì nó mới không trả :)
ủa spam

-Comment kiểu gì thì nó gọi là spam nhỉ....
-mình viết tay bình thường nếu chưa đủ 40 ký tự thì cho vài dấu chấm ( . ) phẩy gì đó thì có gọi Spam không nhỉ huu..

-Chơi nghim túc thì đc pay không nhỉ..

Mới rút về 50$ sáng nay. lót dép hóng tiền về :v
cũng đang chiến bb, được 35$ rùi, nghe mấy pro nói mà ghê quá, khoong biết scam không :confused::confused::confused: bác nhận đc tiền thì post proof cho anh em nhá :(:(:(

Giờ không auto spam được nữa rồi, trừ khi các bạn spam tay thì nó mới không trả :)
Giờ không auto spam được nữa rồi
và trừ khi các bạn spam tay thì nó mới ko trả
Thế là thế éo nào ???

Đáng lẽ không auto spam đc nữa rồi trừ khi các bạn spam tay nó mới trả

Cuối cùng là có cái proof nào mới nhất không các bác
Cãi nhau chả được gì

Giờ không auto spam được nữa rồi
và trừ khi các bạn spam tay thì nó mới ko trả
Thế là thế éo nào ???

Đáng lẽ không auto spam đc nữa rồi trừ khi các bạn spam tay nó mới trả

là sao vậy Pro

-khó hỉu cậu này Đáng lẽ không auto spam đc nữa rồi trừ khi các bạn spam tay nó mới trả

Thì thớt nói vậy mình cũng đang ko hiểu =))

Giờ không auto spam được nữa rồi, trừ khi các bạn spam tay thì nó mới "không" trả

Lại thêm 1 người nữa cố tình phá rồi. Mình đã ghi rất rõ rồi nhé.
hành vi trên rõ ràng là có ý chống phá người khác.
Nếu bạn còn phá thêm nữa trong thread của mình, mình sẽ kêu mod vào đấy :)

Giờ không auto spam được nữa rồi, trừ khi các bạn spam tay thì nó mới "không" trả

Lại thêm 1 người nữa cố tình phá rồi
Thì nói đại là spam nó không trả chứ trừ khi gì nữa..cậu nói zậy thì Spam gì nó trả..??

ps" tui chẳng quấy phá gì hết không hỉu hỏi thôi

chưa chơi ? :)). Éo biết chơi đc bao lâu mà phát biểu , rồi rao bán tool này nọ như đúng rồi , nói cho mà biết đây chơi từ hồi nó còn thanh toán 25$ đó , kiếm ko dưới 3k$ của nó rồi . Chả cheat chủng tool tiếc gì đều đều 3 ngày redeem 1 lần . Cái thể loại thấy ko pay được rao bán cái tool vớ vẩn mà không biết làm nó có trả hay ko cho những ông cũng chả biết cái gì với những cái poor vớ vẩn . show xem có poor từ ngày 20 trờ đi không ?. Giờ khả năng nó không pay rất là cao thì tranh thủ đi bán tool hòng kiếm ít trước khi nát ?. Mẹ không muốn nói nhưng những thể loai như thằng thớt thì next dùm , đọc bài thấy mùi muốn bán tool với pr cho cái blog chứ tốt đẹp gì, Rồi lại mấy ông gà mờ vào mua tool làm éo được gì chỉ phá site nó thì ráng mà chịu .
Nói chung không có dễ ăn đâu mà ham hố , ngồi đấy mà đợi mút chỉ với mua tool kiếm lợi cho thằng thớt nhé .

Chơi hay không cũng mong bạn nói cho lịch sự. Sao mod đâu hết rồi mà lại để nó ăn nói bậy bạ thế này

Thì nói đại là spam nó không trả chứ trừ khi gì nữa..cậu nói zậy thì Spam gì nó trả..??

ps" tui chẳng quấy phá gì hết không hỉu hỏi thôi

Mình đã ghi rất rõ ở trên nhé.
Nếu bạn spam = tay thì nó "không" trả đấy còn gì.
Và mình đâu có quote bạn ở trên đâu mà bạn rep lại thế kia ?

Mình đã ghi rất rõ ở trên nhé.
Nếu bạn spam = tay thì nó "không" trả đấy còn gì.
Và mình đâu có quote bạn ở trên đâu mà bạn rep lại thế kia ?

