• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Dạo này lười làm JOB quá :binhsua146:Hôm qua tìm 3 cái job 0.8 làm thì nó từ chối cả 3... Danh tiếng âm thậm tệ :binhsua160:

Kinh nghiệm đầy mình mà để nó từ chối ah?Chửi chết mẹ nó đi chứ.:m131:
Phải gửi tin nhắn lại là : WTF???:m131:

Kinh nghiệm đầy mình mà để nó từ chối ah?Chửi chết mẹ nó đi chứ.:m131:
Phải gửi tin nhắn lại là : WTF???:m131:

Ối mẹ.... Kệ nó... Danh tiếng kiếm thì mấy hồi :binhsua146:

- - - Updated - - -

có auto không các mem?chứ chiến không với nó mệt lắm
Không có auto nhé..... Cái này mà có auto thì hốt rồi :)) Chỉ có tool thôi.... Kéo tool về thì xem #1 đấy........:binhsua136:

Ối mẹ.... Kệ nó... Danh tiếng kiếm thì mấy hồi :binhsua146:

- - - Updated - - -

Không có auto nhé..... Cái này mà có auto thì hốt rồi :)) Chỉ có tool thôi.... Kéo tool về thì xem #1 đấy........:binhsua136:

Trừ những cái nhiệm vụ TaR.ru với Wmlink nó chuyển đổi hơi lằng nhằng.Còn lại nhiệm vụ GG làm 20s xong tất tần tật :m131:
Mỗi tội phải chờ cho Tap nó load đủ với lại theo thời gian của chủ job thôi :m131:

Trừ những cái nhiệm vụ TaR.ru với Wmlink nó chuyển đổi hơi lằng nhằng.Còn lại nhiệm vụ GG làm 20s xong tất tần tật :m131:
Mỗi tội phải chờ cho Tap nó load đủ với lại theo thời gian của chủ job thôi :m131:

GA làm ngon nhất... Nhưng job chỉ có GA thì giá không cao = có hết tất tần tật:binhsua146:Treo là cái t ghét nhất... Làm xong nộp luôn thì quên mịa đi.... 100 job đánh vù :))=))

thiệt không vậy... nếu vậy thì captcha chết hết hả...

Cái gì chết cái gì sống chả quan trọng gì cả?MMO này chả cách nào ko kiếm đc tiền và kiếm đc nhiều cả?Quan trọng là đầu tư vào nó như thế nào?Các Pro captcha ngày kiếm 15-20$ đầy kia kìa.Còn mình thì ko theo đc.Lẹt đẹt ngày cố đc 2-3$ ko theo nổi.Mệt lắm :m003:
Mỗi cái 1 khác.Quan trọng là mình bỏ bao nhiêu công vào để tìm hiểu thôi

Cái gì chết cái gì sống chả quan trọng gì cả?MMO này chả cách nào ko kiếm đc tiền và kiếm đc nhiều cả?Quan trọng là đầu tư vào nó như thế nào?Các Pro captcha ngày kiếm 15-20$ đầy kia kìa.Còn mình thì ko theo đc.Lẹt đẹt ngày cố đc 2-3$ ko theo nổi.Mệt lắm :m003:
Mỗi cái 1 khác.Quan trọng là mình bỏ bao nhiêu công vào để tìm hiểu thôi

Chưa đủ trình để 1 ngày cạp cáp được 15-20$ ::binhsua75:

Kakulta Сегодня, в 13:22 500.00 LibertyReserve

Rút tiền về mai đi chơi lễ nào :binhsua146:

Mấy bro cho hỏi 2 tài khoản LR mà cùng 1 IP thì send tiền cho nhau dc ko vậ{ ????:binhsua163:

List job của mình :binhsua146:
gì vậy má, ngày mình làm 300 nv mà chưa dám post kìa:binhsua163:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,012
171,068
Latest member
Vanbao2601