Spotlight Kiếm tiền 5$/1h dành cho newbie đang gặp khó khăn đang bị bí tắt trong việc kiếm tiền

Status
Not open for further replies.
Mình cũng thế cũng cheat acc nhưng khi làm thì nó vẫn bt khoảng 1 tháng vào lại vẫn bình thường.......cho đến khi nhấn nút pay qua 2 ngày thì ban acc láo vl
thế mới bảo nó thâm nho đến ngay pay nó mới ban coi như mình làm không công cho nó :binhsua136:up cho mod vào đóng cửa thoai topic hết hót roài. làm mình hóng từ sáng:binhsua04:

There are currently 106 users browsing this thread. (47 members and 59 guests)

- - - Updated - - -

mod close topic giùm đi ạ không chút nữa mình lên sr.member mất :))

toàn mùi scam nó nghi nhầm đó.nó định nghi 5$/1ngay mà nham nên thành vậy đó.nó mà làm đc thế thì lương cha thằng giám đốc nửa chứ
Bạn gõ captcha nên nghĩ 5$/h là nhiều ;)) , Chứ bọn offer như thế là bt mà @@ Cần gì giám đốc

Last edited by a moderator:
Bạn nói làm mình nhớ đến lúc mới bước vào MMO và chơi cái này ,Cách 2 tuần đến thứ 6 là vào check acc mà lần nào tim cũng sóc lọ . Check 100 acc thì bi baned hết 50 - 60 acc có khi còn hơn nữa . Đó là bằng IP việt còn bằng sock thì tớ dùng mail US , info US luôn mà nó ko pay cũng ko baned acc mới ác
giờ mình chán nó lắm roài cứ captcha tuần nhanh gọn làm ít mà xiền cũng tàm tạm. Khi nào có site ptc mà min pay 0 thì mình lại ptc nhiệt tình luôn:binhsua04:
mà nếu newbie không muốn cheat thì có thể tham gia vào hệ thông 15 site của tụi nó (site khác đều có min pay) 1 tháng chắc cũng được 30~50 lr đấy cũng không tốn time đâu chỉ cần tai mail khac lr khác nhau mỗi lần làm xong 1 site del cooke là được. Nhớ del sach nha xót là ban acc đây :binhsua08:

Bạn gõ captcha nên nghĩ 5$/h là nhiều ;)) , Chứ bọn offer như mình thế là bt mà @@ Cần gì giám đốc

em nói thiệt, em mới chập chững mấy hôm nay chưa biết bắt đầu từ site nào nữa mà nhìn anh nói vậy em ngưỡng mộ quá =.=

xin hỏi là mod test thế nào rồi ạ ?
vậy là thiệt hay scam ạ ?

mình xin trả lời thay mod là thiệt nhưng 5lr/1h thì hơi khó với mấy bạn. Còn nếu bạn muốn mua bí kíp mà ai cũng biết là bí kíp gì có thể pm theard còn không muốn mất xiền có thể lục post đầu ở box offer. hoặc inbox mình mình chỉ cho vài mánh :binhsua15:

Mình đã test xong rồi đây, không có gì mới mẻ cả. Tất cả những nhận định của các bạn comment phía trên đều đúng. Mình có 2 giải pháp cho bạn chủ topic lựa chọn.

1 là Close topic
2 là đóng bảo hiểm 100$ rồi bán cho 20 người, đợi đến 20 nếu nó pay đúng như bạn chủ topic nói thì hoàn lại tiền bảo hiểm cho bạn chủ pic

Mọi người cũng không cần hóng thêm, không có gì đặc biệt cả, những tut dạng này đã có từ cái thời mmo mới mở cửa, và nó là cái bí kíp thất truyền mà chủ topic mới tìm lại được, nhắc lại cho bạn chủ topic biết là bây giờ là 2012 sắp 2013 rồi chứ không còn là những thời 2005 - 2006 nữa đâu mà quay lại những trò cheat như thế này. Ngày xưa mình cũng giống bạn chủ top cũng mơ mộng những trò này lắm nhưng rồi chỉ 1 thời gian ngắn thôi là vỡ mộng. Nói chung mọi người thông cảm cho bạn chủ top còn trẻ người nên vẫn còn rất mơ mộng.

Nói vậy thôi, còn tùy chủ top quyết định 1 trong 2 phương án trên mà mình đưa ra

Bạn gõ captcha nên nghĩ 5$/h là nhiều ;)) , Chứ bọn offer như mình thế là bt mà @@ Cần gì giám đốc

bác này nói chuẩn đấy nhưng offer cũng yêu cầu trình độ và kĩ thuật cheat cao hoặc là admin chứ không chưa chắc = cap đâu :binhsua15:bạn nói thế mèm lại đổ xô về off thì chết:binhsua04:

Mình đã test xong rồi đây, không có gì mới mẻ cả. Tất cả những nhận định của các bạn comment phía trên đều đúng. Mình có 2 giải pháp cho bạn chủ topic lựa chọn.

1 là Close topic
2 là đóng bảo hiểm 100$ rồi bán cho 20 người, đợi đến 20 nếu nó pay đúng như bạn chủ topic nói thì hoàn lại tiền bảo hiểm cho bạn chủ pic

Mọi người cũng không cần hóng thêm, không có gì đặc biệt cả, những tut dạng này đã có từ cái thời mmo mới mở cửa, và nó là cái bí kíp thất truyền mà chủ topic mới tìm lại được, nhắc lại cho bạn chủ topic biết là bây giờ là 2012 sắp 2013 rồi chứ không còn là những thời 2005 - 2006 nữa đâu mà quay lại những trò cheat như thế này. Ngày xưa mình cũng giống bạn chủ top cũng mơ mộng những trò này lắm nhưng rồi chỉ 1 thời gian ngắn thôi là vỡ mộng. Nói chung mọi người thông cảm cho bạn chủ top còn trẻ người nên vẫn còn rất mơ mộng.

Nói vậy thôi, còn tùy chủ top quyết định 1 trong 2 phương án trên mà mình đưa ra

=)) =)) =))

Tiền đâu mà đóng bảo hiểm đây trời =))

vote 1 .....................

1 là Close topic

mod làm mình nhớ lại 1 thời mơ mộng với donkey :binhsua08:đóng thôi mod ới không mình lên ser mất :binhsua16:

1 ngày kiem dc 5$ du an ba bua sáng - chiều - tối là được rồi, cần gì mà mua máy cái tut tào lao đấy.
mịa nó ăn ko dc thi pót , ko thi kiem $ bằng bán tut.
có khi mình cũng bán tut nhỉ :D

Attachments

122.9 KB · Views: 56
    106.7 KB · Views: 43
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543