Vào group bạn ngày từ lần đầu tiên bạn tạo group, do acc fb bị checkpoint vào lần 2 đã được bạn approved vào group nhưng sao giờ mình bị remove khỏi group rồi vậy bạn.. :(
Tại tạo gr chủ yếu để ace share exp cũng như chia sẻ nhau. Mà chả thấy ai quan tâm nên thôi tự thẩm tiếp cho lành vậy :v

Cũng vừa biết thêm vài site ngon lành cành đào kèm thêm 1 mẹo nữa,mà chắc để test thêm 1 vài thời gian xem thữ có nhanh hơn cách này không thì share cho cậu tiếp....FB: Võ Tân

Dạo này cũng nhiều site ngon nhưng nó toàn chơi kiểu chống bot = cách limit, khó ăn vỡi nên đang ngâm cứu cách khác.

Btw, ăn theo phong trào chống cheat, http://bitcoinlist.xyz/ 2001 satoshi , nhưng chect choác proxy ko ăn được đâu =))

Tại tạo gr chủ yếu để ace share exp cũng như chia sẻ nhau. Mà chả thấy ai quan tâm nên thôi tự thẩm tiếp cho lành vậy :v

Dạo này cũng nhiều site ngon nhưng nó toàn chơi kiểu chống bot = cách limit, khó ăn vỡi nên đang ngâm cứu cách khác.

Btw, ăn theo phong trào chống cheat, http://bitcoinlist.xyz/ 2001 satoshi , nhưng chect choác proxy ko ăn được đâu =))

Ơ sao bạn biết chả thấy ai quan tâm, nếu ko quan tâm mình đâu có theo bạn từ lúc ban đầu bạn tạo group được bạn chỉ cách làm, rồi vào group lần thứ 2, từ post nào đến comment trên group mình đều đọc hết tự nhiên thấy bị remove ra khỏi group nên mình phải hỏi bạn xem thế nào :(

1 tiếng cày nát đít thì may ra được 0.3->0.5$ => 10 tiếng chỉ được 3->5$ muốn 10$ thì xác định nát ass.

Mình có tool auto toàn tập (điền ví, submit...) chỉ nhập captcha ko thôi, mem làm bình quân cũng chỉ 12k/h là cùng, làm sao 1 ngày kiếm 10$ nổi.

Thì chắc là do cháu còn có làm việc mmo khác nên ít thời gian dành cho việc đào này :)
cô đào kiểu gì nhanh thế? cháu nhấn anti bot cũng mệt rồi. Có mấy trang nó nằm dính ads click mãi không xong bỏ luôn

cô đào kiểu gì nhanh thế? cháu nhấn anti bot cũng mệt rồi. Có mấy trang nó nằm dính ads click mãi không xong bỏ luôn

Có thủ thuật nhanh 1 chút, do có bạn cũng làm faucet chỉ cô, nên mới may mắn kiếm được nhiều chút :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,221
170,371
Latest member
sun52zzcom
Back
Top Bottom