• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Tìm nguyên 10 trang không thấy đâu ... kéo xuống nhiều hoa hết cả mắt ... bác nào rảnh trả lời luôn dùm em phát ...

hỏi thêm tí ... quảng cáo Tak và WM làm sao để biết mình vào rồi vậy ... chỉ vào nó mã hoá link chả biết vào hay chưa à ...
http://mmo4me.com/showthread.php?68504-Kiem-4-den-16-ngay-voi-SEOSPRINT-Version-2/page196
đây...... Vào tham khảo nhé..... Còn cái làm sao để biết được đấy thì nhớ or dùng tool thôi.... Cách sử dụng tool thì vô ĐÂY....

Các bác cho em hỏi là muốn xóa 1 tk bị штрафник thì làm cách nào ạh :p Em quên chưa change IP đã đăng nhập 2 acc trên 1 máy nên bị :(

Nếu acc không có giá trị mấy thì bỏ đi lập cái khác, tuy nhiên nếu đã bị cái dấu đỏ này thì sẽ bị cả 2 acc chứ không phải 1 cái đâu, muốn giữ acc lại thì click vào avatar sẽ ra một trang yêu cầu nộp phạt, chấp nhận nộp phạt thì sẽ được bỏ cái dấu này đi

Vào ĐÂY rồi kéo về nhé... Có đầy đủ hết đó......

Hình như lúc sớm có lập Pic tuyển Ref phải ko?Đc i em nào ko :m131:
Tool mình cho bạn với tool bạn có trùng nhiều không?:binhsua02:Nếu không anh em mình trao đổi tý nhê?Mà cấm share cho mem tool của mình nhá :binhsua76:

Hình như lúc sớm có lập Pic tuyển Ref phải ko?Đc i em nào ko :m131:
Tool mình cho bạn với tool bạn có trùng nhiều không?:binhsua02:Nếu không anh em mình trao đổi tý nhê?Mà cấm share cho mem tool của mình nhá :binhsua76:

La liếm cũng được 2 bạn rồi.... Đang hướng dẫn cụ tể.... Newbie hết....:binhsua75:Tool mình tổng hợp job của ae + job của mình thêm vào nữa mà.... Mình có lấy tool của bạn đâu.... Hình như bạn chưa send :binhsua75:

- - - Updated - - -

Cái link down video hướng dẫn sao dùng pass nó báo ko đúng vậy bạn
Passs đúng mà bạn.... Sai sao...........:binhsua87:

Last edited by a moderator:
Các bạn có cách nào làm job mà tránh trường hợp click trùng 1 site ad google cho nhanh không ?Chứ mỗi lần kt lại cũng mất thời gian quá!!! :binhsua04:

ai tét thử 100 list job cho ip vn của bác baolinh share chưa cho ý kiến. Thanks

Các bạn có cách nào làm job mà tránh trường hợp click trùng 1 site ad google cho nhanh không ?Chứ mỗi lần kt lại cũng mất thời gian quá!!! :binhsua04:

dùng tool quản lý job của bác dinhbuu.Còn riêng ads GA lâu lâu bạn click lại link cũng ko sao đâu,đừng trùng nhiều lần quá là được.Mình làm nhiều lúc site nó ko có ads mới vẫn thường click vào những ads cũ và vẫn tính bình thường.Vì dá của GA mỗi site nó có 1 code riêng nên khi click nó sẽ tính cho code đó chứ ko tính IP như takru hay wmlink

dùng tool quản lý job của bác dinhbuu.Còn riêng ads GA lâu lâu bạn click lại link cũng ko sao đâu,đừng trùng nhiều lần quá là được.Mình làm nhiều lúc site nó ko có ads mới vẫn thường click vào những ads cũ và vẫn tính bình thường.Vì dá của GA mỗi site nó có 1 code riêng nên khi click nó sẽ tính cho code đó chứ ko tính IP như takru hay wmlink

Vote e e!:binhsua90:

:binhsua46::binhsua46:
Chán quá! Cái list job hơn 200 của mình giờ có mầy ngày mà còn chưa nổi 100 cái! :binhsua47:

Từ giờ làm ăn gì nữa đây!

Mà nhà có ai dùng comodo dragon ko nhể! Sao xóa cookie+tất cả các cái bằng tổ hợp phim "ctr+shif+del" mà nó vấn bị vài trang lưu nhể!

Dùng cleaner lại ko ứng dụng!

chán quá mấy bữa nay mạng fpt chập chờn ko làm đc gì cả:(

... mình cũng xài mạng fpt nè ... nhiều bữa dis mạng liên tục luôn ... cứ vào mạng là dis :)) ... lắm hôm cạp captcha cạp toàn đất ăn :)) ... làm SEO dis mạng vẫn còn làm đều đều đc ...

... mình cũng xài mạng fpt nè ... nhiều bữa dis mạng liên tục luôn ... cứ vào mạng là dis :)) ... lắm hôm cạp captcha cạp toàn đất ăn :)) ... làm SEO dis mạng vẫn còn làm đều đều đc ...
Cạp cáp mệt lắm bạn à. Gõ pro đi nữa cũng phải biết mỏi tay :)) Seo thì khác........

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,005
171,058
Latest member
bertatl
Back
Top Bottom