1 Tí Gọi Là Động Lực Cho AE ( các số trên là satoshi chứ không phải bitcoin nha ) :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

0.00031238 là bitcoin, còn 31238 mới là shatoshi. Các số trên là bitcoin chứ ko phải shatoshi nhé

ý bác là edit lại cái html của trang cho nó khỏi che à :D em thì toàn tìm những site đơn giản để chơi, hơi ít tiền một tí nhưng 15s - 30s là xong 1 trang rồi, đỡ phải mò lâu mệt lắm :)
Chừng nào khó quá mình mới inspect, site aqua và green thì mình dùng adblock

Trung bình 1h được 200000 shatoshi ko các bác

Cập nhật líst site mới dễ chiến cho anh em!
http://list-faucetbox.blogspot.com/p/faucet.html
Để chiến hiệu quả thì anh em làm theo một số mẹo sau:
+ Mở ít nhất 5 tab để chiến hiệu quả, sử dụng các phím tắt để chuyển tab cho nhanh(Ctrl+Tab)
+ Site nào nó hết tiền hay bị lỗi thì các banj tick vào ô bên cạnh! để lượt sau khỏi mất thời gian mở trang đó lên
+ Các site có bắt buộc kéo dấu chấm vào ô chữ nhật thì các bạn ZOOM lên (giữ phím Ctrl và lăn nút Scroll trên con chuột)
+ Tải tiện ích Click&Clean để xoá cookies cho nhanh
+ Làm xong một lượt xoá cookies, ai có proxy thì dùng proxy, ai không có thì tắt modem rồi mở lại(khuyến khích cách này vì có nhiều trang nó chặn proxy và vì thằng Admin nữa)

AE nào có acc XAPO.COM bán cho tớ nha ! 1$ / acc ( ai muốn bán đăng nhập vào acc và bấm chuyển tiền nếu được có nhiêu tớ thu hết nha ) ! AE nào cần bán Inbox tớ hoặc LH yahoo : blue_kangtash

acc đi kèm mail thôi nha , không cần sdt chỉ cần xác nhận tớ 1 lần tớ đăng nhập là xong ! Thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week