Kiếm tiền cùng Navizon bonus 0.5$ min pay 10$- PP

Status
Not open for further replies.
Reactions
307
MR
0.026
Please note: starting Saturday November 16 2013, the rewards program will be suspended. All the points that will have been uploaded before that date will be processed.

Xin lưu ý: bắt đầu Thứ Bảy ngày 16 tháng 11 năm 2013, các chương trình phần thưởng sẽ bị đình chỉ. Tất cả các điểm sẽ được tải lên trước ngày đó sẽ được xử lý.

thành thật chia buồn cho ai mua điện thoại để chơi cái này mà chưa kịp hồi vốn.

Chào mọi người, chắc hẳn bạn đã biết đến Navizon rồi. Hôm nay mình sẽ tuyển ref cho những ai chưa chơi Navizon và có chế độ bonus đặc biệt.
Sau khi các bạn làm ref của mình và kiếm điểm cùng với Navizon mình sẽ bonus 0.5$ khi các bạn đạt được 10.000 point lần đâu tiên để khích lệ tinh thần và những lần sau khi các bạn đạt được 10.000 point tiếp theo mình sẽ bonus qua paypal cho các bạn 0.3$ tiếp theo và mãi mãi nếu như site còn sống
:D.

Sau đây mình sẽ hướng dẩn lại cách chơi một cách cụ thể nhất để bạn có thể hiểu rõ

Điều kiện để kiếm tiền cùng Navizon các bạn cần có:
- 1 smartphone hệ điều hành androi phiên bản thấp nhất là 2.1 có gps và wifi để có thể được điểm tốt nhất ( hiện nay đa phần sài 4.1 , 4.2 nên chiến cái này vô tư).

Những hệ điều hành sau củng có thể kiếm điểm nhưng ko khả quan bằng androi.

- Một tài khoản paypal để nhận tiền. Navizon chỉ thanh toán duy nhất cổng paypal.
- Phương tiện đi lại, xe honda, xe đạp, xe taxi, xe bus…Bất cứ khi nào bạn đi đâu chỉ cần mở wifi,gps máy, gps Navizon thấy wifi điểm lên thế là có tiền.

Show proof cho bà con tin tưởng.

Mượn proof của 1 người chơi khủng.

B1: Đăng ký Navizon.
Bạn nhấp vào link sau để đăng ký-------------> Đăng ký

Sau khi nhấp vào link nó hiện ra khung đăng ký như sau.

Để chơi được trước hết ta tải Navizon về điện thoại bằng link sau.
Người dùng Android bạn vào link sau để download http://www.mediafire.com/?u2851ckxgcizvb1
Người dùng IOS click vào đây để download: https://itunes.apple.com/app/navizon/id291017250
Người dùng BlackBerry click vào đây để download: http://www.mediafire.com/?873v6ae6c7g4ea4
Người dùng Symbian click vào đây để download: http://www.mediafire.com/?xn6fn9snxv1k5v1
Người dùng Windows Mobile click vào đây để download: http://www.mediafire.com/?6f181w4wnozi6ae
Bảng sau cho bạn biết hạn chế của mỗi hệ điều hành, androi là đỉnh nhất không hạn chế gì cả.

Sau khi bạn cài ứng dụng vào điện thoại rồi thì ta vào để thiết lập điện thoại
Các bạn mở wifi, mở gps máy sau đó khởi động Navizon bạn vào existing user ( với điều kiện là bạn đã làm bước trên trên máy tính)Nhập user và password rồi login vào thôi.Sau khi đăng nhập Navizon bạn vào mapping mở gps của Navizon ( gps on nút ô vuông hiện lên màu đỏ) lên là xong.
Sau đó bất cứ khi nào đi ra ngoài bạn chỉ việc cầm theo chiếc điện thoại mở wifi, mở gps máy và gps của Navizon và đi ra ngoài khi bắt được điểm wifi hoặc trạm phát sóng là bạn có thể kiếm được điểm.
cách tính điểm thế nào :-
- 1 wifi nếu bạn phát hiện lần đầu tiên bạn sẽ được 3 điểm, lần thứ 2 về sau bạn được 1 điểm.
- 1 cellular nếu bạn phát hiện lần đầu tiên bạn sẽ được 15 điểm, lần thứ 2 về sau bạn được 2 điểm.

Ví dụ để hiểu rõ hơn : Bạn đi 1 vòng quanh phố bạn được 100 wifi và 20 cellular100 x 3 = 300 20 x 15 = 300Tổng điểm 300+300= 600 điểm.Nếu con phố tôi đi qua 1 lần thì lần thứ 2 có được tính điểm không ?Có nhưng tính như sau wifi 1 điểm và cellular 2 điểm.Khi có điểm bạn nhớ upload lên sever .trong phần mapping bạn chọn upload nhé.

Một số câu hỏi thường gặp.

