Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi mấy cái nhiệm vụ có chữ Одноразовое(một thời gian) thì có làm lại được sau 24h ko. và mấy nhiệm vụ Многоразовое(tái sử dụng) có phải là được làm nhiều lần sau 24h không

yahoo info đó bạn .

rất cảm ơn bạn có tinh thần giúp đỡ anh em seosprint và cũng là 1 người làm seo rất tốt. Tuần sau bạn pm mình nhé, mình sẽ bonus bằng tay cho bạn 50% số tiền từ trước đến giờ bạn đã kiếm được cho mình. cảm ơn bạn rất nhiều. ( bạn chơi từ ngày 14-8 và đã kiếm được 30rubs cho mình)

Cho mình hỏi mấy cái nhiệm vụ có chữ Одноразовое(một thời gian) thì có làm lại được sau 24h ko. và mấy nhiệm vụ Многоразовое(tái sử dụng) có phải là được làm nhiều lần sau 24h không

nó đã ghi là nhiệm vụ 1 lần thì chỉ làm được 1 lần duy nhất trong đời, còn nhiều lần thì được làm lặp lại, chu kì tùy theo chủ jobs đặt

nó đã ghi là nhiệm vụ 1 lần thì chỉ làm được 1 lần duy nhất trong đời, còn nhiều lần thì được làm lặp lại, chu kì tùy theo chủ jobs đặt
À cậu choi mình hỏi làm thế nào để mình biết cái nhiệm vụ nó có chu kỳ là bao nhiêu. còn các bạn làm nv trong list job là ngày nào cũng làm tức là chu kỳ của nhiệm vụ thường là <=24 phải không?

À cậu choi mình hỏi làm thế nào để mình biết cái nhiệm vụ nó có chu kỳ là bao nhiêu. còn các bạn làm nv trong list job là ngày nào cũng làm tức là chu kỳ của nhiệm vụ thường là <=24 phải không?

ko cần biết, khi nào vào thấy nút bắt đầu làm thì tức là đã xong chu kì. thông thường 98% là 24h

Em thề là em mới biết đến MMO đc tầm 1 tháng nay.nên kinh nghiệm và tìm hiểu chưa nhiều.Mất mất 2 tuần cắm đầu vào gõ captcha.2 tuần đc có 400k = 20$/14 ngày :binhsua04:
Sau này mới mò vào forum mới vỡ lẽ ra 1 tý theo PTC và giờ thêm cả SEO.Ngon lành 1 ngày 5$.Hơn hẳn captcha bao nhiêu.Vừa làm vừa nghe nhạc :m131:
Captcha thì cắm mặt mũi đầu óc vào làm.Phân tâm thì gõ ko chính xác :binhsua15:
Lan man để chốt lại 1 câu rằng đây là lần đầu tiên em nghe đến trình duyệt Coolnovo :binhsua117:

Vào đây mà xem trình duyệt CoolNovo nha cậu :binhsua33:

Mình chơi 2 acc,1 trên chrome 1 trên Cool,1 ngày ~ 5$ đều đều.Vì 2 cái trình duyệt đó nhanh + nhẹ nên load nhanh thành ra tốc độ nhanh đáng kể hơn FF đó cậu à :binhsua37:

rất cảm ơn bạn có tinh thần giúp đỡ anh em seosprint và cũng là 1 người làm seo rất tốt. Tuần sau bạn pm mình nhé, mình sẽ bonus bằng tay cho bạn 50% số tiền từ trước đến giờ bạn đã kiếm được cho mình. cảm ơn bạn rất nhiều. ( bạn chơi từ ngày 14-8 và đã kiếm được 30rubs cho mình)

2 acc em làm Ref cho bác tất :binhsua43:
Mỗi acc ngày nào cũng làm đủ 100job trong list của em đấy :m131:
Bác thử check cả acc : leonadodicapo xem sao :binhsua35:

Vào đây mà xem trình duyệt CoolNovo nha cậu :binhsua33:

Mình chơi 2 acc,1 trên chrome 1 trên Cool,1 ngày ~ 5$ đều đều.Vì 2 cái trình duyệt đó nhanh + nhẹ nên load nhanh thành ra tốc độ nhanh đáng kể hơn FF đó cậu à :binhsua37:

cái trình duyệt cool novo có nhẹ hơn chrome ko em? để xem máy còn lag ko thì cũng quay lại làm ít job seo nào. hic

cái trình duyệt cool novo có nhẹ hơn chrome ko em? để xem máy còn lag ko thì cũng quay lại làm ít job seo nào. hic

Em có cảm giác CoolNovo nặng hơn chrome 5% à,nên ko đáng kể đâu chị,nhanh hơn FF rất nhiều :binhsua43:

Em có cảm giác CoolNovo nặng hơn chrome 5% à,nên ko đáng kể đâu chị,nhanh hơn FF rất nhiều :binhsua43:

hic hic, thế này thì ko ăn thua rùi, máy chị dạo này bị điên điên, mở chrome thôi mà đã lag rùi.hic. đành từ bỏ vậy :binhsua46:

Sao chủ thớt lại bán mình cho thằng nào rồi,mình là Linux bị bán ID 3 lần rồi,lần nào cậu cũng bảo reg lại để làm ref cho cậu mà cậu cứ bán mình hoài :binhsua38: ID nào mình cũng login hằng ngày vô làm gần 100 job/ngày mà cậu cứ bán hết ID này tới ID khác :binhsua46:

ID:1115145

Chủ ref mới:35568

Sao lại bị bán khổ thân thế :m131:

bác chủ thớt lại đi bán ref, chán nhỉ, ko biết bác kiếm đựoc nhiều tiền từ bán ref ko nhỉ

bác chủ thớt lại đi bán ref, chán nhỉ, ko biết bác kiếm đựoc nhiều tiền từ bán ref ko nhỉ

mình không ăn hết mà chia lại cho các bạn ấy nếu là pro, còn những ai bỏ chơi thì đó là quyền của mình. Và còn những ai muốn chơi theo kiểu không bị như thế thì pm mình mình sẽ giữ mãi cho đến già.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,750
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week