Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

Yes, we have changed your IP, try flushing your DNS cache and it should start working for you.

Support thì nó bảo vậy, mà làm thử cũng ko đc @@. Fake IP thì vào đc trên iPhone, để IP Việt thì ko vào đc, nản :(
Bạn đợi cho nó DNS hoàn toàn nhé :) đợi trong vòng 24h nữa xem thế nào?

- - - Updated - - -

Đây là domain chính mình đăng ký từ khi tạo host, từ hqua trở về trước vào bình thường, tự nhiên sáng nay ko vào đc nữa @@
Nó là domain chính nên ko thể chọn Parkdomain đc

- - - Updated - - -

Chính hãng đó ;), mua gói bảo mật domain whoisguard của nó mà :D
:)) Chính hãng mà thông tin không chính chủ? giống mình http://who.is/whois/wapsv.mobi ;))

- - - Updated - - -

Mà sao không dùng DNS trung gian như pavietnam ý. Trỏ theo IP sẽ nhanh hơn :D

Bạn đợi cho nó DNS hoàn toàn nhé :) đợi trong vòng 24h nữa xem thế nào?

- - - Updated - - -

:)) Chính hãng mà thông tin không chính chủ? giống mình http://who.is/whois/wapsv.mobi ;))

- - - Updated - - -

Mà sao không dùng DNS trung gian như pavietnam ý. Trỏ theo IP sẽ nhanh hơn :D
Để mình xài thử cái DNS pavietnam xem sao, nhg fake ip thì vào đc nên mình ko nghĩ là do chưa DNS

Điên máu... tối ko đc là qua bác soonlove xúc con Hostgator luôn :(

Điên máu... tối ko đc là qua bác soonlove xúc con Hostgator luôn :(
Vừa cancel một tháng em hostgator xong. 9.95$/month không đủ khả năng chi trả :( Riêng em HMA đã chết rồi :(( Đang dùng godady hosting 12$/1 năm :D

- - - Updated - - -

chỉ mình cách chiến kiểu gc này với
Đó là bạn vào đổi gif card sau đó lấy gif card đổi lấy offer review bạn à? Trong mục Reward có cho đổi gif card itunes đó :D

Vừa cancel một tháng em hostgator xong. 9.95$/month không đủ khả năng chi trả :( Riêng em HMA đã chết rồi :(( Đang dùng godady hosting 12$/1 năm :D
T cũng đang nhắm con đó, nhg thấy review bảo ko ngon lắm, đông đông khách tý là lag, nên chọn con Stable này 17$ 1 năm, xài cũng ngon lắm, chỉ tự nhiên đùng 1 phát sáng nay ko vào đc... Còn hostgator của soonlove là đâm cc hay sao mà 30$ 1 năm đó :D

- - - Updated - - -

chỉ mình cách chiến kiểu gc này với
C đầu tư hoặc tự cày 1 iTune Gift card 10$, sau đó cứ khi nào có offer ra là chiến thôi, nếu có đk đầu tư thì bạn nào có > 2 idevice mình chỉ cách cheat mua 1 lần, xài đc toàn bộ idevice mình có :)

KO CẦN PHẢI LÀ REF​

Last edited by a moderator:
T cũng đang nhắm con đó, nhg thấy review bảo ko ngon lắm, đông đông khách tý là lag, nên chọn con Stable này 17$ 1 năm, xài cũng ngon lắm, chỉ tự nhiên đùng 1 phát sáng nay ko vào đc... Còn hostgator của soonlove là đâm cc hay sao mà 30$ 1 năm đó :D
Mình là mình không chơi CC nó suspend lúc nào không biết. Database mất hết. lúc nao cũng lo bị SUS :( Cứ tiền thật an toàn hơn. khả năng đâm cc chùa ở Hostgator rất khó vì chính sách verify nghiêm ngặt. :( Nói chung là phải pro mới dùng CC mua đc ở hostgator :D

