Got Paid Kiếm Tiền Đơn Giản cho Newbie đây, chăm chỉ thì 2-3$/1ngày

bạn IP VN hả, làm hết 2 cái survey chưa, làm hết 2 cấi thì đã 83 điểm r
mình fake ip us làm dc 1 cái survey với 1 con android thì dc 171pts mà mỏ hoài làm ko lên nữa :( sẳn cho mình hỏi cái là làm cái này có thể fake ip đi nhiều nước 1 acc dc ko

mình fake ip us làm dc 1 cái survey với 1 con android thì dc 171pts mà mỏ hoài làm ko lên nữa :( sẳn cho mình hỏi cái là làm cái này có thể fake ip đi nhiều nước 1 acc dc ko
k đc. nhé bạn, bạn làm như v. là bị band ngay , mà bạn fake bên US r , s lại k có offer để làm nhỉ , bạn cập nhật profile của bạn lại, để tên nước ngoài địa chỉ nước ngoài , thế ms có offer nhé bạn

k đc. nhé bạn, bạn làm như v. là bị band ngay , mà bạn fake bên US r , s lại k có offer để làm nhỉ , bạn cập nhật profile của bạn lại, để tên nước ngoài địa chỉ nước ngoài , thế ms có offer nhé bạn
có nhiều survey lắm nhưng mình làm ko lead làm dc vài con thôi :(

Vào nhận free 10 point kìa các bác
Code : BIRTHDAY10

chiến nhiều acc rồi pay sao nhỉ, pay chung 1 tài khoản chắc bị ban hả
chiến nhìu acc thì tạo nhìu ví khác nhau, rút về ví phụ r chuyển tiền về ví chính nhé bạn

da~ thu dang ki' va` fake ip sang us va` bi ban nick ngay lap tuc'
bạn fake lúc đăng ký lun, chứ đăng ký trên IP VN , r bật fake thì bị band đúng r :)))

Up cho thớt ! :D

OMG Untitled.png

Nghiệp Offer với cài này phải nghiên cứu thêm ! :D

Kiếm bằng mỗi cái minutestaff thì sao mà ăn thua được , lên được 200 points chắc lúc đấy còn cái xác khô . Mấy cái survey kia dở hơi kiểu gì ấy.

:( Nghe bình luận gần đây mà thấy nghiệp này nên tạm dừng ! :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back