Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
bạn nào làm thành công một job nào rồi hướng dẫn mình làm với ... từ hum qua đến h làm 3 job mà chả đc tiền ... không hiểu làm sai chỗ nào :( ...

Last edited by a moderator:
"мой ID: 1174420
мой Аккаунт будет удалён через 28часа я открываю novi sait seo , и вот Коды моего новава задани № 146568 (hotelsin-dubai.blogspot.com) это задание будет постоянное ЗАДАНИЕ ДОБАВЬТЕ В ИЗБРАННОЕ

мой Аккаунт будет удалён через 28 часа я открываю novi sait seo , и вот Коды моего новава задани № 146567 (famous-rapper.blogspot.com) это задание будет постоянное ЗАДАНИЕ ДОБАВЬТЕ В ИЗБРАННОЕ"

Bắt đầu từ sáng nay nhận đc 2 cái Mail có nội dung như này rồi .hazzzz :binhsua35:
Chrome dịch là tài khoản của bạn bla bla bị khóa sau 28h nữa.Nhưng phía trên lại có ID 1174420 thì nó lại ko phải của mình :m131:.
Lại còn cái Blog của job mình hay làm nhiệm vụ nữa chứ.Chả hiểu kiểu gì :binhsua37:bác thớt off mất rồi ah :binhsua35:

các bro chơi nhiều acc cho hỏi làm hết list 1 acc rồi thay ip log acc khác hay là fake ip chiến nhiều acc 1 lượt vậy . ?
Câu hỏi của mình cũng như vậy các bạn phờ rô cho mình cái phương pháp làm với :( làm 1 acc 1 lần hay nhiều acc 1 lần vậy :!

Câu hỏi của mình cũng như vậy các bạn phờ rô cho mình cái phương pháp làm với :( làm 1 acc 1 lần hay nhiều acc 1 lần vậy :!

Mình cũng Newbie :m103:
Cũng hiểu nỗi khổ khi hỏi mà chẳng ai trả lời :binhsua43:
Nhưng bạn nên đọc trước khi hỏi đc ko?Cái này nói rất nhiều ở Page trước mà.Lười vừa thôi chứ :binhsua33:

Nhưng bạn nên đọc trước khi hỏi đc ko?Cái này nói rất nhiều ở Page trước mà.Lười vừa thôi chứ :binhsua33:

Hic mình cũng đọc rùi mờ ko thấy nói gì đến , mình chỉ muốn hỏi là mọi người chơi 1 acc 1 rồi log acc khác hay fake ip chơi nhiều acc 1 lần thui mà :(

Ta hộ một tay cho nè :( 1 acc 1 IP 1 Máy tính... Cách chơi nhiều accc:
+Dùng nhiều trình duyệt( mỗi trình duyệt một acc) or 1 trình duyệt( clear cookie sau mỗi lần đổi acc)
+Khi đổi acc thì fake ip or tắt đi bật lại modem là ok.....

Làm đúng các bước nhé, không SEO tóm được thì cả 2 acc bị phạt đấy.... 30 rub thì phải xót lắm.......

Thực ra ai cũng từ newbie lên cả, ngày trước mình cũng toàn tự tìm hiểu, đọc hết tất cả comment của mọi người và tự làm, chứ hầu như không hỏi ai cả. mọi người thực ra không phải lúc nào cũng vào xem câu hỏi của các bạn và trả lời. có nhiều bạn thậm chí không tìm hiểu mà đã hỏi, có những câu hỏi đã được trả lời mới vài ngày trước, vài ngày sau, lại thấy có 1 câu hỏi tương tự như vậy. nhiều lúc nhìn thây câu hỏi như vậy, thực sự mình không muốn trả lời. nên các bạn đừng trách mọi người sao không trả lời câu hỏi cho các bạn. Lời khuyên chân thành cho các bạn newbie khi muốn tham gia làm job seo: các bạn hãy tìm tất cả các topic nói đến seo trong 4rum này, đọc tất cả các hướng dẫn và các comment của mọi người. tớ đảm bảo đến 80% các câu hỏi của các bạn đã được trả lời trong các comment trước đó. hãy tự tìm tòi cho mình sẽ rất nhanh chóng lên pro.

Còn vấn đề chơi nhiều acc:

Các bạn lập 2-3 acc, mỗi acc lập trên 1 IP khác nhau, thông tin khác nhau nhé.
Bạn tạo 1 list job khoảng 100job. Ví dụ bạn có 3 acc seo1, seo2, seo3. đầu tiên bạn làm acc seo1, hết 100job, sau đó xóa cookie bằng ccleaner,rùi thay IP, có thể fake ip hoặc reset modem ( khuyên dùng HMA để fake ip), tiếp tục làm đến acc seo2, làm hết 100job đó, lại xóa cookie và thay ip để làm acc seo3. Các bạn có thể làm trên nhiều hoặc trên 1 trình duyệt đều được.
Đó là cách chơi nhiều acc seo. Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền từ seo

cho em hỏi là khi nào cần xoá cookie và rs modem để thay đổi IP vậy các bác ... làm mấy job ngày đầu đoạn hướng dẫn đã yêu cầu xóa cookie và thay đổi IP rồi ...

Máy yếu quá, làm cứ lag giật phát mệt. Ráng cắn răng làm thêm kiếm $ mua bộ i3

cho em hỏi là khi nào cần xoá cookie và rs modem để thay đổi IP vậy các bác ... làm mấy job ngày đầu đoạn hướng dẫn đã yêu cầu xóa cookie và thay đổi IP rồi ...

Sặc.nghe theo nó có mà bán nhà :m131:
Nó sợ mình click lại quảng cáo ý mà.thế mới cần Tool :binhsua48:.Có lúc mình làm 1 mạch 80 job nhìn lại ko cái ads nào trùng cái ads nào.Dài dằng dặc luôn :m131:
Mà dạo này gặp rất nhiều quảng cáo việt nam nhá.Cứ thấy quảng cáo VN là bấm :m131:

http://123do.vn/landing/viral/?ref=53390
ai rảnh click zùm tơ' phat' :">
Mơi' reg thử acc event 123do của Shin :binhsua44:
Ke' cai' nha tên thơt' :binhsua41:

- - - Updated - - -

Sặc.nghe theo nó có mà bán nhà :m131:
Nó sợ mình click lại quảng cáo ý mà.thế mới cần Tool :binhsua48:.Có lúc mình làm 1 mạch 80 job nhìn lại ko cái ads nào trùng cái ads nào.Dài dằng dặc luôn :m131:
Mà dạo này gặp rất nhiều quảng cáo việt nam nhá.Cứ thấy quảng cáo VN là bấm :m131:

qc hiện theo IP, nêu' bạn làm acc IP VN thì no' co' nhiều qc VN hơn bt.
Test **** add-on tree style tab cho FF như tớ nói chưa? Kết quả sao ùi?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,501
Latest member
trafficweb

Most viewed of week

Most discussed of week