Thì mình không hỉu ở chổ là Spam = tay nó không trả..còn Spam = gì thì nó trả..

Thì mình không hỉu ở chổ là Spam = tay nó không trả..còn Spam = gì thì nó trả..

Mình nói rất rõ là bây giờ không auto spam trên bubblews được nữa.
Nên giờ nếu muốn spam thì chỉ có spam = tay. Mà spam = tay thì nó không trả.
Bạn có chịu đọc kĩ không thế hay là cố tình không hiểu.

Mong mod vào giải quyết thread giúp mình.
Có nhiều thành phần phá hoại thế này sẽ làm ảnh hưởng đến blog của mình.

Lại thêm 1 người nữa cố tình phá rồi. Mình đã ghi rất rõ rồi nhé.
hành vi trên rõ ràng là có ý chống phá người khác.
Nếu bạn còn phá thêm nữa trong thread của mình, mình sẽ kêu mod vào đấy :)
Gọi thoải mái nhé cậu, mình phá thế nào.
Mình phá làm ăn của cậu ??? Đóng bảo hiểm chưa, mà sao comment trên bảo là mình hướng dẫn, bán tool trá hình à :)
Bạn hương dẫn người ta chơi, mình chẳng làm ảnh hướng gì tới bạn :)

Và lí do mình pub ra ngoài như mình đã nói ở trên, là do mình không chơi bubblews nữa.
Mình đã có thừa vốn và chuyển sang Fusebux + Zapbux

2 site này ổn định hơn bb và pay $ nhanh hơn.

Hãy cứ tưởng tượng rằng bạn có cái Iphone 4 hơn chục triệu và chỉ dành riêng cho bạn đúng k
Nhưng sau này ra IP 5 và bạn không thích dùng IP 4 nữa, mặc dù IP 4 dùng còn tốt chán
=> Bạn sẽ bán lại cho người khác hay là " đi cho free ".
Nếu các bạn " đi cho free " thì mình cũng không còn gì để nói.

Thớt rất tỉnh và đẹp trai :D :D :D :D
Thớt không chơi nữa thế mà lại bảo member chơi hài hết chỗ nói :D :D

Mjk không có ý chém thớt nhưng mjk muốn đặt một câu hỏi sơ sơ cho các member thôi nên thớt đừng nghĩ là mjk chém thớt nhé ;)

Last edited:
Kiếm tiền online từ viết bài tiếng anh với Bubblews.com
Kiếm tiền online từ viết bài tiếng anh với Bubblews.com, hiện trang web đang trong giai đoạn kiểm tra vì nhiều bạn ở diễn đàn chưa nhận được thanh toán, nếu bạn thực sự tuân thủ các quy định của nó và viết bài “thật” bằng tiếng anh mình nghĩ sẽ sớm được thanh toán thôi!

*Giới thiệu thông tin cơ bản (Basic information):

Bubblews là 1 trong những trang viết bài kiếm tiền online bằng tiếng Anh (tức là còn nhiều trang khác) nhưng đây là 1 trang (theo mình) có thể nói là dễ dàng đem lại thu nhập cho bạn nhất. (Tuy nhiên nói dễ k hẳn là dễ, vẫn phụ thuộc vào khả năng của bạn)

*Cách thức hoạt động (How it works):

Đây là một website ủng hộ cho việc tự do ngôn luận :D), admin sẽ trả cho mỗi lượt view, comment, like, dislike or share trên social network của bài viết (post) mà bạn đăng lên (submit) (nghe hơi ảo nhưng mà thật đấy).

*Điều kiện để bạn có thể rút tiền (redeem): bạn có thể đọc trong phần bank của website Nhưng mình xin trích ra một số ý quan trọng của nó để mọi người tránh vi phạm, sau này rút tiền không được lại hối hận không biết kêu ai )

- Bài viết phải là ngôn ngữ do tự mình viết và được viết = tiếng Anh, trừ trường hợp dùng ngôn ngữ khác nhưng được dịch sang tiếng Anh kèm theo.

