Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Nó vào bt rồi mà, cậu xóa cookie đi nhé.

ôi được rồi, thanks :)

Bác thớt ơi.Em chơi đc có 2 acc thôi.ko có nhiều thời gian :binhsua08:
Em hỏi bác lại lần nữa cho chắc vậy.Hiện em đang dùng mỗi acc 1 trình duyệt ( 1Mail 1LR là chắc chắn rồi ).1 cái Chrome 1 cái FF.Ngon lành rút tiền đều đều :m131:. Nhưng dùng Chrome xong chuyển sang FF thấy nó ẹ quá thể luôn.làm mấy hum kiểu này ức chế kinh khủng :binhsua08:
Chơi cả 2 acc trên Chrome đc ko bác.Cứ xóa Cookie đổi IP đi đc ko?:binhsua10:

Bác thớt ơi.Em chơi đc có 2 acc thôi.ko có nhiều thời gian :binhsua08:
Em hỏi bác lại lần nữa cho chắc vậy.Hiện em đang dùng mỗi acc 1 trình duyệt ( 1Mail 1LR là chắc chắn rồi ).1 cái Chrome 1 cái FF.Ngon lành rút tiền đều đều :m131:. Nhưng dùng Chrome xong chuyển sang FF thấy nó ẹ quá thể luôn.làm mấy hum kiểu này ức chế kinh khủng :binhsua08:
Chơi cả 2 acc trên Chrome đc ko bác.Cứ xóa Cookie đổi IP đi đc ko?:binhsua10:

Up lại phát bác svalmta ơi ....!!!

có ai biết cáck active phone US ở seo không nhỉ ... tính làm cái seo IP us nữa chơi kiếm tí LR

mình chơi 2 acc vài lần trên trình duyệt Chrome rồi, xóa Ctrl+Shift+Delete và fake IP thì nó ko phát hiện đâu. Khỏi lo!!!

@zerosonic : xóa bằng cclearn nhé. còn an toàn 100% hay ko mình ko dám đảm bảo ;))

Hix.làm cái FF này tốc độ giảm hẳn.Chrome em thường làm đc 3job 1 lúc.2 job chờ 1 job làm.Cứ làm xong thì quay ra bấm gửi báo cáo và làm job khác.Làm FF này lúc lag 2 Job còn ko thể làm nổi :binhsua04:
Mở tap mới ra mà nó đơ luôn bó tay.Ram 2G nhé :binhsua15:
Thế bác bảo bác chơi 4 acc thì bác làm như nào.Bác dạy em với :binhsua10:

bình thường làm job xong trong bao lâu nó trả tiền cho mình vậy mọi người ... hôm qua làm 2 job mà hôm nay tiền hem tăng ... làm đúng theo hướng dẫn của nó rồi ...

Hix.làm cái FF này tốc độ giảm hẳn.Chrome em thường làm đc 3job 1 lúc.2 job chờ 1 job làm.Cứ làm xong thì quay ra bấm gửi báo cáo và làm job khác.Làm FF này lúc lag 2 Job còn ko thể làm nổi :binhsua04:
Mở tap mới ra mà nó đơ luôn bó tay.Ram 2G nhé :binhsua15:
Thế bác bảo bác chơi 4 acc thì bác làm như nào.Bác dạy em với :binhsua10:

bỏ FF đi,down cái trình duyệt CoolNovo về mà chiến,cái trình này phát triển dựa trên nền chrome nên nhẹ như chrome,giao diện giống chrome 90%,có thể xài add-on copy all urls của chrome luôn,mình chiến 2 acc trên chrome với CoolNovo nên tốc độ chiến 2 acc làm ngang nhau :binhsua06:

bỏ FF đi,down cái trình duyệt CoolNovo về mà chiến,cái trình này phát triển dựa trên nền chrome nên nhẹ như chrome,giao diện giống chrome 90%,có thể xài add-on copy all urls của chrome luôn,mình chiến 2 acc trên chrome với CoolNovo nên tốc độ chiến 2 acc làm ngang nhau :binhsua06:

Em thề là em mới biết đến MMO đc tầm 1 tháng nay.nên kinh nghiệm và tìm hiểu chưa nhiều.Mất mất 2 tuần cắm đầu vào gõ captcha.2 tuần đc có 400k = 20$/14 ngày :binhsua04:
Sau này mới mò vào forum mới vỡ lẽ ra 1 tý theo PTC và giờ thêm cả SEO.Ngon lành 1 ngày 5$.Hơn hẳn captcha bao nhiêu.Vừa làm vừa nghe nhạc :m131:
Captcha thì cắm mặt mũi đầu óc vào làm.Phân tâm thì gõ ko chính xác :binhsua15:
Lan man để chốt lại 1 câu rằng đây là lần đầu tiên em nghe đến trình duyệt Coolnovo :binhsua117:

Em thề là em mới biết đến MMO đc tầm 1 tháng nay.nên kinh nghiệm và tìm hiểu chưa nhiều.Mất mất 2 tuần cắm đầu vào gõ captcha.2 tuần đc có 400k = 20$/14 ngày :binhsua04:
Sau này mới mò vào forum mới vỡ lẽ ra 1 tý theo PTC và giờ thêm cả SEO.Ngon lành 1 ngày 5$.Hơn hẳn captcha bao nhiêu.Vừa làm vừa nghe nhạc :m131:
Captcha thì cắm mặt mũi đầu óc vào làm.Phân tâm thì gõ ko chính xác :binhsua15:
Lan man để chốt lại 1 câu rằng đây là lần đầu tiên em nghe đến trình duyệt Coolnovo :binhsua117:

bạn có thể support mình cái bằng team đc không ? mới chơi .các bạn nói khó hiểu quá

- - - Updated - - -

@zerosonic : xóa bằng cclearn nhé. còn an toàn 100% hay ko mình ko dám đảm bảo ;))

đã ref bạn hà nhá!
id: [email protected]
chưa active....

Support về cái gì bạn???
Job nào bạn ko làm đc hay cái gì thì cứ kia link lên đây thử xem nào :binhsua10:

Ví WMR của bạn?
mình làm sao có cái TK có chữ R này đc?

- - - Updated - - -

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=145825&cnt=cf84563b3bac90f06a5447d4e023b096
cái này làm sao bạn ?

- - - Updated - - -

ID: 1168217
chưa atcvie đợi vài hôm nữa active

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,855
172,932
Latest member