Spotlight Kiếm tiền 5$/1h dành cho newbie đang gặp khó khăn đang bị bí tắt trong việc kiếm tiền

Status
Not open for further replies.
Donkeymails thì có làm sao ...thằng donkeymails này uy tín mà......mà trang này 1h làm éo dc 1$ nữa nói gì 5$ :))

chắc làm bằng socks , cái này bảo đảm 1h được 5$ . Nhưng mà requite đợi đến tận thế cũng được pay :))

nếu bạn là lâu năm
Time
Hay scam ra đảo r.
thì tài khoản này không chứng tỏ điều gì. Lấy nick chính vào đây cố chấp với mình. Đưa yahoo cũng dc.

cho mình xin cái yahoo để kiểm chứng.
Để mod tét cách này hieu qua khong nha. Hien tai minh có 35 acc donkey moi cái 5$ < . Chờ mod kiểm chứng cách này đi. Ai không cheat đoc kĩ đi rồi nói.

- - - Updated - - -

nếu bạn là lâu năm
Time
thì tài khoản này không chứng tỏ điều gì. Lấy nick chính vào đây cố chấp với mình. Đưa yahoo cũng dc.
Bác làm cách nào hay thế chỉ ta đi

cho mình xin cái yahoo để kiểm chứng.
Để mod tét cách này hieu qua khong nha. Hien tai minh có 35 acc donkey moi cái 5$ < . Chờ mod kiểm chứng cách này đi. Ai không cheat đoc kĩ đi rồi nói.

- - - Updated - - -

nếu bạn là lâu năm
Time
Vậy là hiểu rồi nhé . Làm mình hóng cái thread này hôm qua đến giờ . Làm mất cả time

- - - Updated - - -

trang này ổn định 20 - 5 là có tiền.

thông cảm nhé . Mình còn 3 4 acc requite từ tết đến giờ chưa pay nè. Cậu nói cũng bằng thừa cậu gởi lên 5 cái proof thanh toán từ donkeymails >5$ đi . Tớ đi bằng đầu

Nếu 35acc của bạn được pay.Thì tớ sẽ cúi đầu xin lỗi cậu.Còn chưa được pay.mà cậu dám lên đây bán tut.Cậu nghĩ chưa ai test làm offer us ở acc vn à.Xem có bao nhiêu người được pay.Chẳng hiểu đối chứng kiểu gì
Còn nick chính thì reg từ 2010 nhưng chưa có bài viết nào.Mà cái tài khoản.Cái nick thì cũng chẳng chứng tỏ cái gì cả

Vậy là hiểu rồi nhé . Làm mình hóng cái thread này hôm qua đến giờ . Làm mất cả time

- - - Updated - - -

thông cảm nhé . Mình còn 3 4 acc requite từ tết đến giờ chưa pay nè. Cậu nói cũng bằng thừa cậu gởi lên 5 cái proof thanh toán từ donkeymails >5$ đi . Tớ đi bằng đầu

đừng có nói dốc như thế. đi bằng đàu cậu nhé. hiện tại nó đang pay kìa. CHờ tới 20 di

ta pay trang donkeymails toàn 2$ k à :binhsua06:vậy là rõ rồi nguyên nhân vấn đề là thằng donkeymails :binhsua06:

Nếu 35acc của bạn được pay.Thì tớ sẽ cúi đầu xin lỗi cậu.Còn chưa được pay.mà cậu dám lên đây bán tut.Cậu nghĩ chưa ai test làm offer us ở acc vn à.Xem có bao nhiêu người được pay.Chẳng hiểu đối chứng kiểu gì
Còn nick chính thì reg từ 2010 nhưng chưa có bài viết nào.Mà cái tài khoản.Cái nick thì cũng chẳng chứng tỏ cái gì cả
Vì cách làm của cậu thui. để mình vào LR lấy roof nha

Lưu ý bác MOD.Bác check không phải là check acc có làm được 5$/h hay là 5$/acc hay không.Mà check là check proof được donkeymail nó pay kìa.Còn làm bao nhiêu $/h chẳng có ý nghĩa gì khi mà nó chỉ là con số trên cái site của thằng donkey

Nên có cái proof cho rõ ràng. Chứ offer cuối tháng mới pay . Cả tháng làm đc 5k$ mà ngày 30 nó ko pay thì cũng bằng hòa.

Vì cách làm của cậu thui. để mình vào LR lấy roof nha

Lấy proof đi :)) , nhớ đừng PTS nhé .Time pay của donkeymails cậu còn ko biết huống chi chém gió . Donkeymails pay 2 tuần 1 lần và pay từ thứ 5 đến thứ 2 tuần sao . Khẳng định thớt scam

Lấy proof đi :)) , nhớ đừng PTS nhé .Time pay của donkeymails cậu còn ko biết huống chi chém gió . Donkeymails pay 2 tuần 1 lần và pay từ thứ 5 đến thứ 2 tuần sao . Khẳng định thớt scam
bạn khing thường mình à mình canh khoản thời gian nó về rồi biết. mình nói tiền về luôn á. Cậu đọc sẽ hiểu vì cách của mình không đăng nhập vào 2 lần nên chỉ chờ nó pay thui. Mình làm thì khoản thời gian đó

đừng có nói dốc như thế. đi bằng đàu cậu nhé. hiện tại nó đang pay kìa. CHờ tới 20 di

DKM nè thì DKM, theo lịch pay của nó là tối thứ 7 ngày 15-12, nếu chưa pay hết nó sẽ pay tiếp vào tối 18-12, sau đó nó lại mở cổng để rút tiền

Không chèn được ảnh kèm xem tại đây nhá http://3.bp.blogspot.com/-qR7TzmHY0l8/UMlxJltnQTI/AAAAAAAAFeE/h0MwcVbPOB4/s1600/dkm.jpg

Lịch pay của DKM mà bảo là 20 à? anh em cẩn thận

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back