Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
cậu vào 4rum của nó xem nó có ấn tượng tồi với Việt Nam vì lý do gì nhé, còn ban acc Việt Nam thì gần như là sẽ không có, mà chỉ có chủ job nó sẽ giới hạn không để IP VN làm nữa mà thôi ( ví dụ điển hình là web-ip). đây không phải là tôi biện hộ,tôi cũng chẳng làm gì để dẫn đến IP VN bị ghét cả.cái quan trọng ở đây là mọi người chơi nhiều acc nhưng chơi như thế nào mà thôi.

Chị cho em xin mấy cái lý do nó ban IP VN vô inbox nhé,vì thật tình em làm job thì cẩn thận,chủ job paid đều đều ~ 100job/ngày,job cấm toàn ghi lý do là "Việt Nam" mà ko hiểu sao ghét dữ thế,tiếng Nga thì em ko hiểu dc nên thắc mắc từ lúc làm seo tới giờ :binhsua37:

mai học việc cái .có vẻ như a em dấu nghề hay sao ấy hỏi k ai trả lời cả ...chán quá !
ai nhiệt tình thì giúp với .cứ chém với nhau mãi thế...:binhsua32:

Mình cùng ý kiến với Coingo :binhsua33:
Không có ý gì đâu.Nhưng khuyên thật nhé.Ăn thật làm thật thì chả ai nó động gì đến mình cả.Nếu các bạn đọc comment cũng sẽ biết mình cũng chỉ là Newbie.Nhưng mình chơi hiện tại đc 2acc ngon lành.Mình chỉ mới choi hum 14/08 thôi.acc 2 mới lập hum kia đã rating 3,60 rồi.Cái acc chính rating 6.:binhsua43:
Mình làm nhiều nhiệm vụ.Cũng có nhiều cái trả lại.Nhưng nó trả lại mình đọc kỹ lại cả yêu cầu làm việc và yêu cầu báo cáo để làm.Có nhiều job nó nói thẳng là IP VN nhiều bố làm job xong copy lại hum sau paste nguyên si vào => kiểu gì nó chả ghét.Vì ko vào site của nó.Nó check IP là ra ngay.Ko click quảng cáo cho nó lấy đâu ra nó trả tiền:binhsua37:
Đọc lại vài page trước sẽ thấy mình chụp 2 cái ảnh lên.Có 1 cái 1 thằng chủ job mình làm đúng nó vẫn trả lại.Sau đó mình pm lại nó và nói rằng ko hiểu sao lại bị trả nhiệm vụ bla bla => Nó thanks you.Ok Đó chỉ là để thử chặn robot gì gì đó.
Còn có job mình bị trả lại như này mới nhục cơ.:m131: thường mình chỉ đọc yêu cầu bên trên và làm thôi.Cái chỗ yêu cầu báo cáo có những gì mình ko hay đọc.CÓ thằng nó trả lại vì trong báo cáo nó yêu cầu trả lời : 2+2 =??? Dis cụ nó nữa :m131:

Cần người share job cùng hổ trợ

Đã chiến Seo lâu ngày do làm ref 1 bác đã nghĩ Seo giờ solo nản nên cần người hỗ trợ thêm Jobs để làm...cặm cụi làm hoài mà chỉ 2>3$/ngày không khá hơn được...ai quan tâm pm yh minh nhé
[email protected]

cậu vào 4rum của nó xem nó có ấn tượng tồi với Việt Nam vì lý do gì nhé, còn ban acc Việt Nam thì gần như là sẽ không có, mà chỉ có chủ job nó sẽ giới hạn không để IP VN làm nữa mà thôi ( ví dụ điển hình là web-ip). đây không phải là tôi biện hộ,tôi cũng chẳng làm gì để dẫn đến IP VN bị ghét cả.cái quan trọng ở đây là mọi người chơi nhiều acc nhưng chơi như thế nào mà thôi.

Nói với các cậu thật thừa lời quá, đề nghị các cậu thích lập nhiều acc cứ fake sang Nga, Mỹ là lập, để cái IP VN lại cho anh em VN còn có đường kiếm ăn. Thế thôi.

Nói với các cậu thật thừa lời quá, đề nghị các cậu thích lập nhiều acc cứ fake sang Nga, Mỹ là lập, để cái IP VN lại cho anh em VN còn có đường kiếm ăn. Thế thôi.

