Referrer Kiếm tiền tự động với Jointopline-Cheat mà ko bị banned - RB 50%

mà quên bạn cắm auto ít thôi,ngày tầm 1k point được rồi không cần nhiều hơn đâu,mở 1 popup của auto để chạy thôi,chạy nhiều dễ ăn banned,mình nghĩ vậy,chạy được tuần nay rồi không thấy vấn đề gì

mới có 7tram mấy mà. em nghĩ do auto site mà chỉ có 8tram mấy site nên số site trùng lặp nhiieu nó sinh nghi (em auto site này http://jointopline.zicvn.com). em chơi 1 vps 1 acc 30s/1popup. đang chơi 4 em vps. chút cắm thêm 4 em nữa đủ số paypal ;))

quái chẳng hiểu để trình ff kiểu làm chủ topic
có thấy lấy điểm đâu nhỉ
khi tắt trình duyệt
mở lại mấy site đó
thì điểm nó lên

:(( đã treo mwois đc hơn 800 point lại phát hiện cheat nó lại cho QC trang chủ của nó rồi :((

Đã hơn 30k rùi. cố gắng 2 ngày nữa sẽ có proof

Mẹo auto surf cho TOPLINE:

Cũng ko có gì ghê gớm, kiếm đc list url ngon 1 tí, nhắm chừng chạy gần đủ 1k point 1 ngày thì stop.
Có thể vào list url để sửa: Tạo dấu cách giữa 2 link cuối cùng của list, làm cho auto surf tới đó sẽ bị lỗi và dừng lại.
Hiện giờ mình cho nó chạy đc chừng 400-500 point thì nó tự stop rùi khi nào rảnh lại vào cho chạy lại từ đầu :">
Tuy ít point nhưng đỡ lo bị nghi cheat và banned.
Lảm nhảm ko bít có ai hiểu ko nữa mà thui kệ :">
Chừng nào topline scam pà kon nói 1 tiếng dùm :binhsua160:

nhiều máy trên 1 ip dc ko các bợn

nhiều máy trên 1 ip dc ko các bợn

Đang rút tiền từ topline nếu bị scam sẽ báo cho bà con biết

Chương trình này cũng ko dễ ăn. Làm nhiều cũng dễ bị nó phát hiện và ban. :binhsua29:

Lên nè.....................................................

Last edited by a moderator:
Mình đang rút tiền, có proof hoặc bị ăn quýt thì mình sẽ post tình hình lên cho bà con biết

Lên ngày mới........................................................

Lên ngày mới, bà con join vào nào

cheat qua mặt được nó thì vài ngày bạn có proof, vậy sao bạn không post hết lên đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week