- Không gian lận (đại loại kiểu cấu kết thông đồng với nhau để tự tăng like tăng view cho nhau )

- Bài viết tối thiểu 400 kí tự (nếu ngắn hơn mà đến lúc rút k được thì tự chịu )

- … (còn nữa mà mấy cái nữa mà nên đọc trong phần rules để hiểu rõ thêm)

Ngoài ra việc số lượng bài post trong 1 ngày là 10 post

1 view = 1 like = 1 comment = 1 dislike = 1 share = 0.01$

*Hướng dẫn đăng kí và share kinh nghiệm cho newbie:

Do ở đây k coi trọng hệ thống nên việc có link refferal chỉ mang đúng 1 ý nghĩa duy nhất là trả tiền cho công mình giới thiệu và sau này k có ăn % hay hoa hồng gì hết nên mọi người ủng hộ thì đăng kí = link ref, còn không thì đăng ký bằng link gốc cũng được (vì tiền kiếm được chủ yếu là do công lao mình post bài chất lượng như thế nào )

B1: Đăng ký tại link : bubblews.com.

Do hoa hồng từ các ref chỉ là 0.2$ nên mình cũng không để link ref làm gì. Vì với khả năng hiện giờ, mình cũng đã có thể tới 20$ – 25$/ngày rồi

B2: Đăng nhập và tham khảo profile và bank để hiểu rõ hơn.

B3: Viết bài và post bài <~ bài viết đầu tiên nên tâm huyết 1 chút để tạo đc phong cách riêng của mỗi cá nhân.

Có nhiều mục trong phần này như Anime, Art or Personal … nên mọi người có thể thoải mái viết cái gì mình thích, miễn là k vi phạm rules

B4: Đợi lượt View like các kiểu cứ thế tăng lên thôi.

B5: Có tiền là rút

Kinh nghiệm cho newbie:

Do trang này có tính năng gọi là Follow, tức là kết nối mọi người lại với nhau, thông qua đó mọi người có thể biết được nhau làm gì, khi nào post bài, khi nào like hay comment vào post của mình, bởi vậy việc đầu tiên newbie cần làm là đi la liếm lấy cảm tình của càng nhiều người càng tốt (vào profile của họ, tìm 1 bài nào ưng ý, thích thì like, hay thì like và comment). Càng nhiều follow thì khả năng khi bạn post 1 bài mới càng nhiều người biết đến được post của bạn. Tất nhiên đây cũng chỉ là 1 trong những yếu tô quyết định số lượng view và like của bạn thôi, còn lại tuỳ thuộc vào chất lượng bài viết của mọi người (nhưng mình thấy khá quan trọng bởi thằng nào nhiều views với like là y như rằng follower toàn trên 1k )

Đặc biệt, do giới hạn số lượng bài viết mỗi ngày là 10 post, nên mọi người sẽ tự đặt ra chiến thuật hợp lý cho mình xem 1 ngày viết mấy bài (mình nói thật chứ cứ post 1 bài là kiểu gì cũng được 0,1$, vì kiểu gì cũng có nhiều đứa la liếm vào like và follow với bạn, nhiều hơn hay k thì chưa biết) nên việc kiếm được bao nhiêu $ mỗi ngày theo như mình nói là tuỳ vào năng lực mỗi người

*Vấn đề redemption (rút tiền): cổng Paypal, min pay là 50$

Proof payment paypal :

Nhưng trang này pay tiền khá là lâu, phải tới 30 ngày đấy. Nó đòi hỏi các bạn phải kiên nhẫn.
Còn 1 số cái về bubblews các bạn có thể tìm hiểu thêm trong blog của mình. Mình không tiện nói ở đây ;)
Blog của mình : http://nqhung2014.wordpress.com/
Các bạn ủng hộ nhé :D

P/s : có 1 số bạn bảo mình scam lừa đảo, fake proof. Mình cũng k dám nói gì các bạn bởi vì ít trang cho kiếm tiền online nào lại cho kiếm dễ như vậy. Nhưng đây là sự thật. Nếu các bạn không tin, mình sẽ cho tận mắt xem proof qua teamview nhé ;)
bác ơi giá tool chát thế này sao mua dc ạ :D :D đắt gắp 7 lần ebook em sắp bán nữa :D :D khéo còn tốt hơn thg bubblews này ạ

cái bb này scam rồi sao mà e rút từ tháng 6 mà có thấy tiền bạc về đâu ? thớt có proof tháng 7 đăng thử xem chứ mấy cái proof đó lượm ở đâu rồi bắt người ta tin sao được !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,757
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom