Referrer Kiếm tiền tự động với Jointopline-Cheat mà ko bị banned - RB 50%

Mẹo auto surf cho TOPLINE:

Cũng ko có gì ghê gớm, kiếm đc list url ngon 1 tí, nhắm chừng chạy gần đủ 1k point 1 ngày thì stop.
Có thể vào list url để sửa: Tạo dấu cách giữa 2 link cuối cùng của list, làm cho auto surf tới đó sẽ bị lỗi và dừng lại.
Hiện giờ mình cho nó chạy đc chừng 400-500 point thì nó tự stop rùi khi nào rảnh lại vào cho chạy lại từ đầu :">
Tuy ít point nhưng đỡ lo bị nghi cheat và banned.
Lảm nhảm ko bít có ai hiểu ko nữa mà thui kệ :">
Chừng nào topline scam pà kon nói 1 tiếng dùm :binhsua160:
Alice share cái auto surf đi :d

Lên ngày mới...................................................................

Mẹo auto surf cho TOPLINE:

Cũng ko có gì ghê gớm, kiếm đc list url ngon 1 tí, nhắm chừng chạy gần đủ 1k point 1 ngày thì stop.
Có thể vào list url để sửa: Tạo dấu cách giữa 2 link cuối cùng của list, làm cho auto surf tới đó sẽ bị lỗi và dừng lại.
Hiện giờ mình cho nó chạy đc chừng 400-500 point thì nó tự stop rùi khi nào rảnh lại vào cho chạy lại từ đầu :">
Tuy ít point nhưng đỡ lo bị nghi cheat và banned.
Lảm nhảm ko bít có ai hiểu ko nữa mà thui kệ :">
Chừng nào topline scam pà kon nói 1 tiếng dùm :binhsua160:
Bác không shared sớm giùm @_@
EM ngã ngựa ở em nào, tốn hết 10 cái VPS, cash out xong nhận dc mail ban :binhsua87:

cheat qua mặt được nó thì vài ngày bạn có proof, vậy sao bạn không post hết lên đi
đang đợi proof mới nhất rồi mình post lên, đợi nhe bạn

xịt mệ giờ nó khôn lắm nó *** ban ngay đâu, tao cứ để cho chúng mài cheat thoải mái đi cho chúng mày sướng đến lúc sướng xong rồi tau cho chúng mày chit

Lên ngày mới, bà con join vào nào

Mình đang chiến chưa đủ minpay thì nó suppend acc vì "lý do bảo mật", thây kệ cũng đỡ tức hơn là khi cashout rồi mới ban . Có nhiều người bị vậy không nhỉ ?

Account mình vẫn hoạt động tốt lên điểm đều, đang đợi proof mới nhất của nó

Lên ngày mới.............................

Em này đã scam đề nghị bà con ngừng chơi

chơi đàng hoàng mỗi ngày point lên k tới đc 500 point khi cash out đợi cả 10 ngày đến ngày thứ 10 thì nó báo thế này:
Hi nick,

We have received your request for cash out. Unfortunately, we will not be processing your payment because your TopLine account is marked as disabled in our system. If you feel you have received this message in error, please contact us at [email protected]

Best,

TopLine Team

Hài gửi support hỏi lý do rõ ràng thì nó không trả lời :binhsua33:

Chính xác nó đã SCAM

Có proof hôm nay rồi nha pà kon
Mỗi ngày treo ít thôi sau đó cho nó nghỉ nữa ngày rồi chạy tiếp :binhsua07:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016