Spotlight Kiếm tiền 5$/1h dành cho newbie đang gặp khó khăn đang bị bí tắt trong việc kiếm tiền

Status
Not open for further replies.
Trên đời dưới thế mới thấy miếng ăn đi bán ;)) bạn ấy đang bán cách làm 5$/h đó ko hiểu hả các bác=))

sau khi gửi 5$ vào LR của bạn ấy thì bạn ấy sẽ share cách kiếm 5$ / 1h. Cách kiếm tiền của bạn ấy là :"bạn bắt chước mình, vào forum MMO tạo 1 topic bán TUT kiếm tiền 5$ /1h. Bảo đảm bạn sẽ được giống mình, được những thằng ngu send cho 5$"

sau khi gửi 5$ vào LR của bạn ấy thì bạn ấy sẽ share cách kiếm 5$ / 1h. Cách kiếm tiền của bạn ấy là :"bạn bắt chước mình, vào forum MMO tạo 1 topic bán TUT kiếm tiền 5$ /1h. Bảo đảm bạn sẽ được giống mình, được những thằng ngu send cho 5$"
minh da chung minh la khong scam roi nha cau. Minh da ban choi 4 nguoi roi. Neu scam thi minh dep lau roi. Khong theo doi topic thi dung noi lung tung nua nha. Toan to ra minh hieu biet. Ai muon nc minh scam nua thi doc comment het di. Minh cung khong can cac ban mua. Chi mong cac ban dung phat bieu linh tinh nha

Last edited by a moderator:
Hien tai minh dang di hoc nen on yh tren dt. Minh khong the giao dich dc. 12h trua nay minh se gd. Va huong dan ro cho cac ban.

Xin lỗi tất cả thành viên của diễn đàn. Có vẻ mình hơi nóng. mục đích của toppic này là mình bỏ mmo nên share cái này ai muốn mua thì mua.Mình nói rồi, mua hay không tùy vào mấy bạn đừng có ném gạch.
Bạn nào mua gửi 5$ vào Lr U3737701
Sau đó gửi mail cho mình: [email protected]
Tai khoan LR va ma giao dich. Em se gi qua cho cac ban. Yh smallpig_smallchicken
toàn mùi scam nó nghi nhầm đó.nó định nghi 5$/1ngay mà nham nên thành vậy đó.nó mà làm đc thế thì lương cha thằng giám đốc nửa chứ

Sao mà topic này vẫn hot zậy trời? chủ thớt đang học lớp 11, nghĩa là chỉ thuộc hàng em út trong cái forum toàn các bác già và đầy "kinh nguyệt" này, vậy mà đòi kiếm 5$/1h sao? Xin lỗi nhưng mình tin hông nổi :binhsua08:

Sao mà topic này vẫn hot zậy trời? chủ thớt đang học lớp 11, nghĩa là chỉ thuộc hàng em út trong cái forum toàn các bác già và đầy "kinh nguyệt" này, vậy mà đòi kiếm 5$/1h sao? Xin lỗi nhưng mình tin hông nổi :binhsua08:

tut thì đầy nhưng mà không phải bê nguyên vào ăn được đâu, tut chỉ là hướng dẫn thôi, ăn được hay không là ở mình, nói chung là chả ai mang bát cơm của mình cho thằng khác ăn cùng cả :binhsua04::binhsua04:

Ai mua share đi :binhsua03:

ui em share tut ptc 5usd/h nè nhưng sơ bị các pro cho ăn gạch lắm. Thật ra cũng chả có gì em dúc kết từ kn offer thôi :binhsua15:mỗi tội ngồi thu lr lẻ mệt lắm:binhsua08:với lại cheat xong em đảm bảo nó sẽ cho việt nam vô blacklist :binhsua15:share miễn phí luôn nhưng bác làm đc hay không là chuyện khác :binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,789
172,864
Latest member
Digitalmalad

Most viewed of week

Most discussed of week