Help Kiếm tiền từ Youtube dễ mà khó!

Có cái chữ ký sao không tận dụng nhể ==" Tạo blog chuyên trang video - clip đê.
:) đó thật sự là 1 ý kiến hay, cám ơn bạn đã cho mình ý tưởng, dù cách này SEO có thể không tốt lúc đầu và cần nhiều công sức nhưng mình sẽ thử.

Có 1 cách kiếm được cũng khá, là cập nhật thông tin game hot sắp ra.
Đợt trước lúc mới ra game [censored] ở Nhật (game này phát hành bên Nhật trước, rồi tầm 1 tháng sau mới phát hành bên Mỹ), mềnh vào 1 trang livestream gameplay bên Nhật record cái gameplay của nó rồi up lên youtube, cũng được mười mấy ngàn views, mấy ngày sau nó có đoạn ending, up lên được hơn 100k views. Cơ mà hồi đó chưa có account GA, giờ nghĩ lại tiếc thật :D. À mà cái clip ending game có nhạc, hồi đó không sao nhưng mới đây nó gửi email bảo dính bản quyền, chả hiểu...
//Hiện tại channel chỉ có 3 videos này là có $ thôi @.@:

Có 1 cách kiếm được cũng khá, là cập nhật thông tin game hot sắp ra.
Đợt trước lúc mới ra game [censored] ở Nhật (game này phát hành bên Nhật trước, rồi tầm 1 tháng sau mới phát hành bên Mỹ), mềnh vào 1 trang livestream gameplay bên Nhật record cái gameplay của nó rồi up lên youtube, cũng được mười mấy ngàn views, mấy ngày sau nó có đoạn ending, up lên được hơn 100k views. Cơ mà hồi đó chưa có account GA, giờ nghĩ lại tiếc thật :D. À mà cái clip ending game có nhạc, hồi đó không sao nhưng mới đây nó gửi email bảo dính bản quyền, chả hiểu...
//Hiện tại channel chỉ có 3 videos này là có $ thôi @.@:
View attachment 23964
sao của bạn lượt view ít mà kiếm được nhiều vậy nhỉ? chắc toàn của nước ngoài :(. Đúng là mấy cái gì hot thì dễ thu hút nước ngoài nhưng dính bản quyền Youtube vụ nhạc chán ghê.

hiện tại thì vẫn không kiếm được 0.01$/ngày, quá hẻo luôn. :(

mới chơi :D
bạn chơi mạng nào mà kiếm được nhiều quá vậy :oops:, cái này không phải Youtube Partner qua Google Adsense thì phải.

thống kê youtube trên adsense đó :D còn ở youtube thì thống kê khoảng tầm 80% ở adsense cũng là số tiền sẽ nhận đc :D

thống kê youtube trên adsense đó :D còn ở youtube thì thống kê khoảng tầm 80% ở adsense cũng là số tiền sẽ nhận đc :D
nhưng sao chỉ có mấy ngày mà từ vài chuc view bạn tăng lên vài chục nghìn view được nhỉ? :( có boot traffic không vậy? channel của tui chẳng có ai vào view cả.

ko boot traffic :D traffic tự nhiên
lạ thật đó :(, không lẽ bạn có 1 trang mạng xã hội rất mạnh mới quảng cáo clip được nhiều vậy chứ. Hơn nữa, chắc clip bạn hot lắm mới nhiều người xem (bấm quảng cáo?). T_T.

ko có trang mạng xã hội nào cả :D. clip ko hot :D

ko có trang mạng xã hội nào cả :D. clip ko hot :D
o_O ngạc nhiên quá.....có được 1 k view hàng ngày đã rất khó rồi, lạ thật đó :rolleyes:, bạn có bí quyết gì thì cho mình xin 1 chút với.

Nếu như 100k view thì có kiếm được 50$ không nhỉ?

Nếu như 100k view thì có kiếm được 50$ không nhỉ?
bèo nhất là 100$ :) nếu ở Mỹ thì là 500$ :D

" kiếm tiền từ youtube dễ mà khó " << nhàm sao không ghi "trở thành tỷ phú dễ mà khó" cho dễ hình dung topic vớ vẩn

như e thế này được ko e đăng video em lên các kênh lớn như vn -zom haivl vv.......thêm mấy diễn đàn cùng vs mấy kênh tương tự như haivl thì cũng kiếm được gần 1$ 3 ngày nay =.=............đang cố gắng làm tiếp , Chia sẽ 1 cách , ko nên thủ động đợi người ta zo, trừ khi clip mình rất là hót =.=

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom