Got Paid Kiếm Tiền Đơn Giản cho Newbie đây, chăm chỉ thì 2-3$/1ngày

chuẩn rồi đấy mấy bác giật ttí ghê quá lây đâu ra 2-3/ngay chém
Chém đâu bác, mình làm vẫn cứ ào ào 3-5$ mà ! :(

Làm theo hướng dẫn đơn giản như thớt thì k bao giờ đc phải fake ip rồi lm off ms đc cái quan trọng nhất thì k có hướng dẫn.:mad:

Mình dùng vip72 sock làm khá tốt. Nhưng mà login lần 2, 3 vào thường bị lock acc. Xin chỉ dẫn làm thế nào để k bị lock

hiện tại thì do tình trạng vét quá gê của các pro, nên site đã tăng bảo vệ nhằm chống Cheat , bây h Fake đã khó nay càng khó hơn nhé , sơ hở là block 1 nốt nhạc , ai có point nhìu thì Ticket để lấy lại acc nhé , chờ mình kiếm site tương tự r ae đào tiếp v. :)))

lúc mình nhấn earn 25 points nó ra trang web nhập số đt rồi nhập xong lun r cũng ko nhận đc gì

vẫn cứ là oke :)) về cơ bản mình cũng là IP VN, nên mình chỉ hd theo cách mình ăn điểm, mình ăn point nhờ các pro tuyến dưới , chứ point mình làm ra thì ít lắm, các bạn muốn kiếm nhìu tiền, thì tìm học 1 khóa, và quay lại site này , k có gì là muộn :) các bạn k biết fake thì mình đã ns trước r, chỉ có thể click chay ăn điểm mà thôi, rất ít

fake bằng sòft nào vậy thớt, hma, sock, vip72 hay soft free???

thím fake ip bằng hma hay vip72 vậy?
đang tham khảo giá mà ko biết như nào @@
nhà e dùng fpt thì có lag ko vậy :))

Kinh nghiệm:
chiến mấy site kiểu này còn bèo hơn làm cho admin,trong khi mọi thứ cần trang bị lại như nhau.làm cho admin dc chỉ dẫn các kiểu.pay an toàn.có thể học kinh nghiệm để sau này làm admin.chiến ntn thấy tốn thời gian.pay tỉ lệ.chưa tính tới việc nhiều người cheat nát sớm.
Pro nào đi qua phán thêm vài câu đi.:D

Thớt coi xem có phải mình ref cho thớt ko? :)
User của mình là PaddyVu
Vừa bị scam 10$ bên hyip giờ muốn quay lại đây làm tiếp vs cái HSS cùi :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,747
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back