Got Paid kiếm tiền với ( bestreview, trymyapps, appwins, fremyapp, tvsmiles) 5-10$/ngày

@mmo4me123 trymyapps chơi trên android được ko bro, và bro thử con cubic chưa, em làm thấy trả point đều, mà khó làm đủ min quá

Trymyapp có cách nào nó ra app thì sẽ có thông báo tới đt k nhỉ, chứ ngồi cả ngày canh vào nó chắc đủ mệt. :oops:

• appwins
tạo tài khoản ở đây: :http://appwinn.com/r/7H5M0
Cũng giống như bestreciewapps công việc thật đơn giản chỉ với chiếc máy tính cùng phần mềm itunes với vài thao tác :ĐĂNG KÝ -> NHẬN NHIỆM VỤ -> TẢI ỨNG DỤNG -> VIẾT ĐÁNH GIÁ -> TIỀN Amazone giftcode , Paypal , Itune giftcard , iPod .. là tất cả các giải thưởng có thể đổi với số điểm của bạn. Bằng cách cung cấp thông tin phản hồi trung thực của bạn để ứng dụng, bạn được thưởng bằng điểm. Hàng ngàn người dùng trên toàn thế giới là giải cứu chuộc hàng ngày với các điểm của họ. Bắt đầu sử dụng ! tạo tài khoản ở đây: :http://appwinn.com/r/7H5M0 . ủng hộ mình code: 7H5M0.

Bạn có 2 lựa chọn 1 là đăng ký 1 tài khoản bình thường hoặc bạn nào lười thao tác có thể click liên kết với facebook ( Theo mình thì bạn nên lập 1 tài khoản riêng vì khi liên kết với facebook id mặc định sẽ rất loằng ngoằng khó nhớ )

Khi lập một tài khoản mới
1 : ID tài khoản bạn muốn đặt
2 : Mật khẩu
3 : Địa chỉ email

cho ai chưa biết : Tên hiển thị trên appstore ( Không được điền lung tung nếu bạn không biết , kéo xuống dưới mình hướng dẫn cách tìm tên hiển thị )

Phía dưới là tên hiển thị khi bạn nhận xét ứng dụng trong appstore , nó sẽ hiện lên và website sẽ dựa vào đó và thanh toán tiền cho mình trong vòng 72h

Công việc mình thấy đơn giản và dễ kiếm tiền từ trước nhất đến bây giờ và thành quả của mình
:D
cái này có cần phải đăng ký iTune US không bác ? hay cứ để tk iTune bằng ip Viêt, tên Việt cũng đc ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,470
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom