Got Paid kiếm tiền với ( bestreview, trymyapps, appwins, fremyapp, tvsmiles) 5-10$/ngày

thớt đi đâu rùi...? 2 cái trym và bétview không vào đc nữa: cái trym thì hiện ra mấy chữ tàu, còn best thì lỗi 404! m

trym với best vào bình thường mà
Hi... hum nay mới ref theo thớt cái appwin (mày mò mãi mới lập đc cái acc Apple ID mẽo)
reg xong thì không làm gì trên cái trang appwin hả thớt? chỉ việc dùng iTune tải app thôi đúng ko ? mà tải toàn app miễn phí thì có được tính point không ? cũng chưa hiểu point tính như nào: mỗi app được bao nhiu ?

... còn cái đoạn thớt ghi là: "ủng hộ mình code 7h5..." gì đấy là dư lào ?

tải về rồi vào trong appstore review cho nó.( app có 2 giá là 100, 150 point., 100 point =1$

còn cái code là nhập vào ủng hộ mình thôi :D

trym với best vào bình thường mà
à... không bình thường nhoé :mad: vào thẳng theo link ref (thớt đưa) thì không tải đc app, sẽ bị lỗi (với trym thì hiện chữ tàu, còn best thì thấy 404) o_O
phải dùng Safari vào 2 trang đó theo link trực tiếp (không ref), thì mới tải được app về, sau đó cài đến chỗ có referral code thì điền mã vào để ủng hộ thớt, phặc!! :rolleyes:
mà mình mới kiếm đc con iPhone bị dính iCloud, không active được nên không cài được trym với best: cái đoạn nó đòi cài profile vào máy, nó báo máy chưa active nên không cài đc, pó chíu :eek::eek:
tải về rồi vào trong appstore review cho nó.( app có 2 giá là 100, 150 point., 100 point =1$

còn cái code là nhập vào ủng hộ mình thôi :D
còn cái thèng này thì đăng ký theo link ref của thớt rùi thì còn "nhập code" ủng hộ gì nữa chớ, thớt viết lủng củng quá... đâm ra newbie chả hiểu
thớt cũng không giải thích là: trang chủ của nó sẽ hiện ra những app cho mình làm, nếu không hiện gì thì là chưa có app để làm -> newbi lại cứ tưởng mở iTune lên down bừa... rùi được $$$ :D:D:D

à... không bình thường nhoé :mad: vào thẳng theo link ref (thớt đưa) thì không tải đc app, sẽ bị lỗi (với trym thì hiện chữ tàu, còn best thì thấy 404) o_O
phải dùng Safari vào 2 trang đó theo link trực tiếp (không ref), thì mới tải được app về, sau đó cài đến chỗ có referral code thì điền mã vào để ủng hộ thớt, phặc!! :rolleyes:
mà mình mới kiếm đc con iPhone bị dính iCloud, không active được nên không cài được trym với best: cái đoạn nó đòi cài profile vào máy, nó báo máy chưa active nên không cài đc, pó chíu :eek::eek:

còn cái thèng này thì đăng ký theo link ref của thớt rùi thì còn "nhập code" ủng hộ gì nữa chớ, thớt viết lủng củng quá... đâm ra newbie chả hiểu
thớt cũng không giải thích là: trang chủ của nó sẽ hiện ra những app cho mình làm, nếu không hiện gì thì là chưa có app để làm -> newbi lại cứ tưởng mở iTune lên down bừa... rùi được $$$ :D:D:D

Ù. do mình thấy nó dể. Nên viết hơi lủng củng :)

không biết ngày đc bao nhiêu nhỉ. Mà cái này dành cho PC, IOS hay androi thớt ơi
cái 1 là PC, còn lại là iOS

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back