Got Paid kiếm tiền với ( bestreview, trymyapps, appwins, fremyapp, tvsmiles) 5-10$/ngày

best sao mình ấn sang tab profile,click vô itunes nickname lại k được nhỉ , làm sao để cập nhật itunes nickname đây
ko đc đổi itune nickname nhé !!!

trymyapp hôm qua sao k vào được , gỡ ra cài lại thì phải chơi lại từ đầu @@ mất hết $ , nản @
khi nào nó ra app thì verify lại tài khoản là lại hiện tiền bình thường thôi

ũa sao cái bestreview tới bước 3 nó khôg chạy nhĩ , cũng chẳng thấy review của mình đâu . hay phải chờ nó xét duyệt hã mọi người .

ũa sao cái bestreview tới bước 3 nó khôg chạy nhĩ , cũng chẳng thấy review của mình đâu . hay phải chờ nó xét duyệt hã mọi người .
Nó chuyển qua appstore rồi review , đợi 24-48 nó duyệt rồi cộng $

Attachments

111.1 KB · Views: 56
    92.8 KB · Views: 54
riêng mình thì chỉ thấy mõi cái freemyapp là chơi được lead điểm nhanh gọn, vpn muôn nơi để tải app, tải xong xoá cũng đc .
+ bestreview : tải app rồi review phải chờ 24h để hệ thống xác nhận review ( chưa kể phải review dài dài hay hay ) , sau đó phải để app vài ngày nữa -> quá mất thời gian trong khi 1 ngày chỉ có 1,2 app có ngày chả có app nào .
+ trymyapp nguyên ngày cày ko lên đc 1 xu :(:(:(:(
+ appwin cũng thế !! chậc .

riêng mình thì chỉ thấy mõi cái freemyapp là chơi được lead điểm nhanh gọn, vpn muôn nơi để tải app, tải xong xoá cũng đc .
+ bestreview : tải app rồi review phải chờ 24h để hệ thống xác nhận review ( chưa kể phải review dài dài hay hay ) , sau đó phải để app vài ngày nữa -> quá mất thời gian trong khi 1 ngày chỉ có 1,2 app có ngày chả có app nào .
+ trymyapp nguyên ngày cày ko lên đc 1 xu :(:(:(:(
+ appwin cũng thế !! chậc .

down về ->review. còn để app vài ngày thì ảnh hưởng gì đâu cậu. tốn thời gian gì :(
umk , app kiếm được khá k cậu, mình không biết tạo itunes

google đầy mà cậu

trước có cái rewardable. không biết cái đó giờ còn pay không nhỉ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,436
172,524
Latest member
Bear0404

Most viewed of week