bác dân lập trinh, xem thử máy mình cấu hình thế này thì thêm ram được không.
Ram 1 GB thì dùng Xp đi :D

Ram 1 GB thì dùng Xp đi :D
đang tính ghost lai nè bác, nhưng thấy win 7 ham quá chừng. dùng thấy nó ổn đinh ghê, qua cái bản ghost xp của mình xài 1 hồi lầ thấy có lỗi, tải trên mang thì chả có cái nào ghost được, bác có bản ghost xp nào hơm, cho mình xin.

đang tính ghost lai nè bác, nhưng thấy win 7 ham quá chừng. dùng thấy nó ổn đinh ghê, qua cái bản ghost xp của mình xài 1 hồi lầ thấy có lỗi, tải trên mang thì chả có cái nào ghost được, bác có bản ghost xp nào hơm, cho mình xin.
Tải ghost làm gì :D
Mình toàn tải từ microsoft nên cũng ít biết :D

Thêm 1 thanh ram 1g nữa là chơi đc rồi còn j
mình không biết máy mình có khe ram dự trữ, hay cấu hình này có thể thêm được ram không, nên đang hỏi nè bạn ơi. chứ ko mua về thì phí,với ram 1g loại nào cũng được sao bạn, máy compaq 6710b

bác dân lập trinh, xem thử máy mình cấu hình thế này thì thêm ram được không.

Dễ thôi bác, với cầu hình này thì:
Cách 1: cài win xp cho nhẹ
Cách 2: cài lại win 7 nhưng là bản home basic hoặc home pre sẽ nhẹ hơn đc kha khá vì bản bác dùng là ultimate nên khá nặng với RAM 1GB
Cách 3: cắm thêm RAM 1GB là ngon.

2 cách đầu ko mất tiền, còn cách cuối mất tiền, tùy bác chọn :D

Dễ thôi bác, với cầu hình này thì:
Cách 1: cài win xp cho nhẹ
Cách 2: cài lại win 7 nhưng là bản home basic hoặc home pre sẽ nhẹ hơn đc kha khá vì bản bác dùng là ultimate nên khá nặng với RAM 1GB
Cách 3: cắm thêm RAM 1GB là ngon.

2 cách đầu ko mất tiền, còn cách cuối mất tiền, tùy bác chọn :D
mình sẽ chơi lun 2 cách. mai mình sẽ đi hỏi thử ram 2 g giá nhiêu rồi lắp lun, thank bạn nhé

Tí động lực cuối ngày cho mấy bác...

Và rất cảm ơn hôm qua đã có bác hướng dẫn mình thêm một mẹo cheat khá nhanh. Mặc dù tuy không sử dụng nhiều nhưng rất cảm ơn bác đã chia sẻ đúng với tinh thần lúc tạo group.

Và tất nhiên em hứa với bác, rút kinh nghiệm cho đợt vừa rồi nên từ giờ cho tới lúc cách đó bị fix thì e cũng méo share cho ai cả =))

Tí động lực cuối ngày cho mấy bác...View attachment 66257 View attachment 66258

Và rất cảm ơn hôm qua đã có bác hướng dẫn mình thêm một mẹo cheat khá nhanh. Mặc dù tuy không sử dụng nhiều nhưng rất cảm ơn bác đã chia sẻ đúng với tinh thần lúc tạo group.

Và tất nhiên em hứa với bác, rút kinh nghiệm cho đợt vừa rồi nên từ giờ cho tới lúc cách đó bị fix thì e cũng méo share cho ai cả =))
Share cho t với đi :d

Vào group bạn ngày từ lần đầu tiên bạn tạo group, do acc fb bị checkpoint vào lần 2 đã được bạn approved vào group nhưng sao giờ mình bị remove khỏi group rồi vậy bạn.. :(

Cũng vừa biết thêm vài site ngon lành cành đào kèm thêm 1 mẹo nữa,mà chắc để test thêm 1 vài thời gian xem thữ có nhanh hơn cách này không thì share cho cậu tiếp....FB: Võ Tân

Vào group bạn ngày từ lần đầu tiên bạn tạo group, do acc fb bị checkpoint vào lần 2 đã được bạn approved vào group nhưng sao giờ mình bị remove khỏi group rồi vậy bạn.. :(
cô vẫn kiên trì kiếm BTC gớm nhỉ :)

Đợt trước HYIP làm cô lỗ vốn nhiều quá :( Giờ kiên trì kiếm BTC chứ ko đầu óc lại nghĩ đến HYIP là lỗ nữa hic hic.... Cháu còn chơi HYIP Hourly ko?
cháu giải nghệ lâu rồi cô ơi :) giờ cũng đang cầm xẻng đi đào BTC

Announcements

Forum statistics

Threads
420,867
172,940
Latest member
pickmegirl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week