Referrer Kiếm tiền tự động với Jointopline-Cheat mà ko bị banned - RB 50%

cho hỏi cái, treo mấy trang auto surf thì nó có hiện ads của topline ko, và có nhận đc tiền ko???

Ko vào được web auto của chủ thớt, làm cái blog khác blogspot đi, bị chặn chán quá thớt ah

cắm từ 2h tối qua đến sáng đc 720đ. giờ nó 728đ đứng luôn ko lên là sao vậy thớt

cắm từ 2h tối qua đến sáng đc 720đ. giờ nó 728đ đứng luôn ko lên là sao vậy thớt
xem Ad quảng cáo bị hình thế này không @@

xem Ad quảng cáo bị hình thế này không @@

Theo như bác chủ topic bên kia nói thì nó hiện cái banner xanh này là acc của bạn nó đang cho vào diện nghi vấn.
Dừng cheat và lướt web bình thường 1 ngày. :D
:binhsua11:

Theo như bác chủ topic bên kia nói thì nó hiện cái banner xanh này là acc của bạn nó đang cho vào diện nghi vấn.
1 ngày hay không thì không chắc,cứ lướt web bình thường(không auto) khi nào hết ad xanh mới auto tiếp :)

mình auto trên vps mà. chắc ko biết chơi cái này. chán, còn vài con vps bán luôn cho đỡ chán

trên vps ko lướt đc ko bác :binhsua12:
không được bạn à,bạn phải lướt web bình thường,có gì thắc mắc có thể pm support để hỏi mà,mình nhớ có người pm support nói về vấn đề này rồi,trong topic của hellboy bên market job ý

trên vps ko lướt đc ko bác :binhsua12:
mà quên bạn cắm auto ít thôi,ngày tầm 1k point được rồi không cần nhiều hơn đâu,mở 1 popup của auto để chạy thôi,chạy nhiều dễ ăn banned,mình nghĩ vậy,chạy được tuần nay rồi không thấy vấn đề gì

mà quên bạn cắm auto ít thôi,ngày tầm 1k point được rồi không cần nhiều hơn đâu,mở 1 popup của auto để chạy thôi,chạy nhiều dễ ăn banned,mình nghĩ vậy,chạy được tuần nay rồi không thấy vấn đề gì
1 tuần minh pay 1 lần,mình treo trên vps hiện đang có 3 em :(
Nhưng chưa có paypal :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week