Spotlight Kiếm tiền 5$/1h dành cho newbie đang gặp khó khăn đang bị bí tắt trong việc kiếm tiền

Status
Not open for further replies.
share tut 5$/h,làm buổi tối,vị trí:đứng đường.công cụ:dầu ăn :-"

cac ban vao nhan hang nhaaaa
loặn cái nhần .............................éo cho ta test gì cả.........nếu tut là dành cho new thử hỏi new lấy 5$ đâu ra để mua cái tut của bạn ................ nếu bạn thực sự giúp cho newbie thì bạn phải làm như thế này.......... chia sẻ cho newbie rồi newbie làm 1h trả tiền lại cái tut cho bạn thế rất là hợp lí........còn nếu k làm như vậy thì sửa lại cái title giùm nhé.......giúp cho pro éo phải giúp cho newbie đâu .... lêu lêu

anh em trật tự nào. tớ buy rồi! đang test :))

đừng bàn tán scam nhiều đợi xem nhé

khong giup newbie thi con lau minh moi ban voi gia do
Thử hỏi bạn newbie lấy 5$ đâu ra..........Nếu bạn giúp newbie thì hãy cho các bạn ấy làm sau 1h trả lại cho bạn ...chứ bạn sợ gì ?????? mình là newbie nên .........:))

tiền không phải là tất cả bạn à. lớp 9 học sinh gioi nhưng 11 thì yếu. quê với đời lắm cậu à

tiền không phải là tất cả nhưng không có tiền thì không có tất cả , bạn mới lớp 11 nên mình hiểu , cứ học đi bạn à, đến lúc vào đại học ra trường và đi làm bạn sẽ hiểu được câu tiền có phải là tất cả hay không =))

Thử hỏi bạn newbie lấy 5$ đâu ra..........Nếu bạn giúp newbie thì hãy cho các bạn ấy làm sau 1h trả lại cho bạn ...chứ bạn sợ gì ?????? mình là newbie nên .........:))
ai cung nhu cau thi nat sao cau

éo ai theo chủ đề của mình cả...........cmt nãy giờ mỏi hết tay éo đứa newbie nào nó theo mình cả toàn linh tinh bí đao

- - - Updated - - -

ai cung nhu cau thi nat sao cau
Tớ hỏi nhé.........nếu c sell thì kiểu nào nó chẳng nát......chi bằng share cho new thôi .............mình nữa nhá

tiền không phải là tất cả nhưng không có tiền thì không có tất cả , bạn mới lớp 11 nên mình hiểu , cứ học đi bạn à, đến lúc vào đại học ra trường và đi làm bạn sẽ hiểu được câu tiền có phải là tất cả hay không =))
mẹ em quánh em chết bác à. em phải học

mẹ em quánh em chết bác à. em phải học
nói với mẹ cậu là: mẹ đừng tào lao bí đao nữa.... mẹ ngồi yên đi con nuôi mẹ...bằng cái tut của bạn đấy( lời của trẻ em 12t khuyên đừng làm theo :)))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week