Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
ngoài sim mobi ra sim viettel 11 số có cách nào active được không nhỉ mình active 2 số rồi ko được

job cho VN đầy ra, chịu khó ngồi tìm rồi add vào list mà làm, 1 acc cũng còn chả làm hết được mà cứ muốn nhanh và nhàn hạ.
Nếu muốn lập nhiều acc thì fake ip sang Mỹ, Nga mà lập acc rồi làm cho đỡ mang tiếng VN không thì anh em chơi IP VN nay mai sẽ bị từ chối hết.
Đề nghị những ai chơi SEO không hướng dẫn vụ lập nhiều acc nữa nhé, giữ nồi cơm đi không nay mai đói đấy :binhsua45:

job cho VN đầy ra, chịu khó ngồi tìm rồi add vào list mà làm, 1 acc cũng còn chả làm hết được mà cứ muốn nhanh và nhàn hạ.
Nếu muốn lập nhiều acc thì fake ip sang Mỹ, Nga mà lập acc rồi làm cho đỡ mang tiếng VN không thì anh em chơi IP VN nay mai sẽ bị từ chối hết.
Đề nghị những ai chơi SEO không hướng dẫn vụ lập nhiều acc nữa nhé, giữ nồi cơm đi không nay mai đói đấy :binhsua45:

nó từ chối job được làm từ IP Việt Nam đa số không phải là do các bạn lập nhiều acc để chơi, mà do các bạn làm job không đúng yêu cầu của nó, hoặc có những bạn làm xong lưu lại hôm sau lại copy vào, và 1 phần do click từ VN giá quá rẻ, mà đa số người làm job lại đến từ IP Việt Nam. còn việc nhiều acc nếu có phát hiện thì do admin site nó ban chứ không phải chủ job.Các bạn vẫn có thể chơi nhiều acc, quan trọng là biết cách chơi và biết làm job đúng yêu cầu của chủ job

Ac 200 rup rồi mà chưa active được đây nó cho rút mỗi lần có 2rup

nó từ chối job được làm từ IP Việt Nam đa số không phải là do các bạn lập nhiều acc để chơi, mà do các bạn làm job không đúng yêu cầu của nó, hoặc có những bạn làm xong lưu lại hôm sau lại copy vào, và 1 phần do click từ VN giá quá rẻ, mà đa số người làm job lại đến từ IP Việt Nam. còn việc nhiều acc nếu có phát hiện thì do admin site nó ban chứ không phải chủ job.Các bạn vẫn có thể chơi nhiều acc, quan trọng là biết cách chơi và biết làm job đúng yêu cầu của chủ job

đúng là có nhiều lý do để từ chối IP VN, nhưng dù lý do gì nữa thì bọn nó càng ngày càng có ấn tượng tồi với IP VN rồi, thằng admin nếu nó phát hiện ra nhiều gian trá và members của nó phàn nàn nhiều cũng có thể nó ban acc VN thì đói đấy, đừng biện hộ nữa, vừa kiếm được nhiều hơn những trò khác vừa làm ăn được lâu dài thì nên giữ gìn, đừng vì cái lợi trước mắt mà bỏ cái lợi lâu dài

ngủ hết rồi à ! khổ thân mình .ĐỌc mỏi mắt chẳng biết phải làm như thế nào ?
mà các bạn kêu làm đc 6$/ngày thì cũng chịu ........:binhsua36:

ngủ hết rồi à ! khổ thân mình .ĐỌc mỏi mắt chẳng biết phải làm như thế nào ?
mà các bạn kêu làm đc 6$/ngày thì cũng chịu ........:binhsua36:

mạng phải khá ngon mới được 6$/ ngày, nói chung là cũng ko phải đơn giản, mạng ngon lướt nhanh thì còn có hứng làm. mạng nhà mình chậm, làm tầm 30 job là chán chẳng buồn làm nữa. Lag lòi.

đúng là có nhiều lý do để từ chối IP VN, nhưng dù lý do gì nữa thì bọn nó càng ngày càng có ấn tượng tồi với IP VN rồi, thằng admin nếu nó phát hiện ra nhiều gian trá và members của nó phàn nàn nhiều cũng có thể nó ban acc VN thì đói đấy, đừng biện hộ nữa, vừa kiếm được nhiều hơn những trò khác vừa làm ăn được lâu dài thì nên giữ gìn, đừng vì cái lợi trước mắt mà bỏ cái lợi lâu dài

cậu vào 4rum của nó xem nó có ấn tượng tồi với Việt Nam vì lý do gì nhé, còn ban acc Việt Nam thì gần như là sẽ không có, mà chỉ có chủ job nó sẽ giới hạn không để IP VN làm nữa mà thôi ( ví dụ điển hình là web-ip). đây không phải là tôi biện hộ,tôi cũng chẳng làm gì để dẫn đến IP VN bị ghét cả.cái quan trọng ở đây là mọi người chơi nhiều acc nhưng chơi như thế nào mà thôi.

E mãi chưa xác nhận đc = số điện thoại này
97 là năm nay học lớp 10 phải ko nhỉ. Mới ít tuổi đã lên mạng kiếm tiền rồi, thế này mai sau tốt nghiệp ĐH xong sẽ có số vốn lớn lắm đây, bi h tuổi trẻ tài cao :binhsua15:

bạn thử đi, nếu được thì nhận mình làm đệ tử với nhá :m021:
Bạn nhận mình làm đệ tử với. Mình mù tịt về cái này ! Thấy nhà nhà làm seo, mà ngày làm tầm 16$ là = 1 công lao động bình thường rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,751
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week