- - - Updated - - -

Hic IP Italy nhiều offer mọi người qua đó làm nhé. Mình dính là đống list pending rồi :((

- - - Updated - - -

HIc mấy cái offer Game online khó chén quá :(

- - - Updated - - -

C đầu tư hoặc tự cày 1 iTune Gift card 10$, sau đó cứ khi nào có offer ra là chiến thôi, nếu có đk đầu tư thì bạn nào có > 2 idevice mình chỉ cách cheat mua 1 lần, xài đc toàn bộ idevice mình có :)

KO CẦN PHẢI LÀ REF​
hihi bạn chén đc phát nào chưa vậy

Mình là mình không chơi CC nó suspend lúc nào không biết. Database mất hết. lúc nao cũng lo bị SUS :( Cứ tiền thật an toàn hơn. khả năng đâm cc chùa ở Hostgator rất khó vì chính sách verify nghiêm ngặt. :( Nói chung là phải pro mới dùng CC mua đc ở hostgator :D

- - - Updated - - -

Hic IP Italy nhiều offer mọi người qua đó làm nhé. Mình dính là đống list pending rồi :((

- - - Updated - - -

HIc mấy cái offer Game online khó chén quá :(

Offer thì chịu rồi, mình chẳng làm con nào cả, vì suy nghĩ đầu tiên là Socks xịn, ko blacklist làm còn hên xui mới lead nên VPN Free thì làm sao ăn đc :D

- - - Updated - - -

hihi bạn chén đc phát nào chưa vậy
Mình ăn con nào post lên con đó mà :)

Chán quá cái web ko vào đc, làm trận Dota xả xì trét, tối ko đc xúc con host khác :binhsua105:

Chào các bác , vừa mới tham gia , trước chơi TapBooty , mà đau thiệt mua cái VPN 9$ toàn IP canada với US :( giờ Tapbooty hết bà nó app.

CHuyền qua FP xem sao :D

Hết app hay bị block vậy bạn :D

hết app bác ơi , vừa mới rút thêm 2$ từ nó , giờ treo nó luôn vậy , vài bữa nữa vào xem sao.

cái FP sao toàn pending thế các bác , mấy cái Slot mình chơi lv 2 luôn , Hotel thì reg luôn mà toàn Pending ( mình xài VPN canada)

hết app bác ơi , vừa mới rút thêm 2$ từ nó , giờ treo nó luôn vậy , vài bữa nữa vào xem sao.

cái FP sao toàn pending thế các bác , mấy cái Slot mình chơi lv 2 luôn , Hotel thì reg luôn mà toàn Pending ( mình xài VPN canada)
FP khó khăn hơn nhiều bạn à. Phải làm đúng yêu cầu cơ. mệt lắm. mình cả đống pending và removed hết rồi

FP khó khăn hơn nhiều bạn à. Phải làm đúng yêu cầu cơ. mệt lắm. mình cả đống pending và removed hết rồi
Ko phải là khó khăn hơn nhiều đâu, đa số các app ở FP thì nếu chơi nhiều TapBooty các bạn đều đã ăn hết rồi, FP hay hầu hết các app kiếm tiền bh đều chỉ tính lượt tải app đầu tiên về là lần tính point, các lượt sau tỷ lệ ko lên điểm rất cao

Còn app Slot vs Hotel thì tùy app mới ăn đc

Ko phải là khó khăn hơn nhiều đâu, đa số các app ở FP thì nếu chơi nhiều TapBooty các bạn đều đã ăn hết rồi, FP hay hầu hết các app kiếm tiền bh đều chỉ tính lượt tải app đầu tiên về là lần tính point, các lượt sau tỷ lệ ko lên điểm rất cao

Còn app Slot vs Hotel thì tùy app mới ăn đc

đúng là có mấy cái app y hệt bên Tapbooty , có cách nào qua ải này ko bạn ?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,866
172,940
Latest member
pickmegirl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back