Thừa lời là sao cậu? cậu đã tìm hiểu tại sao nó có ấn tượng tồi với ip VN chưa?Thiết nghĩ bạn nên tìm hiểu nguyên nhân của vấn đề để mà kêu gọi mọi người chứ đừng ngồi đấy mà bảo nó ấn tượng tồi với IP VN là vì những người lập nhiều acc. trước đây khi mới bắt đầu làm seo, mọi người cũng không phải lập nhiều acc để chơi, vì khi đó hầu như không có job cấm IP VN, nhưng do mọi người không biết làm job của nó, phần nữa là do quá lười, làm một lần rùi lưu lại các url hôm sau paste vào gửi báo cáo tiếp. chứ hầu như t chưa thấy thằng chủ job nào nó than vì mem VN chơi nhiều acc cả. bạn muốn kêu gọi mọi người để lại IP VN cho mọi người còn đường kiếm ăn thì bạn nên kêu gọi mọi người làm job của nó một cách cẩn thận, đúng như nó yêu cầu, chứ đừng ngồi đó kêu gọi những người lập nhiều acc đừng lập nhiều acc nữa. còn vấn đề fake ip, không cần bạn phải nói thì những người có điều kiện họ cũng tự biết fake ip sang mỹ, sang anh để làm vì nó nhiều job hơn, chứ chẳng ai muốn làm bằng IP VN đâu. nhưng cũng có người không có điều kiện thì mới phải lập 2 acc cùng IP Việt Nam

Lại có thêm cái hay này bác.Không biết cái này là do thằng chủ job hay Admin nó thử em.Em dịch luôn cho mọi người đọc dễ hiểu :
View attachment 16197

Ah ngoài ra còn điều này nữa.Warning anh em cẩn thận.Ai biết rồi thì đừng ném gạch nhá :binhsua15:.Cảnh báo anh em nào ko để ý và chưa biết thôi.:binhsua09:Anh em mình add job vào Tool nên để ý những cái nhiệm vụ khi nó báo hết tiền hay báo gì gì đó.Lúc khác có thể làm lại đc thì anh em nên để ý nhiệm vụ của nó thay đổi nhé.Hum nay mình dính 2 job thay đổi rồi.May mà để ý.Ko cứ làm theo cái fom cũ là chết :binhsua12:

Các bạn xem hình và đọc thử xem sao mình làm chả bao giờ bị trừ điểm cả.Rating cứ tăng đều đều.2 acc chơi bình thường.:binhsua48:.Như chị Coingo nói ko sai đâu.Làm thật ăn thật chả bao giờ sợ cả.Có nhiều thằng chủ job nó nói thẳng là IP VN ko làm mà copy lại.Mình có lần còn bị gửi trả job thế này mới nhục cơ.Dưới báo cáo nó bắt trả lời 2+2 = ??? Dis cụ nó :m131:

AE nào biết tạo job tuyển ref chỉ dùm mình với nhé :D

97 là năm nay học lớp 10 phải ko nhỉ. Mới ít tuổi đã lên mạng kiếm tiền rồi, thế này mai sau tốt nghiệp ĐH xong sẽ có số vốn lớn lắm đây, bi h tuổi trẻ tài cao :binhsua15:

Hehe thanks a có gì chỉ dạy :D e mới chơi thôi kiếm mãi mới đc 7 rúp :)

Hiện tại hơi khó viết nhiệm vụ tuyển ref vì chế độ reback của nó ko phải do upline đặt nữa.

Thế liệu có cách nào ko anh. Mà cái kiểu này thì ref nó đăng kí cho mình thế nào à. VD: người làm job này thì đã có tk rồi mà, thì làm sao reg nhỉ, e chả hiểu gì? @@

Thế liệu có cách nào ko anh. Mà cái kiểu này thì ref nó đăng kí cho mình thế nào à. VD: người làm job này thì đã có tk rồi mà, thì làm sao reg nhỉ, e chả hiểu gì? @@

Có ý định gì thế?Định ra ở riêng ah?:m131:

Khéo mình cũng phải nghĩ cách kiếm tiền :binhsua07:.Làm Support cho newbie khi làm Ref của bác svalmta đây.Cho Tool 100job support từ a-z ngày kiếm 5$ đây.Ai có yêu cầu pm :binhsua31:

Có ý định gì thế?Định ra ở riêng ah?:m131:

Khéo mình cũng phải nghĩ cách kiếm tiền :binhsua07:.Làm Support cho newbie khi làm Ref của bác svalmta đây.Cho Tool 100job support từ a-z ngày kiếm 5$ đây.Ai có yêu cầu pm :binhsua31:

Bác ơi cho e tool 100 job đi :D e mới chơi

mấy bạn hướng dẫn mình làm nhiệm vụ với.:binhsua32:
lâu giờ mình tập làm thử 3-4 cái mà hok được cái nào hết. :binhsua32:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,751
172,806
Latest member