Spotlight Kiếm tiền 5$/1h dành cho newbie đang gặp khó khăn đang bị bí tắt trong việc kiếm tiền

Status
Not open for further replies.
Mình gét chủ thớt kêu share đi rồi ta trả tiền sau éo chịu thế thì giúp newbie ****** gì

Không thấy mod nào lên tiếng mình đành lên tiếng vậy, bạn đưa mình test, chỉ nửa tiếng là sẽ có kết quả rõ ràng cho mọi người ở đây, được thì pm yahoo: pokervn2012 hoặc inbox cho mình. Còn không thì sẽ close topic vì có dấu hiệu scam. Mình xin hứa là sẽ không share lại cho bất kì ai khác, mình chỉ lên xác nhận là có đúng hay không thôi

Không thấy mod nào lên tiếng mình đành lên tiếng vậy, bạn đưa mình test, chỉ nửa tiếng là sẽ có kết quả rõ ràng cho mọi người ở đây, được thì pm yahoo: pokervn2012 hoặc inbox cho mình. Còn không thì sẽ close topic vì có dấu hiệu scam. Mình xin hứa là sẽ không share lại cho bất kì ai khác, mình chỉ lên xác nhận là có đúng hay không thôi
chờ mình xíu................... Với lại bác Trung pet đã khẳngddiinnggj không scam rui còn nghi ngờ gì trời

tốt nhất ai đã mua và test thì vào xác nhận hoặc chủ thớt đưa cho mod test rồi có kết quả ngay. cứ ngồi cãi nhau đến bao giờ mới xong :m097::m097:

chờ mình xíu................... Với lại bác Trung pet đã khẳngddiinnggj không scam rui còn nghi ngờ gì trời
Cậu đưa mình coi câu nào khẳng định là không scam với, cậu Trung Peter nói là chưa rõ và không có thời gian để test và nhờ người khác có uy tín test, mình có thừa thời gian để test cho bạn. Nếu bạn cứ khăng khăng từ chối thì mình đành close topic vì lí do có dấu hiệu scam

Cậu đưa mình coi câu nào khẳng định là không scam với, cậu Trung Peter nói là chưa rõ và không có thời gian để test và nhờ người khác có uy tín test, mình có thừa thời gian để test cho bạn. Nếu bạn cứ khăng khăng từ chối thì mình đành close topic vì lí do có dấu hiệu scam

tốt nhất là mod test cho công tâm :binhsua06:

Thằng em tớ không biết nhiều về MMO,thấy thế nên ham.Mua về đưa tớ xem.Xin cảnh báo các bạn là Scam nhé.Nói về donkeymail.Ai mmo lâu năm đều biết thằng này rồi.Nên đừng mất công nhá các bạn :binhsua12:

Xác nhận là đang test cho bạn này, giờ mình bận ăn trưa, 2h sẽ có kết quả cho các bạn, mọi người không cần spam nhiều.

Thằng em tớ không biết nhiều về MMO,thấy thế nên ham.Mua về đưa tớ xem.Xin cảnh báo các bạn là Scam nhé.Nói về donkeymail.Ai mmo lâu năm đều biết thằng này rồi.Nên đừng mất công nhá các bạn :binhsua12:
cho mình xin cái yahoo để kiểm chứng.

Donkeymails thì có làm sao ...thằng donkeymails này uy tín mà......mà trang này 1h làm éo dc 1$ nữa nói gì 5$ :))

cho mình xin cái yahoo để kiểm chứng.
Để mod tét cách này hieu qua khong nha. Hien tai minh có 35 acc donkey moi cái 5$ < . Chờ mod kiểm chứng cách này đi. Ai không cheat đoc kĩ đi rồi nói.

- - - Updated - - -

nếu bạn là lâu năm
Time
thì tài khoản này không chứng tỏ điều gì. Lấy nick chính vào đây cố chấp với mình. Đưa yahoo cũng dc.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week