Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

Uh, đa phần bh họ đều chặn Bluestack hết rồi nên chỉ làm thật trên idevice đc thôi

Up cho ngày mới nào :D

FP thỉnh thoảng nó vẫn ra app đó bạn, nhg hnay thì hơi yên ắng, nhg khi nó ra app Paid thì chiến ngon, an toàn chứ ko nơm nớp lo như Tap :(

FP thỉnh thoảng nó vẫn ra app đó bạn, nhg hnay thì hơi yên ắng, nhg khi nó ra app Paid thì chiến ngon, an toàn chứ ko nơm nớp lo như Tap :(
Tapbooty nếu Fake IP nhiều lần trong ngày chắc chắn bị block hoặc BAN IP user và device anh em nên chú ý. Mình có con máy samsung vừa mượn chơi đã dính :( Mặc dù đã dùng HMA hẳn hoi

- - - Updated - - -

Mọi người ai ăn được cái Born to be rick slot chưa? 82fp mà khó chén quá. Làm đủ thứ vẫn pending list :((

Tapbooty nếu Fake IP nhiều lần trong ngày chắc chắn bị block hoặc BAN IP user và device anh em nên chú ý. Mình có con máy samsung vừa mượn chơi đã dính :( Mặc dù đã dùng HMA hẳn hoi

- - - Updated - - -

Mọi người ai ăn được cái Born to be rick slot chưa? 82fp mà khó chén quá. Làm đủ thứ vẫn pending list :((
Con đó bỏ đi bạn, ko ăn đc nó đâu, mình cũng bỏ con đó :D

Đã thấy Tasty Tadpols, các bạn nào tháy thì ăn mau nhé, đây là app Review :D

Review ko cheat đc đâu, con này buộc phải dùng Acc mua app về cơ :D

Cài lại máy thì nó mất dữ liệu app rồi nên nếu xuất hiện thì có thể chén đc :D

Germany mình ăn hết từ trước rùi nên h ko thấy app nào cả :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,819
Latest member