Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

Đức có cái HotelsNow, mobile.de vs vài cái nữa ý, mình nhớ là ăn đc hết. offer thì ko ăn đc đâu, chỉ down app thôi, bỏ Offer đi :)

Chỉ mình cách chuyển điểm points thành paypal mình dc 1000p rồi mà sa ko thấy chỗ nào chuyển đổi hết tapbooty đó bạn

Bạn vào TapBooty, chọn Name that friend, sau đó bạn chọn Play for xxx Prize Points... Rồi chơi 1 game nho nhỏ nhận diện Friend trong facebook, thắng thì đc chuyển point, thua thì chơi lại, ko sao :)

Hướng dẫn mình ăn cái HotelsNow cái :) Offer Review thì nản rồi :(

HotelsNow ăn dễ thôi, c cài xong rồi search vài cái Hotels, để tầm 1' là nó + point, lưu ý là nếu c cài ở chỗ khác rồi FP ko lên point nữa đâu nhé :)

đùa chứ, chả hiểu do máy mới đổi chủ cũ k chưa chơi fp bao h hay ăn ở thế nào, mà từ hqua đc cái code vpn của thớt đến hnay làm trôi chảy quá cơ :)) mình sướng nhất mà thớt chắc sướng nhì :))
P/s: thớt ơi mấy cái app review phải mua à? mà làm như nào vậy ib cho mình với. nhớ hồi dùng máy cũ ở vpn us có mấy cái app review có 2 cái lên đến hơn 3k pts lận @@

đùa chứ, chả hiểu do máy mới đổi chủ cũ k chưa chơi fp bao h hay ăn ở thế nào, mà từ hqua đc cái code vpn của thớt đến hnay làm trôi chảy quá cơ :)) mình sướng nhất mà thớt chắc sướng nhì :))
P/s: thớt ơi mấy cái app review phải mua à? mà làm như nào vậy ib cho mình với. nhớ hồi dùng máy cũ ở vpn us có mấy cái app review có 2 cái lên đến hơn 3k pts lận @@

Máy mới mà lỵ ;)), app review thì phải mua rồi, đầu tư 1 cái iTunes gc hoặc tự chơi đổi ra sau đó làm tẹt ga :D, cũng là 1 hình thức đầu tư lãi cao mà :D

DOWNLOAD KEEK FOR 300 POINTS: Get Keek for free (today only) and get a huge 300 points (US only). Plus, tell a friend to get an extra 150 points.
Bạn nào chưa down Keek thì fake VPN US down nhé, FP thông báo trên facebook :)

Ăn Tasty rồi, các bạn nên đầu tư 1 cái GC phòng thân mà chiến nhé :)

- - - Updated - - -

Ăn no rồi đi ngủ thôi :)

Mình vẫn đang trỏ DNS về StableHost, check whois nó cũng báo vậy, mà chả hiểu sao ko đc @@

Yes, we have changed your IP, try flushing your DNS cache and it should start working for you.

Support thì nó bảo vậy, mà làm thử cũng ko đc @@. Fake IP thì vào đc trên iPhone, để IP Việt thì ko vào đc, nản :(

StableHost dùng cpanel 11x đúng không? Bạn park chưa?
Đây là domain chính mình đăng ký từ khi tạo host, từ hqua trở về trước vào bình thường, tự nhiên sáng nay ko vào đc nữa @@
Nó là domain chính nên ko thể chọn Parkdomain đc

- - - Updated - - -

Mà cái domain của bác thông tin chắc là hàng CC chùa quá ;))
Chính hãng đó ;), mua gói bảo mật domain whoisguard của nó mà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,819
Latest member
Naeme

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week