Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

đúng là có mấy cái app y hệt bên Tapbooty , có cách nào qua ải này ko bạn ?
Ko có cách nào bạn à, đợi đợt app khác thôi, bh bạn chơi bất kỳ chương trình j có những app này đều ko đc + point cả :)

Uh mình cũng thế, chắc nó mới update j chăng :)

- - - Updated - - -

Yeah, mình đã lên prồ fét sần ;))

Uh mình cũng thế, chắc nó mới update j chăng :)

- - - Updated - - -

Yeah, mình đã lên prồ fét sần ;))
Chúc mừng nhé ;))
Chắc FP đang cập nhật đợt app mới. Anh em chuẩn bị chiến đấu thôi :))

Last edited by a moderator:
App j đấy, mình đang ngoài đường chưa check, hóng app paid ;))

HMA là 1 dạng VPN, nó là 1 bộ gồm nhiều IP các nước gói trong 1 phần mềm, giá 11$
còn Pro VPN hay VPN One Click là 1 chương trình VPN, và nó cũng có chức năng tương tự, mình thấy cái nào ok nhất thì xài thôi :D

VPN OneClick thì mình có thể xài free, còn HMA thì ngon hơn, nhiều IP hơn, và phải mất tiền :)

HMA là 1 dạng VPN, nó là 1 bộ gồm nhiều IP các nước gói trong 1 phần mềm, giá 11$
còn Pro VPN hay VPN One Click là 1 chương trình VPN, và nó cũng có chức năng tương tự, mình thấy cái nào ok nhất thì xài thôi :D

VPN OneClick thì mình có thể xài free, còn HMA thì ngon hơn, nhiều IP hơn, và phải mất tiền :)
Cũng tính đầu tư tháng này thôi. Chứ tháng sau không xài HMA nữa. Tháng chẳng biết kiếm đc $ nào mà đã tèo mất 11$ :(

App này là app chính của nó máy nào cũng thấy mà nhỉ, c like facebook nó rồi refresh xem sao. App này đòi login facebook và mai mới + point thì phải :)

Pickat ăn ngay mà bạn :D

Quên ko check bên FP mà đã ăn bên FMA rồi... nếu có thì phí quá :(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,866
172,940
Latest member
pickmegirl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week