Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
có job thằng chủ job nó kiu click 8 Qc tak.ru khác nhau, trên trang nó, cho hỏi như vậy củng đc ha mấy bạn

Job đó bn RUB ..... Mà theo mình thì nên bỏ.....

Từ bé đến giờ chưa gặp cái job nào bắt clik 8 cái TaR.ru cả :binhsua72:
Job đâu đưa đây xem nào :binhsua75:.Cùng lắm là 2 cái là cùng.Có lần éo có cái quảng cáo nào mình bấm vào WMlink nó ra thẳng site chính của WMlink luôn.Dính thằng chủ job nó trả lại xong bảo : Ko cần phải quảng cáo cho WMlink :m077:

zerosonic để lại YH trong inbox mình, mai lh hướng dẫn có hậu tạ 5$. Tks!

Cho mình hỏi.

Sao mình đăng ký làm ref cho svalmta mà lại thành ref của thằng Alexander [ID: 1023364] nào là sao?????

zerosonic để lại YH trong inbox mình, mai lh hướng dẫn có hậu tạ 5$. Tks!

Không cần nhiều thế đâu.:m131:
Cơ mà có 2 chuột bạch trước cậu thử tay nghề Support của mình giờ thành pro hết roài.1 người mình nghĩ sau này còn giỏi hơn cả mình :binhsua04:
Sao mình đăng ký làm ref cho svalmta mà lại thành ref của thằng Alexander [ID: 1023364] nào là sao?????

Bác bị Bán Cmnr :m131:

dùng tool quản lý job của bác dinhbuu.Còn riêng ads GA lâu lâu bạn click lại link cũng ko sao đâu,đừng trùng nhiều lần quá là được.Mình làm nhiều lúc site nó ko có ads mới vẫn thường click vào những ads cũ và vẫn tính bình thường.Vì dá của GA mỗi site nó có 1 code riêng nên khi click nó sẽ tính cho code đó chứ ko tính IP như takru hay wmlink
Ủa, vậy chủ yếu để ý không trùng ads của takru với wmlink thôi hả? :binhsua166:Vì trước h mình làm thấy cũng chưa job nào bị trả lại vì trùng link.
Tiện đây cho hỏi về cách tạo acc LR cho nhiều acc choi seo.Về thông tin cá nhân như địa chỉ ,ngày tháng năm sinh có cần khai chính xác không?Vì 1 mặt mình sợ nếu khai không chính xác không rút tiền về ngân hàng được,mặt khác nếu khai chính xác sợ bên seo nó phát hiện ra thế là công toi.:binhsua04:

has fflopu

Không cần nhiều thế đâu.:m131:
Cơ mà có 2 chuột bạch trước cậu thử tay nghề Support của mình giờ thành pro hết roài.1 người mình nghĩ sau này còn giỏi hơn cả mình :binhsua04:

Bác bị Bán Cmnr :m131:

Sao ko send đi pa :binhsua75:

Sao ko send đi pa :binhsua75:

Forum tích hợp cái More Info để vào đấy lấy info cho chính xác đỡ đi copy link tinh lại còn :m131:

Ủa, vậy chủ yếu để ý không trùng ads của takru với wmlink thôi hả? :binhsua166:Vì trước h mình làm thấy cũng chưa job nào bị trả lại vì trùng link.
Tiện đây cho hỏi về cách tạo acc LR cho nhiều acc choi seo.Về thông tin cá nhân như địa chỉ ,ngày tháng năm sinh có cần khai chính xác không?Vì 1 mặt mình sợ nếu khai không chính xác không rút tiền về ngân hàng được,mặt khác nếu khai chính xác sợ bên seo nó phát hiện ra thế là công toi.:binhsua04:

Ai giải đáp giùm với:binhsua21:,đang lăn tăn.À, mà các pro trong đây chơi seo đang xài tool gì thế?Mình cũng đang muốn mua tập xài cho tiện.

Ai giải đáp giùm với:binhsua21:,đang lăn tăn.À, mà các pro trong đây chơi seo đang xài tool gì thế?Mình cũng đang muốn mua tập xài cho tiện.

- Ừm,chủ yếu là đừng để trùng takru,wmlink và 1 số link khác.Còn GA thì thoải mái nhưng ko khuyến khích.Chỉ khi nào bí quá,trong site job ko có ads GA mới thì mới click vào link cũ thôi nhé!
- Theo mình thì takru và wmlink vẫn có thể trùng link ads nhưng phải cách nhau >15 phút vì 1 IP cứ cách 15p là có thể click lại link wmlink và taktu 1 lần.

Chán quá.Hum nay vào tự nhiên 4-5 cái job mình vẫn làm thường xuyên giờ đánh dấu X to đùng :m003:
Mình giật mình nghĩ bảo hay lag mình bấm nhầm vào từ chối nhiệm vụ :binhsua135:.Hóa ra dịch ra thì nó đập vào mặt cụm từ : Tôi từ chối Việt Nam " :binhsua32:.Buồn Tập 1 ...

Làm hết 2 acc hết job rồi giờ dỗi dỗi kiếm thêm 1 vài job add vào tool.Đang vui vì kiếm đc 5 job ngon lành ...Đùng phát có Mail ...Nhìn là đã chán rồi :m003:
Vào đọc gặp ngay thằng chủ job rõ lịch sự " kích chuột của bạn đc giả quá rẻ.Mà hình như anh ấy không trả tiền cho kích chuột từ đất nước của bạn " :binhsua45:Tủi thân out luôn.Dis ****** GG ....:binhsua46:

Vào đọc gặp ngay thằng chủ job rõ lịch sự " kích chuột của bạn đc giả quá rẻ.Mà hình như anh ấy không trả tiền cho kích chuột từ đất nước của bạn " :binhsua45:
Thằng chủ job này vui đáo để

Chán quá.Hum nay vào tự nhiên 4-5 cái job mình vẫn làm thường xuyên giờ đánh dấu X to đùng :m003:
Mình giật mình nghĩ bảo hay lag mình bấm nhầm vào từ chối nhiệm vụ :binhsua135:.Hóa ra dịch ra thì nó đập vào mặt cụm từ : Tôi từ chối Việt Nam " :binhsua32:.Buồn Tập 1 ...

Làm hết 2 acc hết job rồi giờ dỗi dỗi kiếm thêm 1 vài job add vào tool.Đang vui vì kiếm đc 5 job ngon lành ...Đùng phát có Mail ...Nhìn là đã chán rồi :m003:
Vào đọc gặp ngay thằng chủ job rõ lịch sự " kích chuột của bạn đc giả quá rẻ.Mà hình như anh ấy không trả tiền cho kích chuột từ đất nước của bạn " :binhsua45:Tủi thân out luôn.Dis ****** GG ....:binhsua46:

Đíu xíu... Nhiều thăng chủ JOB.... Trong job không đề là cấm Việt Nam:binhsua135:.... Lúc mình làm xong nộp báo cáo.... Thì bị từ chối "IP Việt là không được chấp nhận" Hài vãi chưởng :binhsua146:

Căng nhỉ, hix. Làm ăn ngày càng khó khăn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,663
170,762
Latest member
fductm29
Back
Top Bottom