1/ Navizon thanh toán qua đâu?
- Chỉ duy nhất paypal cho đến thời điểm này.
2/ Min pay là bao nhiêu:
- Tối thiểu bạn phải đạt được 10.000 điểm.
3/ 10.000 điểm bằng bao nhiêu usd?
- 10.000 điểm hoặc 10$
4/Tài khoản tôi tham gia có được rút tiền mãi mãi không?
- Tài khoản bạn tham gia là tài khoản thông thường chỉ được rút tiền được lần đầu tiên, lần sau bạn muốn rút phải up lên tài khoản premium=10$ hoặc là 10.000 point.(mình up bằng 10.000 point.
5/ có mấy cách up tài khoản premium?
- có 2 cách úp bằng 10.000 điểm hoặc 10$ ( có thể up bằng điểm trước rồi rút sau hoặc là rút trước rồi up sau nhung theo tôi thì các bạn nên rút tiền trước để có niềm tin vào nó lần sau rồi up củng được)Theo kinh nghiệm tôi được biết thì tốt nhất up bằng điểm vì up bằng $ Navizon đặt nghi vấn tại sao up lên premium được ta phải giải thích rắc rối.
6/ Nếu tôi không có điện thoại tôi có thể kiếm tiền với Navizon không?
Có bằng cách giới thiệu bạn bè.Bạn reg Navizon rồi login vào user sau đó vào mũi tên như hình sau:

Trong phần message các bạn kéo xuống sẽ thấy dòng chứ như sau đó chính là link ref của các bạn.

If you plan on registering, please do so by clicking on the link below:http://my.navizon.com/Webapps/UserAdmin/register.aspx?referral_code=5E5A5A5B5B5756That way, I can also earn some referral points since I'm the one who introduced you to the system ;-)

7/ Ý nghĩa của thông báo " Some of your points have not yet been processed "
- Điểm của bạn đang được sử lý và sẽ update lên web khi tính xong.

8/ Sau bao lâu thì hệ thống cập nhật(update) điểm của mình?
- Điểm của bạn sẽ được cập nhật sớm nhất vài tiếng và chậm nhất có thể lên 7 ngày nhưng thường chậm lắm là 3 hoặc 4 ngày là mình thấy đã có điểm lên web.
9/ Tôi có thể dùng 1 tài khoản trên nhiều điện thoại?
bạn tham khảo bảng sau sẽ rõ:
1) Kiểu người dùng cá nhân:

2) Kiểu người dùng gia đình:

10/Ý nghĩa của Unsuccessful referrals là gì?
Đó là những người đăng kí dưới link giới thiệu của bạn, tuy nhiên lại không thành công trở thành cấp dưới của bạn(cái này là do hệ thống của NAVIZON quyết định). Ví dụ như có thể có ai đó đã đăng kí Navizon trên chiếc điện thoại ấy, hoặc là Email, địa chỉ IP hay địa chỉ PAYPAL
Về cơ bản, người được giới thiệu phải có tài khoản Navizon mới, địa chỉ email mới, thiết bị chưa sử dụng Navizon lần nào và một địa chỉ Paypal mới.

Một số lưu ý khi tham gia:

1/Hầu hết khi tham gia lúc đâu ta không biết cách mở Navizon thế nào cho đúng cách nên thường không thu được điểm để khắc phục khi bạn đi ra ngoài đã mỡ gps máy, wifi và gps Navizon nhưng lại không lên điểm các bạn thoát Navizon, tắt gps máy, tắt wifi để khoảng 10 giây sau các bạn mở gps máy, wifi vô Navizon mở gps Navizon chừng nào thấy nút màu đỏ là được nhé sau đó thì có thể lên được điểm.
những lần chơi đâu tiên tốt nhất khi đi ra ngoài khoảng 500m ta check lại điện thoại xem có lên điểm không nếu không thì ta làm lại như trên nhé.

2/ thường lần đâu tiên các bạn kiếm được điểm trong máy nhưng khi các bạn upload lên web thì ko thấy điểm thì các bạn hãy chờ nhé Navizon sẽ cập nhật điểm cho các bạn trong thời gian tới nên không có gì là bất ổn cả, cứ yên tâm và kiếm điểm tiếp nhé.

3/ khi các bạn đi 1 vong về nhà nếu có mạng thì nên upload điểm lên web cho chắc ăn vì khi xảy ra sự cố với điên thoại hay bị lỗi máy cài lại thì Navizon sẽ mất sach điểm nên có điểm cứ upload lên nhé.

4/ khi cài đặt Navizon nó có điều khoản là có cho google thấy vị trí ẩn của bạn hay không bạn check vô đây thì mới có thể thấy điểm.

Bài viết có tham khảo 1 số ý từ blog : naviVN.blogspot.com

Last edited:
có gì ghi nguồn vào c ơi, k mai b guildgold lên lại kêu đó :D

củng có lấy 1 số ý bài của bạn guilgold nhưng đa số là tự viết các bạn đọc sẽ thấy sự khác nhau mà.
"lấy 1 số ý" thì cũng phải ghi nguồn của ai chứ :D

sao dk rồi mà nó vẫn báo Your points are being recalculated. Please check back later. ở phần reward nhỉ
phải đợi vài hôm nữa nó mới upload điểm b lên web nhé, h cứ lo kiếm điểm thui, k mất đâu mà lo ^^ cuối ngày upload 1 phát là xong

không co điện thoại xịn chán quá :D:D:D

à 1 máy tạo 2 tk có bị gì ko ta :D
ý bạn là máy dt hay máy tính,
nếu máy dt thì 1 máy chỉ được 1 tài khoản,nhưng 1 tài khoản có thể sử dụng cho nhiều điện thoại.
còn máy tình thì 1 máy có thể lập 2 tài khoản Navizon được.máy tính tui ở nhà đã từng lập cho 3 tài khoản đến giờ vẩn ko sao.

đề nghị mod close topic này dùm. tôn trọng bài viết người khacs guildgold. câu kéo reg thì tạo website riêng mà kéo.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom